Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cho những gì là mãi mãi

Go down 
dậpdìusóngvỗ
luckynguyen
ninhngocanh
luna
thiên hạ đệ nhất công tử
Thanh Diệp
YSL_TINA25
11 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

cho những gì là mãi mãi Empty
Bài gửiTiêu đề: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 1:45 pm

anh phúc , các anh chị và các bạn yêu quý
mấy ngày nay mình ko online , không nhìn thấy cái avarta của mình , không dc viết những dòng chữ màu xanh xanh hi vọng mà mình thik nhất, những câu thơ và thỉnh thoảng lại'' tao tát cho te rang bây giờ'' .mình mới cảm thấy được vnthutinh quan trọng với mình như thế nào . và tình cảm của mình dành cho nó lớn biết bao nhiêu ..... vnthutinh đã gắn liền với mỗi giờ phút giây mình onl hay off , trong mỗi câu chuyện và mỗi dòng suy nghĩ của mình hằng ngày . vồn là 1 người sống khép kín và tôn thơ những bí mật , rất ít khi nào trên thế giới ảo mình bộc lộ những gì về mình , thế giới ảo .... mình sống đó hơn năm năm ..... có những forum mình qua , người ta không hế biết dc tên thật của mình , quê quán hay nơi ở hay nghề nghiệp gì cả , mình vẫn viết hơn 5000 bài , thậm chì có forum tới khi mình đi , người ta mới biết mình là trai hay gái . chỉ có vnthutinh , 1 ngôi nhà nhỏ nhưng ấm cúng , ở đây mình có dc tình cảm của những người chị , người anh em , người yêu thương , ở đây mình đã không phân biệt được đâu là thật . đâu là ảo , những tình cảm , những con người gần với nhau quá , thân thiết quá , những vòng tay chặt quá, những nụ hôn ngọt ngào quá ..... tất cả những tình cảm ấy đã lôi mình ra khỏi cái vỏ bọc hoàn hảo mà mình tạo ra cho mình trên thế giới ảo, mình trở về con người thật của mình .... , yêu thương giận hờn , ghen ghét , nhớ nhung và tức giận .mình đã là mình phần nào trong đời thường ở ngôi nhà này . vnthutinh là một phần trong cuộc sống , trong nụ cười và trong từng nụ cười giọt nước mắt của mình .rất ít khi những viết những dòng như thế này và hình như chưa bao giờ viết trên những forum khác .. .. nhưng ở đây mình muốn viết và rất muốn nói lên tất cả . để cảm ơn những tình cảm và sự mến thương , lo lắng dành cho mình . tri ân những tình cảm đó và mình xin hứa là sẽ không bao giờ mình quên những tình cảm đó đâu ... mãi mãi . và gửi lời xin lỗi tới ai đó ...., biết nói gì nhỉ ..... khi những ngày qua không trọn vẹn thì hãy sống cho những ngày tiếp theo tố hơn nhé , cuộc đời là chiếc bành xe quay mãi mấy ai đi lại được đúng con dường mình đã đi qua , sau mỗi vòng xa là một con đường , là một chân trời mới ..... để dành cho tất cả , try ... try .... and try more . tình duyên kiếp xin gửi lại cho người nhé ...
thời gian tới và có thể rất lâu nữa mình không còn online dc . không còn tham gia được với ban ăn chơi miền nam , ko chat chit với các thành viên vì một số công việc trong đời sống thực , mình rất tiếc .... sẽ buồn .. sẽ nhớ lắm nhưng không còn cách nào cả . mình đang gặp một số rắc rối trong cuộc sống nên không thể như ngày xưa dc nữa , khi nào mọi thứ cân bàng hơn mình mới vào lại dc .... là thư này không phải là lời tạm biệt hay chi tay gì cả , mình viết lên chỉ vì mình muốn viết , muốn nói lời cảm ơn và tri ân cả gia đình vì những gì đã cho mình trong gần nửa năm qua .... xin cảm ơn vì tất cả
anh phúc : em cảm ơn anh thật nhiều vì đã viết nên và duy trì vnthutinh , ngôi nhà chung của những mái đầu khắp mọi miền trong ước và thế giới , những lời động viên và tâm huyết của anh cho chúng em ....
admin thanh diệp : admin hiền hậu và dễ thương , từ nay không còn ai gọi điện kiu lên mạng , không còn ai nài nỉ từng phút để online nữa nhé , không dc ai chọc cười và cũng chả còn ai chọc tức trong đêm khuya online nữa nhé .... có buồn không nà .làm admin là phải có uy , chứ hiền quá là bị bắt nạt đấy , mạnh mẽ lên .... , phải ăn nhiều và nghỉ ngơi nữa nhé , đừng online nhiều quá nữa nha . không tốt cho sức khỏe của admin đâu
kay : linh với kay chưa nói chuyện với nhau lần nào , nhưng qua diễn đàn linh cũng hiểu tính bạn phần nào . linh chỉ muốn góp ý với key là khi làm 1 admin , không phải khi nào cũng nên cứng nhắc quá , nghiêm túc quá . đây là diễn đàn mà , cũng là 1 cuộc sống mà ... phải có những lúc buồn vui , nghịch ngợm và ưu tư chứ .khi chúng ta đã gần nhau thì đôi khi cũng có thể bỏ qua đi những diều nhỏ nhặt để cho không khí vui hơn . không phải khi nào cũng luật và kỷ luật , như thế diễn đàn sẽ không dc như thế này đâu . linh biết kay rất nhiệt tình và có tâm huyết nhưng hình như bạn chưa có nhiều kinh nghiệm về vấn đề này thì phải.
mây lãng du : cho tới bây h linh vẫn thik và rất nhớ những ngày đầu linh vào trang thơ , cái avarta và những bài thơ , những ngày nó thật đẹp , đêm và ngày và 2 thế giới . những bài thơ qua lại . kỷ niệm đẹp phải không . linh nhớ cái dọng ngọt ngào và dễ thương của mây khi nghe dt , nhớ mấy câu móc họng mà thỉnh thoảng lôi ra moc linh....nhớ luôn cái câu " dù sao thì mây vẫn đẹp , đúng không ", cảm ơn vì tất cả những gì đã dành cho linh nhé ....
dập dìuhì hì , viết gì cho nhok đây nhỉ , khi anh với nhok tuy xa thật xa nhưng gần thật gần , anh vẫn kể cho nhok nghe những gì anh sống xung quanh anh , những bí mật và tình cảm của anh . anh thik nhok va thik hơn rất nhiêu so với những người khác anh thik , nhưng tiếc quá phải không ......... , hì hì , từ nay không còn ai gọi diện kiu nhok dậy lúc 2h sáng để tâm sự nữa đâu , không còn ai đem dân quân ra dọa nhốt nhok nữa đâu , hì hì , anh thik dc nhok xoa đầu nhưng a làm bộ ghét , thik nhok nói giỡn với anh nhưng làm bộ khùng , thik nhok đan khăn cho anh dù sài gòn trời mùa này nóng lắm , và thik nhok làm sinh nhật cho anh , mặc dù anh rất thương khi tưởng tượng ra cảnh nhok ngồi cặm cụi tìm từng hình ảnh , từng câu từ và bài hát tặng anh , anh thương , thương lắm ...:
:anh thương em nhiều lắm , thương em hơn rất nhiều nhều người anh thương .muốn dc em xoa đầu và muốn dc em đan khăn cho anh nữa , dù trời sài gòn mùa này nóng lắm em ạ , nhưng anh vẫn thik . thik em tổ chức sn cho anh mặc dù anh biết em không rành về những chuyện này , biết em phải ngồi cặm cụi mấy h đồng hò trưa hải phòng để làm cho anh , anh cảm ơn em nhiều lắm , có những khi anh làm em buồn ,lại hay chọc tức em , nhưng đừng giận anh em nhé . anh thương em thật nhiều mà
tina
tina : câu chuyện của bà già và những đứa trẻ từ này phải dừng lại òi , hì hì , không còn ai cho tina thỉnh thoảng réo nữa òi , hì hì ....cũng chả ai thỉnh thoảng nói , tina ơi linh làm cho tina cười nữa nhé , hì hì , xa linh tina có buồn hông nè , lời hứa dẫn tina đi chơi có lẽ linh ko làm dc òy , hì hì , chắc lại phải chờ bà già già hơn 1 chút mới có duyên gặp nhau òi , hơi buồn vì ko dc ôm , dc hôn tina như mình vẫn nói òi .hì hì ...
bé lỳ : nhok ui , nhớ những lời anh dặn không , nhớ và thỉnh thoảng nhớ nhok nha , chứ ứ bây h thì chit nhok đấy , không học hành gì dc đâu , nợ nhok chấu kem khi nào về anh trả , phát huy những bài thơ nằm trong phong trào thơ mới của nhok nhé ... 1 niềm vui cho mọi người đấy .
link meo : nhok còn nợ anh 65 ngàn tiền hôn nhé, nạp thẻ mobile trả ngay ......... hì hì, chắc tới h vẫn chưa ngủ dậy phải không . anh thương nhok và nợ nhok nhiều thứ lắm nhok đã làm cho anh , cứ cho anh nợ nhé , khi nào bưồn thì nhớ anh một chút và nhớ tới những trò anh diễn ,những ời anh nói nhok sẽ vui hơn đấy , phát huy cái phong trào tán trai và khả năng nhậu vô bờ bến nhé , khi nào khỏe anh sẽ nhậu với nhok , và sẽ làm những gì anh nói nếu nhok say , anh hứa , hì hì , nhớ trả tiền nhé
hoa long den : những câu chuyện với bạn có lẽ chẳng bao giờ kết thúc , bạn khéo léo và thông minh lắm , rất ấn tượng với bạn nhiều điều lắm , khi nào khỏe mình sẽ tiếp tục nhé , hì hì , những bài thơ của bạn hay lắm , đôi khi nơi nào đó mình cũng nên hòa nhập 1 chút bạn à , đừng rụt rè quá , khi đưa 1 bàn tay ra phía trước , bạn sẽ nhìn thấy ất nhiều bàn tay đưa về phía bạn ....
natasa : cho đến giờ na vẫn còn nhiều điều linh chưa biết lắm ,. nhưng thik nói chuyện với na , thik1 những câu nói hồn nhiên và những lời hối lỗi vội vàng ấy , hì hì ,. linh ko dễ giận ai như thế đâu . na không hiểu linh nhiều thứ lắm nên na mới thế đó , linh dễ mà ,cố gắng ăn uống cho khỏe mạnh , nhanh khỏi ốm để còn tham gia chém chit cả nhà ữa chứ
trâm nguyên : thơ bạn vẫn buồn ...........
hải phòng hà nội : chờ linh về rồi hãy lên thớt nhé . dao của fomrum không cùn như bạn nghĩ đâu , cứ lên thớt đi rồi biết là ngồi ghế nóng nó sẽ như thế nào , hì hì , ý quên , còn quên cảm ơn cái vụ chỉ đường đi hải phòng dùm bọn linh nhé , làm lạc đường mất hơn cây số , hôm đó linh vừa đi vừa chửi vì ko biết đứa nào mà ngố thế không biết ... ha ha ha
hoàng tuân *luna : thật sự không biết nói gì với các bạn bây giờ cả , cả 2 người đã cho linh rất nhiều và để lại trong linh rất nhiều , có lẽ cả đời nay không quên hai bạn đâu . các bạn hãy cùng nhau nắm tay đi về phía trước nhé , linh phải rẽ đi theo lối khác òi , không đi cùng dc các bạn nữa , mà cũng không đi theo kịp các bạn đâu ... hì, cầu chúc cho các bạn những lời chúc tốt đẹp nhất , moị niềm vui thế gian cho 2 bạn .lời chúc thật lòng nhất
cho tất cả :hảy cùng nhau nắm tay và xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh nhé các bạn , là một mái nhà và sẽ là những người anh em với nhau suốt đời . để mỗi phút giây online là những nụ cười và niềm vui bất tận
tôi yêu các bạn nhiều lắm
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue1000/10cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue7/10cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 1:59 pm

adm chúc Linh đi m khỏe,"bà già"này sẽ yêu và nhớ linh mãi mãi,linh hiểu được Tina mà đúng không?tình cảm đó Tina dành cho linh ,sẽ không bao giờ nhạt phai mà nó sẽ nhân đôi lên khi linh vắng nhà đó?nhớ đi nhanh về nhanh nhe,hem thôi tình cảm mà Tina dành cho linh thu về không kịp là chít ai đó lll
XA LLINH tina "cười"vui lắm,cứ yên tâm đi đi ;-\' ;-\'
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 3:04 pm

Dù anh có lựa chọn con đường thế nào thì mọi người vẫn luôn nhớ mãi về anh, hãy cố gắng lên anh nhé, em tin anh sẽ đạt được những điều mà anh mong ước, sẽ nắm chặt tay anh cùng nhau phấn đấu.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue10/1cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue10000/1cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 3:20 pm

thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue10/1cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue10000/1cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 3:22 pm

Cứ đi đi nhá!!! cho những gì là mãi mãi Lol Càng lâu càng tốt...Thế là ban ăn nhậu miền Nam lại thiếu 1 thành viên rồi.Buồn...nhưng dù sao bạn cũng đã chọn được con đường đi cho riêng mình, hãy đi bình an nhé và nhớ tới thằng bạn này và những ngày chúng ta đi nhậu cùng nhau nhé... cho những gì là mãi mãi 204757 cho những gì là mãi mãi 204757
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 5:18 pm

ái chà!65k!pp anh naz!anh đi ùi nhóc sẽ quên anh ngay!hok nhớ đâu!nhưng bít mật của anh nhìu người bít lắm!anh kêu giữ bít mật cho anh nhưng hình như ai cũng bít,chỉ là mọi người hok nói vs nhau thui!hi hi!nhóc định viết 1 entry cho anh nhưng đọc xong bài viết nhóc lại hok mún nữa!
nhưng chúc anh thượng lộ bình an!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue0/0cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue0/0cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeThu May 06, 2010 8:48 pm

Biết nói sao nhỉ, đọc những lời của a e cười to lắm, e đang cười nè. đang dạy mà lấy mấy học sinh ngồi viết mấy dòng này, sao nhỉ, phải quay mặt đi chỗ khác nè, sao thế? cười to quá đó mà ;-\'
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51148

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeFri May 07, 2010 12:34 pm

vậy là vnthutinh lại thiếu một .......ZDù tgian ngắn hay dài thi hãy nhớ sẽ quay trở lại nhé
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57213

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeFri May 07, 2010 1:23 pm

Bài viết của em thật hay và thật cảm động, cảm ơn em về tất cả những tâm huyết và tình cảm em đã dành cho vnthutinh.com, em đã để lại rất nhiều cho ngôi nhà bé nhỏ nhưng đầy tình cảm này, chắc chắn anh sẽ duy trì ngôi nhà này cho tới ngày em trở lại. Chúc em luôn thành công trên con đường em đã chọn, anh và mọi người sẽ không quên em đâu.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeFri May 07, 2010 1:33 pm

oái, sao mọi người cứ như là đang chia tay linh vậy, vài ngày thôi mà... vài ngày thôi, ko nhanh là e vào đó kéo cổ xách lên đó...
dậpdìusóngvỗ

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54073

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeSat May 08, 2010 4:24 pm

haizzzzzaaaaaaaaaaaaaa...nghe anh nói trc rồi mà đọc bài viết vẫn thấy ..... pale
anh đi ... đi và đừng có quên nhok nhé ko là nhok ko thik anh nhất nữa đâu đấy
nhớ anh thật nhiều ... nhớ và nhớ cho những tháng ngày vắng bóng .....
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52384

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeFri May 14, 2010 8:09 am

Linh ah!
Đọc lời chia sẻ của L Na cũng thấy buồn buồn. Uh thôi công việc riêng rồi ai cũng phải có những "cuộc vui " cũng có giới hạn và kết thúc mà L, bạn cứ đi đi giải quyết xong công việc riêng của mình đi nha. Na và cả nhà vnthutinh.com mãi chờ L trở về vui chung nghe bạn. Na cũng mong ngày hội ngộ là ngày gần nhất, nhớ bạn nhìu....Hihihi
:-h
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue90/100cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue80/100cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeFri May 14, 2010 8:52 am

hiz, a2 đáng gét mà, cứ trêu thơ ngta hoài. Mà xl anh nha, mỗi lần lên 4rum em ít khi đọc bài của ng khác lắm, mãi đến hôm nay mới đọc đc, hihi, mà tới hôm nay đã có nhìu sự việc xảy ra nữa òi. Em bik anh lun tốt với em, mún em có 1 ty đẹp và quên đi...nhưng me chưa al2m đc anh à. Hãy tin em, em sẽ ko sao đâu. Em sẽ mạnh mẽ mà. vì em là bé lì mà. Anh hãy gọi em như thế nhé, kể cả trước mặt mọi ng trong nàh em, ko sao cả đâu anh. Em thix mọi người xme em là lì hơn, hihi. Cảm ơn anh nhìu nhá. Xin phép hôn anh 1 cái nha, chụt Wink
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57754

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue8/10cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
cho những gì là mãi mãi Left_bar_bleue7/10cho những gì là mãi mãi Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeTue May 18, 2010 3:55 pm

Nhóc muốn đi, thì cứ đi!
Có cuộc hội ngộ nào mà không chia tay:tre:
Có trò chơi nào mà không kết thúc, quan trọng là ngày gặp lại kìa. Nhưng mấy ngày nay thấy nhóc trở lại, Mây biết là nhóc cũng như Mây, không bỏ được đâu. Có lần Mây cũng ra đi, nhóc nhớ nói gì với Mây không? Giờ thì Mây ko nói lại đâu. Hy vọng mỗi người chúng ta luôn giữ những gì là đẹp nhất ... của một thời .... dù cho nó ........ là trong khoảng khắc.
Hỡi những ai đã từng quen, từng biết tên nhau chỉ là vô tình bắt gặp trên một entry nhưng mình tin chúng ta sẽ nhớ tên nhau. Và sẽ mỉm cười khi vô tình gặp nhau, hãy chấp tay nguyện cầu "cảm ơn cuộc đời cho sự vô tình đó, bạn nhé" lol! Cầm tay nhau ta cứ đi, đi đến hành trình của cuộc sống, của tạo hóa dành cho mình @:-] lll
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56229

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitimeTue May 18, 2010 8:33 pm

chẳng có niềm vui nào là bất tận
không hội ngộ nào mà chẳng có chia ly
nhưng chia tay sẽ có ngày gặp lại
dũng c ảm bước đi,rồi quay lại mỉm cười adm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho những gì là mãi mãi   cho những gì là mãi mãi Icon_minitime

cho những gì là mãi mãi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» HỘI NHỮNG NGƯỜI DỘC THÂN NHƯNG SỐT RUỘT!!!!!!
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com
» Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...