Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

với em anh là gì

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hoangthanhnamlove
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangthanhnamlove

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là chốn vườn hoang. khiến ai vào đó mà không chan lệ sầu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51005

với em anh là gì Empty
Bài gửiTiêu đề: với em anh là gì   với em anh là gì Icon_minitimeMon May 03, 2010 10:24 am

Crying or Very sad Crying or Very sad Vậy đó, thì sao nào? Chẳng lẽ anh iu em đó là lỗi của anh sao? Hay cho câu em iu anh là đơn phương. Anh hỏi em anh đã phụ tình gì em, anh đã làm điều gì để cho em buồn, anh muốn hét to là anh iu em, anh iu em rất nhiều, ùh phải là do anh, do anh đã ko giữ được lòng anh, là do anh đã không giữ được trái tim anh, để anh phải iu em, để trái tim anh phải rung động, anh sai đó, là lỗi của anh đó, lỗi của anh là không phải lừa tình em, là phụ tình em mà đó chính là đã iu em, anh ko biết em như thế nào đối với anh, anh không biết em nói iu anh là thật hay giả, nhưng tại sao em không công nhận điều đó, em không công nhận chúng tai u nhau trước mặt mọi người, em sợ điều gì hay em đang lừa anh? Ùh đôi khi anh đã làm em buồn, những lúc cô đơn anh đã không kề cạnh bên em, anh đã không đến với em thường xuyên hơn, nhưng điều đó không có nghĩa là anh không iu em, anh không nghĩ về em, là anh không nhớ đến em, em có biết anh cũng rất đau khổ lắm không? Không gặp em, em có biết anh như thế nào không? Ùh anh vui sướng lắm, vui đến nỗi anh phải lo sợ vì chiện này mà chúng ta phải chia tay, em lúc nào cũng cho anh là lừa dối em, lúc nào em cũng nghĩ với em là anh không thật lòng, nhưng anh đã làm gì lừa dối em nào? Anh đã làm gì để em không tin tưởng nào, em cứ làm vậy em có biết anh cảm thấy mệt mõi lắm không? Phải anh cứ nghĩ chỉ iu em là đủ, tình iu của anh thật đơn giản như vậy đó, nó quá giản đơn nên em chán ghét nó chứ gì, viết thư cho em mà lòng anh rất buồn, anh luôn tự hỏi chúng tai u nhau vì cái gì, để hôm nay chúng ta chia tay là vì ai? Vì chiện gì, anh không hiểu em àh, anh không hiểu lí do, nhưng theo anh nghĩ lí do lúc nào là em cũng cho là em đúng mà không phải là anh, em luôn tin ngườ khác mà chẳng tìm lí do nguyên nhân để rồi giận anh và chia tay với anh, có phải em đem anh ra làm trò đùa không? Anh không giận vì điều đó mà anh chỉ trách anh quá ngu ngơ để hôm nay anh phải đau khổ, em nghĩ anh là người như thế àh, buổi tối hôm đó lòng anh như nặng trĩu, tâm trí thật trống rỗng, anh không biết phải đi đâu, làm gì, nghĩ gì đây nữa, anh thật sự rất sốc, rất buồn, em có biết không, anh thật sự phải lạnh buốt, lạnh như chưa bao giờ lạnh hơn. Lúc đó anh như muốn khóc để có thể vơi đi nỗi buồn nhưng anh đã cố gắng để không phải rơi lệ để tim anh không phải yếu mềm vì anh tin, tình yêu của anh, anh đã cố gắng chờ em, nhưng em cứ đi, vẫn đi, cảm giác đứng sau lưng một người sao mà thật khó chịu đến thế, anh không thể làm cách nào để cho em tin anh, nhưng anh đã cố gắng làm tất cả để em tin anh, nhưng em đã không chịu, em đã phủ bỏ tất cả để rồi nói lên câu chia li, iu là vậy sao hả em, iu là nên tin người khác mà không nghe theo trái tim mình sao, iu là vì một lời nói để em đặt dấu chấm để kết thúc một câu chuyện hay sao, sao mà dễ như vậy,với em, anh là gì , là những người để em đem ra để so sánh nên đùa với ai trước àh, xin lỗi , anh không phải như vậy, anh không có một người iu như vậy. ùh anh không đủ tư cách để iu một người quan trong như vậy, đúng với anh tình iu như thế đó tuy nó rất đơn giản nhưng bên trong nó không phải như vậy đâu, vì em anh đã làm những gì mà anh có thể, còn em thì không? Người iu anh không phải như vậy, không phải là người như vậy, em àh nếu là anh, em sẽ làm như thế nào để anh tin em, khi biết anh là người không tin em, em cảm thấy thế nào, anh đã cố chứng minh, cố thay đổi cách suy nghĩ của em về anh, nhưng……anh xin lỗi cũng bởi do lỗi của anh đã không làm cho em tin, cũng bởi anh đã không đủ sức để giữ được em, giờ mất em anh mới cảm thấy mình có lỗi bởi không thể giữ được em, em àh nhiều khi anh chỉ từng mơ ước chúng ta nên cưới nhau như những cặp đôi khác để anh không phải mất em, để anh mãi là của em và em vẫn mãi là của anh, anh rất muốn như thế nhưng anh đã không làm được… anh đã không đủ tự tin để cầu hôn em, đó là sai lầm của anh, lỗi của anh rất nhiều đêm đó anh đã lang thang bên tam quang anh đã gọi cho bạn của em nhưng máy anh lại hết car nên chỉ nói được vài dòng, anh đang lo sợ có phải tình iu của chúng ta là như thế này sao, kết thúc mà chưa rõ hết mọi chiện, anh lo sợ trong trai tim anh, bởi nó đập rất nhanh,,,có lẽ…. anh và em đã chia tay thật rùi. Haizzzzzz ……tiếng thở dài trong anh đã buôn dài trong màn đêm. Trời cứ lạnh, gió vẫn thét gào, anh đan xen đôi bàn tay vào nhau mà long ngậm ngùi. Để chứng minh cho em hiểu anh không lừa em, là anh không phải như vậy, là tình yêu của anh đối với em là như thế, những bước chân như nặng trĩu, mà xung quanh anh gần như tối mịt mờ, anh tự hỏi ta đang làm gì, ta đang ở đâu và tại sao ta phải ở đây…….đó tất cả cũng chỉ vì em, là vì anh muốn chứng minh cho em hiểu, là muốn cho em hiểu tình yêu của anh là thật lòng không hề một chút giả dối, nhưng em không hề tin , không hề suy nghĩ, em đã xô ngã cả một tình yêu, em đã bỏ cả một trái tim trong đêm đen lạnh lùng, để giờ nó thật vô cảm, và lạnh buốt, có thể người khác nghĩ xấu về anh, có thể nhiều người không tin anh, nhưng em thì không thể, em không thể như thế, bởi em là người anh iu. Là người mà anh luôn tin tưởng, anh đã sai rồi. đáng lẽ anh không nên nói iu em thì tốt hơn, em có thể không buồn…..àh mà không em đã không buồn bởi vì em đã nói nước mắt của em sẽ không rơi vì anh…sẽ không rơi vì anh thì anh phải rơi vi ai? Vì em hay vì chính anh, hành phúc thật nhỏ bé, anh ước có ngọn đèn để thắp sáng lên nó. Nỗi nhớ là gì hả em, nước mắt là gì hả em, anh không thể định nghĩa được tình yêu, nhưng anh biết nó có thể làm cho người ta hạnh phúc hoặc ngược lại, ùh chúng ta sẽ kết thúc
hoangthanhnamlove
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangthanhnamlove

Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là chốn vườn hoang. khiến ai vào đó mà không chan lệ sầu

với em anh là gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: với em anh là gì   với em anh là gì Icon_minitimeWed May 12, 2010 6:13 pm

híc híc ko ai nói gì hết sao?
heomyla
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heomyla

Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta ka`n 1s de? yeu thuong nhung mat ka? doi de? quen ng` doa'
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50860

với em anh là gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: với em anh là gì   với em anh là gì Icon_minitimeFri May 28, 2010 7:10 am

nghe chuyen tyn`h cua? ban. co' doi chut jong' to day'
nhung to hok dua` jon~ voi anh chan`g kia
mo` to hok hieu tại sao to lai get ong ay the
to hok the? na`o quy' onh ay dc.
to co gang de? nghy~ tot' ve` ong ay'
co' gang' de? quy men ong ay'
nhung kho'lam'
khi mo` ong ay da~ coa' nhung~ hanh` dong. va` loi` noi hok cahp nhan dc
khi yeu thy` hok kan` li do kon` khi hok yeu thy` coa' muon ngan` ly do
to thay buo`n cho ban day'
ng` kon gai mo` ban dang yeu day'
coi ban la` j` daut h`y ban co' gang' niu keo de? la`m j` chu;
nhugn` j` thuok ve` minh` thy` mai~ mai` la` cua? minh`
ban dun`g niu keo tuyet vong
vy` neu ban gai ay coa' den voi ban vy` ban niu keo y'
thy` sau nai` ban se~ ka ng` kho? hon mo` thoi
ban. cu' de? theo tu nhien di
roi`tho`i gian se~ xoa nhoa` tat' ka?
hoangthanhnamlove
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangthanhnamlove

Nam

với em anh là gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: với em anh là gì   với em anh là gì Icon_minitimeFri May 28, 2010 10:17 am

nói vậy thau chứ iu là thế mà, dù být người tluawaf gạt, nhưng......đúng là mệt lắm
heomyla
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heomyla

Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta ka`n 1s de? yeu thuong nhung mat ka? doi de? quen ng` doa'
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50860

với em anh là gì Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: với em anh là gì   với em anh là gì Icon_minitimeSat May 29, 2010 7:46 am

đúng là mệt lắm

bạn nóy đúng đấy

tớ cũng cảm thấy mệt mõy lắm

khi mừk chỷ 1 ng y thôy

rồi bạn sẽ vượt wa noá mừk

giống như tớ nè

tớ cũng đang cố gắng vượt wa noá

to chúk bạn chúk to vượt wa noá

cái thứ tình cảm khó hiểu

oa oa oa oa oa
Sponsored content

với em anh là gì Empty