Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty
Bài gửiTiêu đề: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeThu May 20, 2010 2:17 am

hihi!viết gì cho nhóc bi h nhỉ?chị hok bít!bi h chị chỉ mún nói chị quý nhóc lắm!giờ này thỳ nhóc ngủ ùi nhỉ vs chắc là đang có những giấc mơ đẹp!nhóc đi ngủ vào lúc 1.30 vs trước khi đi ngủ 8 vs người như chị thỳ sẽ có giấc mơ đẹp!hi hi!nhóc nói mà!nhóc bít hok nhóc là người con trai đầu tiên chị quen trên dd vs là người đầu tiên cho chị bít trên thế giới này có con trai chung tình!nhóc làm cho chị hok còn thấy ghét con trai!cảm ơn nhóc lắm!những lúc chị bùn đều có nhóc!hi hi!khi mới bi bi mối tỳnh đâu đau khổ hok có nhóc an ủi động viên thỳ có lẽ chị đã hok dc như bi h!thanks nhóc vì điều đó!
chị thik lắm mỗi đêm dc ngồi bun vs nhóc dù bi h bun vs nhóc hok nhiều!cảm ơn nhóc!bỏ time cãi nhau vs chị ,ùi chỉ để cho chị kêu nhóc học nhầm ngành!chỉ để kết luận nhóc thắng vì nhóc là em của chị!chị thua vì chị là chị của nhóc!chỉ để chị kêu nhóc cãi lí sự cùn!nhóc trẻ con!hiếu thắng!vs khi chị chịu thua vs kêu nhóc là đồ bất trị!
mà nhưng cái chi vs nhóc tranh luận chỉ là : hơn nhau 2 tuổi có là gì hok? 16 tuổi có dc kết hun hay hok?(oai nhỉ) ùi cách xưng hô, cả chuyện liv hơn hay man hơn!(liv vs man ai hơn ai thỳ có ảnh hưởng gì đến cót thóc nhà mình đâu)vậy mà vẫn lôi ra nói!thực ra chỵ thik man lắm nhóc ah!cái anh chàng wayer rooney chị thik chít đi dc!chỉ tại nhóc thik man nên chị mới kêu chị thik liv thui!hehe
nhóc này!vui lắm!ngày nào cũng vậy nhóc hok quên chúc chị ngủ ngon!iu lắm cơ mỗi lần alo cho nhóc nhóc đều bảo chị giàu nhỉ để ùi trả lời:gọi cho em trai mà!sao phải tiếc?hihi
nhóc có những câu stt củ chuối lắm nhóc bít hok?nhưng chị cười rất nhìu vs những câu stt ý!bi h !ngồi đây!mún gặp nhóc quá!từ tp sang kiến an có 10k xe buýt thui mà!nhóc kêu qua chơi vs chị từ rất lâu ùi đó!vậy mà chưa có làm đâu nha!sang kiến an đi!chị nấu cơm cho nhóc mỗi khi mẹ vắng nhà!hok phải ăn mì!ah cho chỵ gửi lời tới em trai của nhóc nhá!hi hi!
chả bít viết gì nữa!từ tận trái tym!luôn bên cạnh vs ủng hộ nhóc!cảm ơn nhóc vì all!chị bùn ngủ ùi!có gì mai sửa bài hi hi!
iu nhóc!
❌x:X:X:X:X
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeFri May 21, 2010 12:29 am

Ai mà được làm em trai của chị thì hay nhỉ?
Nhận em với...
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53213

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue10/10entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue5/10entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeFri May 21, 2010 3:31 pm

Cám ơn chị !!! Mà đâu chỉ có chị hết bùn khi chị em mìnhnói chuyện với nhau đâu !!! em cũng thế nè !!! h`ihi` Dạo này em ít nói chuyện vì vừa mới down đc trò doom 3 về chơi hay wá ...phải về nước bằng đc cơ !!! với cả sắp thi ùi hic hic ...em nóithật nhớ ...không bao h chị chơi đc trò ấy đâu ...đáng sợ cưk ...toàn ma thôi !!! Chị sợ ma thế thì làm sao mà chơi đc haha !!!
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeFri May 21, 2010 4:12 pm

tiep_dai_hiep là em trai của chị đó!hi hi!thu tinh là 1 đại gia điình!nhóc cũng là em trai của chị mà!
hi hi!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeFri May 21, 2010 4:15 pm

còn lâu nhá!chị cũng sẽ lên mạng tỳm trò đó bằng đc!chơi coi xem ai giỏi hơn!nhóc thy tốt nhá!còn lên hn vs chị!iu nhóc nhìu!em trai!
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue10/10entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue5/10entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeFri May 21, 2010 10:53 pm

đừng có hòng mà chơi !! Mà em cũng chẳng cấm được chị !! em chỉ cho chị một lời khuyên vô cùng chân tình !!! đừng cố làm điều mà mình không thể !!! hahaha ...Trò đấy sợ lắm !!! chơi xong lại không ngủ được đâu !!!
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue99/100entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue70/100entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeSat May 22, 2010 2:03 am

zị nhận e làm e với
e cũng đang cô đơn, bùn lắm
muốn kím bạn, kím a, kím c,... nhj
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeSat May 22, 2010 3:43 am

nhóc!chị down về chơi ùi!chỉ là off thui!chị chơi mà con bạn chị nó giật mình hok cho chị chơi nữa!chị của nhóc hok có sợ ma chỉ sợ tối thui!chị ghét màu đen mà!nhưnh trò đó kinh thật!lúc nào sợ quá nhìn đi chỗ khác!hết sợ thỳ chơi típ!hehe!chị của nhóc mừ!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeSat May 22, 2010 3:45 am

trai tim ton thuong ah!thư tỳnh là 1 đại gia điình mà!em cũng là em của chị!sao phải nhận chứ!có gì thỳ pm cho chị qua yh là dc mà!
TraiTimTonThuong
Điều hành viên
Điều hành viên
TraiTimTonThuong

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Quyết Không Yêu Để Tiền Ăn Học!!!!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51541

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue99/100entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (99/100)
Nội tâm:
entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Left_bar_bleue70/100entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeSat May 22, 2010 1:14 pm

hihi
zị chị cho e cái Y!H đi
zạo nỳ cô đơn lém hrt
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeSat May 22, 2010 2:35 pm

hi_linkmeo!khi nào em bùn!cứ pm cho chị!hok bít chị có thể giúp gì đc cho em hay hok nhưng chị sẽ luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu! entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! 857878
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeTue May 25, 2010 12:23 am

Không sao ...trái tym tổn thương ah !! Anh thay mặt chị ế làm anh trai em ....bất chấp chị ế có đồng ý hay không

@ Chị Linh : cái trò ấy em chơi sắp xong rồi !!! càng chơi càng không sợ !!! ...hahahaha ...chị với bạn chị toàn nhát cáy hahahaha
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeTue May 25, 2010 12:52 am

nhóc!
chị đang bùn đây!chơi cái trò nhóc chỉ chán òm!chị hok thèm chơi nữa!đứa bạn chị mới chỉ trò 123 win ù vui lém!hum ni chị thắng dc 3 triệu lựng!nhưng nó chỉ là ảo thui!vui lắm!mà nhóc bùn cười nhở!người ta nhận chị chứ có nhận nhóc đâu mừ!xi hổ!hi hi!iu nhóc lắm!
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:46 am

chị bùn cười nhở !!! Nhận chị làm chị rồi tì cũng phải gọi em là anh chứ !!! Bây h nhận em là anh ...thì coi như nhận chị là chị lun ..hehehe
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:53 am

nhóc điêu dân!hì hì!lại 1 lần mắc nợ nhóc ùi đó!ngủ đi em!giải quyết rắc rối của chị nhóc mệtk lắm đúng hok?khi nào qua kiến an cho nhóc đi ăn ốc luộc ở quán bà man coi như lời cảm ơn!hì hì!iu lém cơ!
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeThu May 27, 2010 12:45 am

hehe
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 12:07 pm

nhóc!
lâu lắm rồi hok viết cho em!
em dạo này sao rồi?onl mà ít khi gặp nhóc lắm!nhóc bận lắm phải hok?thy cử áp lực nhiều!nhóc nhớ phaỉ nghỉ ngơi ăn uống đầy đủ nhá!hìo hì!hi vọng nhóc sẽ đạt dc học bổng nhóc kêu nếu thy tốt sẽ đi off mí chị!hì hì!cố lên nhé!chị chờ ngày đó đó!nếu nhóc hok đi!chị cũng sẽ hok đi!vì chị đã nói đi off sẽ chỉ đi chung mí nhóc mà!mà nì!năm ni wc hok thấy nhóc ý kiến giề nhở?chả thấy nói năng giề!tinh thần bóng đá của bất trị đi đâu ùi?
mí hôm nay nhớ nhóc lắm!chả thấy chào chị trước khi đi ngủ giề cả!thấy buồn buồn!hì hì!chị mà!
thui!chả viết nữa!nản!chấn quá nhóc ơi!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeThu Jul 22, 2010 3:27 am

em trai iu quý của chị!
đã rất lâu ùi chị hok dc 8 mí nhóc!chị nhớ nhóc nhiều lắm!nhớ lắm lắm ý!nhóc dạo nì thế nào ùi? có khoẻ hok? thời tiết giao mùa như này là dễ ốm lắm đấy!phải cẩn thận nha nhóc!hải phòng dạo này mưa nắng bất chợt, ra đường nhớ mang theo dù nha vừa che nắng vừa che mưa!đừng để bệnh như chị đó!mãi mà hok ngủ dc!bực cả mình!dạo nì hok thấy bất trị post bài!chắc cũng ít vào dd đúng hok?hic!hum trước chị nghe tuyết yêu thương nhớ nhóc quá lôi đt ra gọi mà hok liên lạc dc!nhóc thay số ùi ah?thay số mà hok thèm nói với chị!ghét nhóc ghê!nhóc bít hok?chị quen với việc mỗi lần onl trc khi đi ngủ nhóc đều vào chào chị!bi h hok thấy như vậy nữa!chị buồn lắm!có phải nhóc giận chị cái gì hok?
mà nhóc là hok dc đâu ý nhớ!bao nhiu lần kêu sang chị chơi mà có thấy sang đâu!từ chỗ nhóc qua chỗ chị gần hok ah!vậy mà cũng hok thèm qua!chị đi hội chợ chơi có mua 3 cái móc man!chị nhớ nhóc cũng thik man nên dành tặng nhóc 1 cái mà hok bít đưa nhóc kiểu gì. nhóc mà hok sang lấy chị cho người khác đấy!
em trai của chị!hè nì có đi đâu chơi hok?sắp đi học ùi nhỉ!vậy là sang năm em trai đã là sinh viên năm thứ 2 ùi đấy!mau thật!chị sang năm là ra trường, hok bít sẽ làm cái gì nữa đây!nản quá!
giờ mới nhớ!tình yêu gà bông của em trai đến đâu rồi? cái bạn mà nhóc kể cho chị là nhóc thik ý!he he!hi vọng là oki!
mún 8 vs nhóc nhìu lắm nhưng muộn lắm ùi!chị cố ngủ đây!nhóc giờ này thỳ ngủ ngon rồi vs cũng chẳng thèm nhớ ra chị là ai đâu nhỉ!ngủ ngoan nha bất trị!chị iu em trai chị nhiều lắm!một ngày mới zui zẻ nha em trai_đứa em chị quý nhất dd!với chị em chỉ đứng thứ 2 sau em gái của chị thui đấy!thật thà luôn!he he!

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeThu Jul 29, 2010 11:55 pm

nhóc giận chị thật rồi!nhóc quên chị nữa rồi!nhóc bận đúng hok? hok phải là nhóc quên chị đúng hok!hu hu!bùn lắm!chị viết entry cho nhóc!nhóc hok thèm vô coi!hu hu!chị phải làm sao bi h? chị sai ở chỗ nào vậy nhóc?
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 6:08 pm

hờ hờ !!! lâu lắm mới lên dd !!! dạo này em game nhiều quá !!! hic hic
Tuyhoacity
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền dào núi và lấp biển quyết chí ăt làm nên
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49018

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 11:16 am

Xướng thiệt đó.có chị cũng thích thiệt,nhưng chỉ fải cái tội có chị thì ko được tự do,hay bị quản lý lém.mak chị cũng hay cười nên ko biết chị có giống mấy bà chị khó tính ko zay???.
Tuyhoacity
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền dào núi và lấp biển quyết chí ăt làm nên
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49018

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 11:18 am

Xướng thiệt đó.có chị cũng thích thiệt,nhưng chỉ fải cái tội có chị thì ko được tự do,hay bị quản lý lém.mak chị cũng hay cười nên ko biết chị có giống mấy bà chị khó tính ko zay???.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitimeTue Nov 02, 2010 11:01 am

trời!quản lí chi em!chị dễ týnh hok à!hư là chị tét mông thôi!hi hi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!   entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị! Icon_minitime

entry cho nhóc!đồ trẻ con!đồ bất trị!
Trang 1 trong tổng số 1 trang