Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xa anh làm sao đc T_T!

Go down 
Tác giảThông điệp
bigbabolsh
Thành viên mới
Thành viên mới
bigbabolsh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : vi tuong lai hanh phuc-yeu de song song de yeu tat ca vi nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51059

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 4/10
Hài hước:
Xa anh làm sao đc T_T! Left_bar_bleue7/10Xa anh làm sao đc T_T! Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Xa anh làm sao đc T_T! Left_bar_bleue8/10Xa anh làm sao đc T_T! Empty_bar_bleue  (8/10)

Xa anh làm sao đc T_T! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xa anh làm sao đc T_T!   Xa anh làm sao đc T_T! Icon_minitimeSun May 02, 2010 5:15 pm

Mỗi ngày đc ở bên anh là 1 ngày hạnh phúc. bjk hok anh? mỗi ngày mà hok đc nhìn thấy bóng của anh, hok đc nhìn thấy nụ cười của anh, hok đc nghe anh trao những lời ấm áp. Tự nhiên em cảm thấy sợ hãi vô cùng anh bjk hok. Mỗi khj thấy anh cười, em thấy thật vui tươi, cứ như cơn mưa sau này có nắng chiếu lên. Anh cứ như giọt sương mai thật lung linh và nhẹ nhàng lạ kì. Anh có bjk hok? Từ lúc anh trao cho em lời yêu thương ngọt ngào em đã hj vọng cuộc tình này dài lâu suốt cuộc đời. Mỗi tối em thật hạnh phúc khj có anh nắm tay em đj trên công viên. Cái tay anh có 1 sự ấm áp lạ kì. Em thấy rất yên tâm khj đc ở bên anh anh iu ak`! Hok bjk sau này chúng ta có còn đc ở bên cạnh nhau như lúc này hok nhưng "sẽ hj vọng" phải hok anh? Lời hứa của anh "sẽ mãi đợi em sẽ mài luôn yêu mình em".
Em bjk sẽ có ngày nào đó chúng ta sẽ hok đc ở bên nhau nữa nhưng dù mai đây thấp thoáng trên con đường vắng bóng nhau thì hãy đợi nhau anh nhé
Anh đã hát cho em bài "CHỈ MÌNH EM" anh nhớ hok? Anh đã nói tình yêu của chúng ta như thế.
Anh nghe lại nó nha anh?
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=fdU7oznhno

Xa anh làm sao đc T_T!
Trang 1 trong tổng số 1 trang