Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đau lắm

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em đau lắm Left_bar_bleue0/0Em đau lắm Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 12:23 pm

Chị ơi! đã bao giờ e gọi như thế chưa nhỉ? chưa bao giờ đúng ko, vì e đã quen với cách gọi luôn tên chị rồi.
e biết D buồn lắm, đau lắm. khi nghe tin D như vậy là lúc e đang trên đường đi làm về, nước mắt e nhòe như ko thể về được tới nhà. e thương D lắm. cứ tưởng mọi chuyện đã êm xuôi, nhưng tối hôm kia mẹ gọi cho e nói là D yếu quá nên chuyển về viện HN cấp cứu, lòng e như thắt lại, e phóng luôn đến viện chờ sẵn đó. 10h15 xe tới cổng viện, nhìn biển xe e biết đó là xe D đi, e lao ra thấy D nằm bẹp, người thẳng đừ. e đã nghĩ trước là ko được khóc, ko sao đâu. nhưng cái thân hình gầy còm của D mới được nửa tháng e ko gặp, sao lại như thế này. e xót xa, xót xa lắm. nằm trên cáng rồi ngồi trên xe lăn, người ta khám rồi lại lấy máu, nước mắt e, tiếng khóc e, e cố bịt miệng lại cho ko ai nghe thấy, e cố luôn đứng đằng sau ko cho D thấy nước mắt e nhưng tiếng nức nở của e ko che nó được. cả đêm đó bên D e người e như mất hồn. e đau lắm, e xót lắm. người ta vẫn chưa biết D bị làm sao, D cứ nằm vậy thôi, ăn được vài thìa cháo rồi lại ra hết,làm sao bây giờ chứ. D ơi gắng lên nha! e phải biết làm sao bây giờ?
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Em đau lắm Left_bar_bleue1000/10Em đau lắm Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Em đau lắm Left_bar_bleue7/10Em đau lắm Empty_bar_bleue  (7/10)

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 12:29 pm

Luna à,em đừng buồn nữa.D sẽ nghe được những lời em nói và sẽ khỏe lại thôi,chị cũng cầu nguyện cho em ấy nữa,rồi sẽ khỏi,sẽ qua hết,D sẽ trở lại nhưng xưa thôi,em cố gắng lên,chị cũng ở bên em nè.mà sao ko tâm sự với chj chứ,buồn ghê í.ko xem chj là chj nữa à.
Tụi mình cùng cầu nguyện nhé..chúc D mau chóng lành bệnh (*)
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 12:31 pm

đọc những lời chị vừa vít nước mắt e lại rơi ra đây, e ko muốn nói vì e bít nói chuyện với chị e sẽ lại khóc thôi, cảm ơn chị e
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 12:06 am

D ơi hôm nay mọi người đã cho kết quả phỏng đoán rồi, em khóc, mẹ khóc, bác khóc, chị khóc và ai ai cũng khóc, mọi người dấu ko cho d biết đấy, hôm nay d lại sốt rồi, lại đau đầu rồi, từ trước d đã là 1 người chị nghịch ngợm ham vui nhưng tốt bụng của e. bạn bè, ba mẹ anh chị, ai ai cũng yêu d cả. d có làm j sai đâu mà sao ông trời lại vậy. e vừa ở bên d về, mai đưa d đi chụp nếu ko j thay đổi thì ngày kia d sẽ phải nằm lên giường để ng ta mổ. d ơi hôm nay nghe tin sét đánh đó e đau đớn lắm, e chỉ biết cầm tay d nắm thật chặt và khóc nhưng ko được thành lời. e bón cho d ăn, bóp chán cho d đỡ đau. là chỗ cho d tựa mỗi khi ngồi ko vững.
nhìn lên trời e chỉ muốn té tát chửi ông trời sao lại để d như vậy
nhưng lại chắp tay cầu cho ca phẫu thuật đó thành công, d làm sao thì e cũng ko thể sống được, vì từ nhỏ, nhỏ lắm đi đâu chị e ta cũng đi cùng nhau mà, đúng ko?
hà nội gió bấc em đi cảm giác gió thổi bay người e, e ko thấy lạnh nhưng sao đôi bàn tay e đông cứng, chân e ko bước nổi 1 bước.
hôm nay 8.3 đó, e chưa chúc j d cả, e mua tặng d 1 đôi quần đó nhưng e chưa kịp mang về thì d đã xuống đây rồi.
chị e sẽ mãi khỏe mạnh đúng ko nào? chị e ko có j là ko vượt qua được đúng ko nào?
nhẻ ra e phải là người động viên và khuyên a rể nhưng lại ngược lại, e thật kô làm được j cả đúng ko?
e hứa mai e sẽ ko khóc nữa. hôm nay có mẹ và mẹ chồng d ở bên d nên e và a rể về.
đôi mắt e lại 1 lần nữa nó như thế này. nó ko mở được ra, e chỉ bị như vậy khi quá căng thẳng 1 điều j đó. đây là lần thứ 2, lần đầu là khi e thi đh, hôm nay e lái xe mắt e cứ nhắm lại, bị chạm vài lần nhưng sao kko chết quách cho xong đi, e sợ lắm, sợ phải chứng kiến ng ta đưa d lên bàn mổ mà ko biết kết quả sẽ ra sao? e sợ lắm
d ơi đừng làm e sợ, e yếu d lắm
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 9:35 pm

phuuuuuuuuuuuùu
mọi chuyện đã qua rồi, d đang ở dưới đó cùng mọi người, e ngồi trên phòng vít những dòng này. vậy là e đã cười được, đã lại thoải mái 8 cùng mọi người được oy. d đã khỏe lại. hì. thật là ko còn j hp hơn nữa, nhớ lại cái lúc e ngồi giữa cầu thang sân viện khóc, gió cứ như cuốn cả người đi, ng ta phải núp vào trong, mọi con mắt cứ nhìn chằm chằm mà e coi như ko bít j cả, nghĩ lúc ba đứng bên cạnh gường nhìn d mà ko dám khóc, nhưng ở nhà ba khóc nhìu lắm rồi, bác nói ba buồn quá ba đi uống rượu rồi gọi cho bác, ba khóc nhìu lắm, nhưng bây h bít d như vậy ròi, ra viện rồi ba mừng lắm đó.
thật nhẹ nhõm. cảm ơn những người đã giúp đỡ chị tui Em đau lắm 617417
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53927

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeWed May 19, 2010 6:44 pm

ko ngờ luna lại mau nc mắt vậy, mình tưởng luna là n cứng rắn vì thấy luna rất tất bật trong mọi chuyện mà. chúc luna sẽ luôn gặp mọi điều may mắn nhé :D
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitimeWed May 19, 2010 7:44 pm

cảm ơn nhockute nha, mọi chuyện đã qua rồi, hì gia đình là cuộc sống của Lu mà
Sponsored content

Em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đau lắm   Em đau lắm Icon_minitime

Em đau lắm
Trang 1 trong tổng số 1 trang