Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!

Go down 
bé_lì_90
matnai
6 posters
Tác giảThông điệp
matnai
Thành viên mới
Thành viên mới
matnai

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc là đấu tranh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50781

xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty
Bài gửiTiêu đề: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeTue May 04, 2010 2:59 pm

Cảm ơn các bạn rất nhìu vì đã có những lời khuyên bổ ích cho mình. Thực sự mình không muốn vô tình anh ấy biết đc mình đưa chuyện đó lên mạng. Mình đã quá bế tắc nên lên đây nhờ mọi người. Các bạn thông cảm nhé!

Được sửa bởi matnai ngày Thu May 06, 2010 12:56 pm; sửa lần 2.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue90/100xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue80/100xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (80/100)

xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeTue May 04, 2010 5:21 pm

Bạn à, tình iu ko thể miễn cưỡng, tới đâu đc thì nó sẽ tới. Dù rằng iu nhau al2 nên tin tưởng nhau nhưng...rắc rối lắm. Có lẽ 3 ng ( b, mẹ a ấy và a ấy) nên ngồi lại " 3 mặt 1 lời" giải tỏa hết nhữang nghi vấn thì sẽ tốt hơn cứ ngồi suy diễn mãi. Theo mình thì dứt khót sẽ bớt đau khổ đó @:-]
matnai
Thành viên mới
Thành viên mới
matnai

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeTue May 04, 2010 8:28 pm

Cảm ơn bạn rất nhìu! Mình biết là dứt khoát thì sẽ bớt đau khổ và mệt mỏi hơn vì bây giờ mình thực sự bị khủng hoảng. Bạn mình bắt mình đi gặp bác sỹ tâm lý và chính anh ấy cũng nói mình nên đi gặp bác sỹ. Mình không thể kiểm soát được tâm trạng của mình nữa, bất kỳ chuyện gì cũng làm mình suy diễn và lo lắng rồi ghen nhưng mình không thể hiện rõ cho anh ấy biết mình ghen.

Lúc nãy mình gọi điện cho a ấy, đang có 1 ng bạn gái ở chỗ a ấy, 2 ng nấu cơm với nhau, a ấy nc đt với mình 20phút rất tự nhiên như ko có j cả. Bình thường khi mình ở bên a ấy, a ấy vẫn nt hoặc nc đt với những ng bạn gái của a ấy rất thoải mái và lâu. Nhưng mình ko thể hiện ra là ghen. Nhưng lúc nãy, mình rất khó chịu, hỏi anh ấy thì a ấy bảo ko có gì cả, là bạn bình thường và bảo mình ghen mù quáng, linh tinh, vô lý. Thực sự là mình rất hay nghi ngờ và ghen, lúc thì người này, lúc thì người khác. Cứ ng con gái nào mà a ấy quan tâm, nói chuyện thân mật (chỉ với mức độ bạn thân thiết) là mình lại nghi ngờ và suy diễn.
Có phải là mình quá đa nghi và ghen mù quáng nên tự làm khổ mình và anh ấy. Hay là anh ấy không tốt? Anh ấy có phải người lăng nhăng không? Mình nên làm sao bây giờ??? Mình thực sự bế tắc và khủng hoảng!

Được sửa bởi matnai ngày Thu May 06, 2010 12:58 pm; sửa lần 1.
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 51756

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue0/0xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue0/0xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeTue May 04, 2010 10:03 pm

matnai thân mến!Có lẽ chuyện tình cảm chẳng khi nào là đơn giản cả đặc biệt là trong tình yêu.Trở ngại chính là ngọn lửa để thử thách tình yêu vàng của hai bạn.người ta vẫn nói rằng cách duy nhất để thoát khỏi gian nan là bước vào trong nó.Nếu thực sự bạn yêu người yêu của mình thì mình nghĩ bạn nên chấp nhận những vẫn đề đang tồn tại xung quanh anh ấy.Có khi nào bạn tự hỏi mình rằng người phái vỡ tình cảm của hai người không phải là bà mẹ nuôi kia mà chính là thái độ của bạn dành cho người yêu không.Chẳng ai muốn có một tình yêu mệt mỏi cả.Có thể anh ấy vẫn còn yêu bạn nhưng sự dằn vặt của bạn khiến anh ấy thấy mệt mỏi.Cái gì cũng có giới hạn của nó thôi bạn ah,mình nghĩ nếu bạn cứ tiếp tục như vậy sớm muộn gì anh ấy cũng sẽ tìm đến sự bình yên cho mình
Bạn đã bao giờ nghe câu "nạt mềm buộc chặt" chưa?sao ban không thay vì ghen tuông dằn vặt anh ấy bằng việc quan tâm tới anh ấy nhiều hơn.Khi mẹ nuôi anh ấy khó khăn tìm đến thay vì bạn khó chịu thì bạn động viên anh ấy cố gắng giúp đỡ,nếu có thể bạn sẽ chung tay vào.Thay vì ghen tuông bạn hãy coi gia đình cô giáo đó như người thân của mình để quan tâm tới họ nhiều hơn.Bạn yên tâm rằng bạn quan tâm tới họ đồng nghĩa bạn sẽ nhận được sự quan tâm của họ dành cho bạn và cả sự cảm kích của người yêu bạn.Tôi nghi rằng chẳng một người đàn ông nào lại muốn dời khỏi bến đỗ bình yên để đến với bến bờ xa xăm khác.Biết đâu bạn lại tìm thấy một niềm vui mới nơi gia đình mẹ nuôi anh ta

Còn nếu khi bạn cảm nhận thức sự mối quan hệ mẹ con nuôi kia thực sự ko đơn giản thì bạn nên chấp nhận sự thật.Chúc bạn sớm tìm được con đường đúng đắn cho mình!
http://phattrien24h.com
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue10/1xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue10000/1xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeWed May 05, 2010 12:08 am

Chào ban!
Thực sự chuyện của bạn là một vấn đề hết sức tế nhị.Tình yêu nam nữ và tình mẫu tử khó phân biệt rạch ròi lắm bạn à.
Bạn chưa nói rõ cho mình biết là tại sao anh ý lại nhận cô giáo cấp 2 kia là mẹ nuôi, hoàn cảnh gì để anh ấy nhận, do hoàn cảnh đưa đẩy hay là anh ấy muốn thế...?
Ai khi yêu cũng ghen cả? Nhưng bạn có bao giờ nghĩ rằng bạn ghen như thế thật sự ko có hiệu quả ko? bởi lẽ tình mẹ con là tình cảm thiêng liêng nhất, có thể anh ấy rất yêu mẹ của mình, anh ấy coi mẹ nuôi như là mẹ ruột , hàng ngày mẹ và con nói chuyện tâm sự với nhau là chuyện bình thường mà, bạn cũng được sinh ra trong gia đình có cha có mẹ thì bạn phải hiểu rõ điều đó chứ. Anh ý yêu thương ai thì bạn cũng có thể hờn, ghen, nhưng với mẹ...thực sự bạn ko có quyền đâu bạn à...
Mình chỉ nói sơ sơ thế thôi, cũng chưa dám đưa ra phương hướng giải quyết cụ thể cho chuyện này được...tại vì mình còn 1 số thắc mắc như ở trên, nếu thực sự bạn giải quyết được những thắc mắc trên của mình thì lúc đó là lúc bạn sẽ tìm ra phương hướng giải quyết tốt đẹp nhất, đừng vì những suy nghĩ chủ quan của mình mà đánh mất đi hạnh phúc của chính mình bạn nhé.
matnai
Thành viên mới
Thành viên mới
matnai

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeWed May 05, 2010 2:20 pm

@Hoalongden: Cảm ơn bạn rất nhìu. Mình đã nghĩ rất nhìu tới chuyện chính vì mình mà anh ý ngày càng xa mình. Cách yêu của mình có phần hơi thái quá. Thực ra trước kia mình không bao giờ thể hiện ra là mình ghen tuông đâu, chẳng bao giờ mình tra hỏi anh ấy điều gì hay kiểm tra điện thoại của anh ấy hết, mình tôn trọng anh ấy. Có điều, mình thấy cách a ấy và mẹ nuôi liên lạc với nhau là bất thường. Chính anh ấy đã nói rằng người quan trọng nhất với a ấy là mẹ nuôi, a ấy bị phụ thuộc vào mẹ nuôi và bà ấy cũng phụ thuộc vào anh ấy. Có thể hai người quan tâm và yêu thương tới nhau là tình cảm mẹ con nhưng mình luôn lo sợ rằng sâu thẳm trong lòng mỗi người, thì đó là một thứ tình cảm đặc biệt hơn thế mà không ai dám thừa nhận với chính bản thân mình. Mình cũng luôn muốn quan tâm tới người thân của a ấy chứ, nhưng anh ấy chỉ muốn kể cho mình nghe về mẹ nuôi của a ấy thôi chứ không muốn mình gặp bà ấy, và bà ấy "kiểm soát" a ấy, ko muốn a ấy có ny nên ko bao giờ a ấy nhắc tới mình với bà ấy cả. Những lúc ở bên mình mà a ấy nc đt hoặc nt vs bà ấy, a ấy vẫn phải nói dối là đang ở một mình hoặc làm gì đó. Mình khó chịu với điều đó.

@hoangtuan.yeuyeu: Cảm ơn bạn nhìu vì đã quan tâm tới chuyện của mình và chia sẻ với mình. Trước kia, anh ấy có nhắc tới bà ấy nhưng hồi đó gọi nhau là cô cháu. Hồi đó mình không để tâm lắm vì chỉ nghĩ là mối quan hệ cô trò bình thường thui. anh ấy nói cô rất quý anh và quan tâm tới anh, cô có hoàn cảnh khó khăn, một mình nuôi 2 con và cái cách cô quan tâm tới con là thái quá nên con của cô sống rất phụ thuộc. Bây giờ thì nhận nhau là mẹ con, a ấy coi nhà bà ấy như nhà mình, cuối tuần về nhà chủ yếu là về nhà bà ấy.
Mình ko hỉu, ko tại sao a ấy lại bất công với mình như thế. Nếu a ấy ko làm thế, mình vẫn tôn trọng bà ấy mà. Nhưng a ấy cứ nhắc tới bà ấy với mình mà ko quan tâm tới cảm giác của mình, a ấy ko thể ko nt hoặc nghe đt của bà ấy kể cả khi đang nói chuyện nghiêm trọng với mình. Rồi bà ấy ko thích a ấy có ny mà a ấy cũng phải giấu mqh với mình. Tại sao chứ?

Được sửa bởi matnai ngày Thu May 06, 2010 1:01 pm; sửa lần 1.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue8/10xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Left_bar_bleue7/10xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeWed May 05, 2010 2:52 pm

Mình nghĩ rằng "bà ấy muốn anh ấy của bạn không có tình yêu lúc này là vì bà ấy sợ mất đi chỗ dựa (theo bạn nói là chồng của bà ấy mất hay bỏ đi)
Bạn hãy bình tĩnh lại!!!!!

Theo mình nghĩ trong họ chỉ là tình cảm thiêng liêng của thầy trò và quan trọng hơn họ là mẹ - con kết nghĩa với nhau
Bạn cần đối xử cho đúng đắn
Đừng vì một phút hờn ghen hay nóng giận sẽ làm mất đi tình cảm (nhất là những người làm nghề nhà giáo) họ xem nặng danh dự và nhân phẩm của mình

Chỉ cần một tí ghen tuông của bạn sẽ làm cho anh ấy xa lánh bạn vì anh ấy nghĩ bạn không tin anh ấy, không hiểu anh ấy, coi thường anh ấy

Bạn hãy suy nghĩ thật kỹ nhé, mách nhỏ bạn nè : Nên “ngõng nhẽo” và khéo léo hơn với anh ấy bằng cách “ đòi thăm mẹ nuôi của anh ấy thường xuyên” để bạn có thể thâm nhập vào thực tế và cũng tìm được câu trả lời cho mình, mặt khác, có thể thay đổi cách nhìn của ba người dành cho nhau! Chúc bạn hạnh phúc và tìm được lối đi cho mình matnai nhé!
matnai
Thành viên mới
Thành viên mới
matnai

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeWed May 05, 2010 7:55 pm

Cảm ơn maylangdu nhìu nhé! Mình đang tìm cách lấy lại cân bằng cho bản thân. Time vừa rùi mình quá mệt mỏi gần như trầm cảm vì những suy diễn và lo lắng của bản thân. Tất nhiên, mình không thể hoàn toàn tin tưởng anh ấy vì anh ấy ở xa mình (40km) và anh ấy có rất nhìu mối quan hệ, là một người giao tiếp rất tốt. Mình biết có rất nhiều người con gái xung quanh thích anh ấy. Thực sự vì mình bế tắc quá, suy nghĩ đến nỗi bị ốm người đi, nên mình chọn cách vào đây để tìm sự giúp đỡ từ mọi người. Cảm ơn các bạn rất nhìu!
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeThu May 06, 2010 12:56 pm

Trước tiên rất cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn và gửi gắm tâm sự của mình. vnthutinh là một sân chơi cho toàn thể các bạn trẻ chia sẻ tâm sự của nhau, tất cả chúng ta không ai là chuyên gia mà chúng ta chỉ đưa ra những lời khuyên thật lòng dựa trên những suy nghĩ thật của mình mà thôi.
Trường hợp bạn rất phổ biến, xích mích tình cảm xảy ra chủ yếu do người đàn ông quá tình cảm, quan hệ rộng. Bạn đã nói hầu hết sự xích mích đều bắt nguồn từ người mẹ nuôi của anh ấy, quan hệ của họ là bất bình thường, tuy nhiên theo mình với suy nghĩ của bạn và hành động của bạn như: lục danh bạ điện thoại của anh ấy, gọi lại kiểm tra, nghi ngờ anh ấy... thì không trước thì sau bạn cũng sẽ rơi vào tình cảnh mất thăng bằng và ghen tuông như thế mà thôi.
Bạn nói bạn rất yêu anh ấy, nhưng bạn đã tin anh ấy chưa, chưa tin thì khó lắm. Người đàn ông ra xã hội có nhiều cái lôi cuốn lắm bạn àh, chỉ khi bạn thực sự chấp nhận những điều đó và tin tưởng anh ấy thì bạn mới đủ tỉnh táo để khiển những cái không tốt của anh ấy thành cái tốt mà thôi. Tình cảm của Mẹ nuôi chỉ là một trường hợp rất nhỏ, còn bạn bè, đồng nghiệp... nhiều lắm, nếu anh ấy không yêu bạn, không trong sáng trong chuyện tình cảm và đặc biệt bạn còn không tin anh ấy, nghi ngờ anh ấy thì bạn còn phải đau đầu nhiều lắm bởi chặng đường đời phía trước còn rất dài bạn àh..
Bạn đang rất bế tắc bởi bạn quá yêu anh ấy và sợ mất anh ấy, người phụ nữ là thế mà, ai khi yêu cũng mong muốn người ấy chỉ thuộc riêng về mình mà thôi, tuy nhiên cũng tự bình tĩnh lại, tự tìm lấy một niềm vui nào đó để thăng bặng lại mọi chuyện từ đó nhìn nhận một cách toàn diện.
Tình yêu phải có cả lý trí và con tim bạn àh, chúc bạn sớm vượt qua và mãi là thành viên tốt của đại gia đình vnthutinh.com
matnai
Thành viên mới
Thành viên mới
matnai

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitimeThu May 06, 2010 1:11 pm

Cảm ơn anh luckynguyen nhìu nhìu lắm! Xưng hô như thế nhé vì anh hơn em nhìu tuổi mà.
Em cũng xin lỗi rất nhiều vì đã sửa nội dung bài viết của mình ở trên, mong mọi người hiểu và thông cảm cho em.
Em thật may mắn khi đến với diễn đàn này, nhận được sự giúp đỡ của mọi người. Những lời khuyên của mọi người giúp em suy nghĩ thông hơn, lấy lại cân bằng hơn nhìu.
Chúc mọi người mọi điều tốt đẹp nhất trong cuộc sống!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!   xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm! Icon_minitime

xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  người ăn mày thông minh!
» Cho bạn mượn tiền nhưng thách thức và không trả giờ mình phải làm sao?
» BẠN NGHĨ SAO KHI YÊU MỘT NGƯỜI XẤU HƠN MÌNH !
» gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình