Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sau cơn mưa trời lại sáng!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50929

những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!   những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 4:58 pm

những lời này tôi viết cho bạn có lẽ rằng tôi đã sai khi đã làm bạn buồn đến thế. tôi chỉ biết nói xin lỗi mà thôi. chiện tình cảm nó khó nói lắm bạn ak tôi hok muốn bạn buồn về chiện này bạn vẫn là bạn hãy là chính con người trước kìa của bạn đừng thay đổi j cả hay như trước, đáng lí ra tôi hok nên xen vào cuộc đời of bạn thì tốt rồi bạn nhỉ. xen vào cuộc đời bạn đã làm thay đổi tất cả mọi chiện tôi hok muốn như thế 1 chút nào , tôi vẫn muốn bạn hay như trước kia đừng bao h phải buồn chiện gì cả, chiện tình cảm tôi chỉ xin bạn tha thứ vì bây h tôi chưa thể đến với bạn trong lúc này vì nó đến quá nhanh. sau học kì này có lẽ tôi jải xa nơi này tôi hok muốn bạn nhớ đến tôi bạn nên quên tôi đi thì hơn tôi không còn như trước nữa, hok còn vui vẻ như trớc nữa đâu xjn bạn hãy wên tôi đi thì hơn bạn ak. hok có tôi bạn vẫn là bạn vẫn vui vẻ như trước mà đúng hok?? bạn hãy là bạn đừng thay đổi gì cả. bạn hok chờ đc tôi biết bạn thấy thất vọng rất nhìu, thấy buồn nhiều nhưng bạn này hãy vui lên hãy cười lên dù có chjện gì xảy ra đừng buồn vì tôi tôi hok xứng đáng để bạn jải buồn vì tôi cả bạn ak.đừng buồn nữa đc hok????. nếu đc tôi với bạn vẫn là bạn vẫn là như xưa đc chứ, đóa là tôi nói thế thui chứ hok biết bạn nghĩ sao chắc h bạn hận tôi ghét tôi nhiều lắm jải hok, tôi biết điều đóa nhưng bây h thì hok thể tôi nghĩ 2 chúng mình nên không gặp nhau 1 thời gian thì tốt hơn , trong thời gian đóa bạn có thể wên đc tôi bạn nên wên tôi đi đừng nhớ đến con người này nữa , con người này chẳng xứng đáng để bạn jải nhớ đến nữa. còn chiện đóa tôi xin lỗi bạn xin lỗi rất nhiều.
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50926

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Left_bar_bleue0/0những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Left_bar_bleue0/0những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!   những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 9:28 pm

dad hj` viết nhjù lắm đó giúng như thư vậy mok` nek` T viết hok đc tuần tự từng chiện nhưng những j` T viết T vẫn cảm thấy chưa đủ đâu đấy là những ấn tượng thôi còn việc lặt vặt mok` nói ra thì nhjù vô kể.hj`
Heo ngốc của tôi ơi đừng tưởng ghj như thế là tôi sẽ không hỉu j` hình như heo quá coi thường cái đầu của tôi nó suy nghĩ nhjù hơn j` mọi người bik lúc xấu lúc tốt nó làm tôi thấy ngợp nhưng heo ak` ! Nếu như honey thật sự quyết định như thế thì tôi không làm đc vì thật sự tôi iu lắm quên không nổi đâu thế honey hok thấy sao ngày nào tôi cũng rên ngày nào cũng than nhớ honey lắm từng giây từng phút thế honey có hỉu đc hok ?? nếu như có xa cách thì cũng chỉ là con người xa nhau thôi điều đó tôi không sợ nhưng tôi sợ là khj xa nhau nếu như 1 trong 2 sẽ thay đổi thì lúc đó không bik người nào là găn liền với chữ Chung Tình. Mang bao nỗi buồn ư tôi lại không nghĩ thế những nỗi bùn của tôi chỉ là nhất thời có bùn thật sự hình như là chưa đến những nỗi bùn tự nhiên mok` đến đó nó đã và đang mất đy vì tôi cảm nhận điều hạnh phúc những phút giây khó thể quên. Vì thế đó làm sao có thể quên 1 người mok` tôi đã quyết định đy hết con đường mok` tôi hok hỉu là mik` có nghĩ bồng bột quá hok có quá sớm hok nhưng tôi mún thế ngay bây h ngay lúc này và tôi sẽ tin đó là điều mãi mãi. Làm bạn ak` cái này thì tôi đã thử nhjù lần rồi nếu như Heo ngốc có thể làm bạn được tôi xin sẵn lòng nhưng thật sự trong mắt tôi hình như heo kon không thể như những người kia được rồi nó có cảm giác lúc nào cũng thấy ấm áp và làm tôi vơi đy nỗi đau khj nhìn thấy khuông mặt ấy. Vì sao thế??? vì I love Heo kon. Nếu có ngày chúng ta xa nhau thật thì điều đó không là trở ngại vì tôi tin là chúng ta còn gặp nhau và ngày đó sẽ không xa sao heo kon lại nghĩ thế cơ chứ chỉ là 1 khoảng thời gian ngắn thôi nó chỉ là thử thách thôi mok`. Còn nếu như heo ngốc đã mún xa tôi thật thì điều đó chắc là thật chứ không phải đùa vì những sự việc trước làm trong tôi cảm thấy bùn khj mik` không chịu nắm chặt và iu thương hơn. Tôi đã thả lỏng và hok quan tâm đến honey cho lắm bik bao nhju điều tôi mún nói tại sao nhìn thấy ấy là tôi lại không nói lên lời họng như bị ngẹn lại. Tôi nhjù khj về nhà cứ trách ấy tại sao tôi nói chuyện trước mặt mọi người tôi không nói thế này không nói thế kia mok` sao ấy lại nói cho tôi khó nghe thế những từ ngữ ấy không được cải thiện ak` tôi mún tôi thân thiện với ấy hơn = những từ ngữ qua bạn bè nếu như lỡ mồm thì có thể sửa nhưng tôi cảm thấy ấy không mún sửa và những từ ấy nói làm tôi thấy sợ cái ngày xa nhau thật vì có lẻ ấy nói đc và có thể ấy làm. Chiện j` đến rồi cũng sẽ đến tôi đợi ấy ra quyết định. Tôi sẽ không bao h lầm lỡ nữa tôi sẽ không bao h để bực tức nói ra, những lúc tôi tức cố gắn kìm xuống để tôi suy nghĩ kĩ rồi lúc đó trái tym sẽ lên tiếng tôi không mún vì quá nóng vội làm lỡ 1 chiện trong đời. Tôi không mún ấy xyn lỗi tôi tôi mún ấy sửa lỗi, có thể chúng ta sẽ làm lại từ đầu nhưng không thể nào chúng ta lại Hạ 1 Bậc đc cái đó là điều không thể. Nếu như điều đó xảy ra thì như thế nào chắc có lẽ ấy cũng bik được sẽ như thế nào. Vì ấy tôi có thể làm tất cả khả năng của mik` tôi đã thấy được mục đích sống là j` và tôi có thể thấy dc ấy quan trọng đến cỡ nào. Mỗi khj tôi nghe đc những tin tôi không mún về ấy tôi bùn lắm và nghĩ có thật vậy không thật ra nếu chỉ là người bình thường thì nghe cũng rất bình thường nhưng vào tai tôi lại khác ấy bik sao không ??? mỗi khj giảng hoà thì lòng tôi lại vui trở lại và quên đy những chiện ấy thật sự nhjù lúc như tuyệt vọng nhưng không điều đó chưa đến và nó được vơi đy bởi khuôn mặt lun tươi cười của ấy. Hok bik nó có âm ĩ nằm đó như trái Boom hay không nhưng thật sự bây h và mãi mãi tôi không mún và hok làm j` ngu ngốc nữa. Món quà tôi có đc đó chính là ấy ấy bước vào cuộc đời tôi và chắc có lẽ ấy phải thay đổi khj chúng ta đã thành cặp. Tính của ấy lúc đầu đâu làm đc những chiện này và chắc có lẽ ít khóc lắm, và bản tính vui vẻ trog ấy đẫ bị mất đy do tôi tôi đã xuất hiện và làm thay đổi cuộc đời ấy. Lúc đầu, tôi wen ấy tôi tin là mik` sẽ làm đổ đc ấy vì tôi tự tin lắm tôi thấy ấy vui vẻ và tôi bik ấy không thể thjx đc ai ( cũng vì tính tôi thjx làm những chuyện không thể thành có thể nên ...) vì tôi thấy ấy vui vẻ và hồn nhjên lắm 1 cô bé lúc đầu ngây thơ thế đây nhưng lúc tôi iu rồi thì sự hồn nhjên ấy đã dần tan biến đy vì hoàn cảnh không thể làm chúng ta ngây thơ như thế đc vì điều này thôi cũng đã làm ất thấy ngợp thở dưới ánh mắt của bao người. Tôi lúc đầu chỉ mún làm quen thế thôi càng nhjù bạn càng tốt mà. Lúc đầu, ấy lun nói là bạn thân nhưng tôi thấy 1 tuần -> 2 tuần dường như cảm giác thân thiết và như đã là bạn thân lâu ùi. Wen lâu được 1 tháng 2 tháng bắt đầu thấy nhớ lúc đầu tôi vẫn còn nhớ lần đầu tiên ấy gọi đt cho tôi đt tôi lúc đó hình như là bị cháy màn hình nên tôi chỉ nc qua đt hok thể làm j` hơn nt thì cháy màn hình làm sao mok` nhắn hj`:D. Tôi còn nhớ là lúc đó đy chơi trong chỗ papa và lấy đt của 3 gọi mok`lâu lắm hết hình như tới 8 mươi mấy nghìn hok hỉu là nói chuyện j` hj` từ đó tôi cảm thấy nhớ nhớ chính ấy đã làm tôi thấy nhớ đến 1 người tự nhiên hồi h 1 thằng nhox nhìn thấy con gái cũng bt thôi con trai thì chỉ có những đứa chơi từ bé là bạn thì chơi thế mok` ấy đã làm ánh mắt của tôi nhìn về phía con gái thật là khác hẵn tự nhiên những điều ấy lại đến với thằng nhox cứng như Đá này. Hok bik là khj nào chúng ta đã wen nhau nhưng tôi vẫn chọn cái ngày 10/3 làm ngày ấn tượng và làm ngày wen tôi bik lần đầu đy vào ngày đó làm ấy bị 1 trận nhưng trận đó làm mắt tôi lun hướng về ấy hơn sợ bọn nó sẽ làm j` típ tôi lúc ấy đã thấy lo cho ấy rồi, thế đấy từ đây tôi vẫn nghĩ chắc là " người bạn thân nhất " vì lúc đó tôi không thể nghĩ khác. Cho đến khj hè tôi đy làm dưới Sơn Thành năm đầu tiên tôi đy làm giúp nhà tôi cảm thấy làm ra đồng tiền thật khổ sở đấy chưa nói đến công chăm sóc đâu đấy chỉ là đy làm thôi mok` tôi than lên than xuống nhưng điều tôi mún thấy nhất đó là những tin nhắn của người mok` lun nói là bạn thân ấy. Tuần đầu đy hái tiu tôi thấy nhớ và mog 1 tin nhắn hỏi thăm thôi nhưng hok có, đợi mãi đến tuần thứ 2 hay sao í nhưng rồi cũng có nó làm tôi khó quên đy và từ đây tôi dám nghĩ và dám chắc trong đầu mik` là mik` đã làm đc và có thể ấy cũng đã coi tôi như thế tôi nghĩ tại sao có bik bao nhju người đâu riêng j` tôi đâu mok` ấy lại nt cho tôi thật sự là nghĩ lại thì rất bùn cười. Những việc làm của tôi hok tốt như ấy tưởng đâu vì do tôi thây mik` có cảm tình rồi nên mới thế còn tôi tốt j` nữa thì tôi không thấy đc ở mik` có điểm nào tốt cả. Những người bạn nam của tôi thậm chí có thể là ấy cũng không thể hỉu đc tôi tại sao lại làm thế tôi không phải mok` tự nhiên làm mok` tôi làm đều có mục đích những việc tôi làm ai nhìn vào thì dễ hìu lắm suy nghĩ 1 xí thôi là hỉu đc. Ấy bik đc không từ hè đến khj vào học lớp 10 tôi vẫn mún nói ra điều ấy đã nói nhưng thật sự tôi không nói đc nhưng lúc đó tôi đã nắm chắc phần thắng 100% rồi hj` heo kon đừng jận nha vì điều đó khó nói lắm tôi sợ mik` sẽ bị từ chối tôi sợ mik` nói ra nếu như bị người khác bik thì dấu mặt vào đâu. Điều này nếu như kể ra thì nhục lắm nhỉ là con trai mok` hok dám nói nhưng thật sự lúc đó tôi sợ và gan tôi bé lắm chỉ đứng gần ấy thôi mok` tym tôi đập nhanh nó run như j` rồi thế thì nói làm sao đc:D:. Ngày trôi qua tháng trôi qua ấy làm tình cảm trong tôi càng lớn dần lên và lúc đó thật sự mỗi khj nói là bạn thân nhất thì cũng được vì 2 từ thân nhất như thế có tình cảm trân trọng là phải. Nhưng ấy bik không đến gần ngày Trung Thu ấy tôi đy múa lân lúc đó oánh nhau to lắm vì tội ngu đy xuống đó dân lạ nước lạ cái, khj oánh nhau tôi run lắm vì thật ra hồi h tôi chưa oánh nhau với ai cả chỉ có can ngăn và cho họ lời khuyên thôi và lại hồi h là lớp trưởng nên hok ai ăn hiếp mik` họ tôn trọng mik` là lớp trưởng. Lúc ấy xảy ra ẩu đả ăn 1 cục gạch làm tôi thấy choáng mok` tại sao lúc ấy tôi lại nghĩ ngay tới ấy mà hok nghĩ tới ai cả khj tỉnh tỉnh 1 xí thì mới nghĩ đến papa và má mì sợ họ lo cho tôi nếu như có chiện j` thì... sợ là sẽ bị oánh nhau và có thể die ở đây vì lúc đó đoàn của tôi đy bộ tới 10 cây số mok` xe chở chúng tôi lại bị hư không tìm ra chúng tôi. Lúc đó, tôi tuyệt vọng dép guốc mất cả vì oánh nhau chạy giục hết dép :D đy mok` chân đau tay cũng đau cộng thêm đầu đau vì bị ăn gạch ( đừng cười nha :D chỉ là tội ngu nè), hok bik là khoảng thời gian này ấy đã nói ra là ấy thjx tôi chưa nữa. Khj ấy nói thjx tôi tự nhiên tym đập nhanh và làm tôi suy nghĩ 2 ngày nhưng khj gặp mặt ấy thj` ... pale nhìn ấy lại vui vẻ và tôi lại nghĩ là ấy đang đùa với tôi nên thời gian đó tôi đã không gửi xe ở đấy nữa, nhưng cuối cùng ngày qua ngày tôi vẫn không mún nói ra là tôi cũng thjx ấy nhưng tôi đã làm thời gian ấy quá dài chắc là lúc đó ấy bùn lắm đã đy chia sẻ với người khác đấy là điều tôi không thjx vì thế từ chiện này ấy bạo gan nói cho họ bik và thế đã kéo chúng ta lại gần nhau. Tuy là vui có bùn có nhưng tôi vẫn thấy vui hơn bùn và thấy iu hơn ghét và thấy ghen hơn khj thấy ấy cười với người khác. :D. Nhưng mọi chuyện đâu chỉ thế là hết con đường đầy chướng ngại vật khj đã đy chung thì ai cũng nhìn và soi mói vào đời tư của con người ta. Những chiện đó tôi trách ấy nhìu lắm tại sao ấy thấy thế mok` vẫn cứ làm có phải ấy coi tôi không ra j` ư có phải ấy tạo tôi lên và ấy không cần nghĩ tôi sẽ nghĩ j` khj ấy đy với ai và cười đùa với ai ư thật sự là ấy nghĩ đơn giảm quá. Tôi mún mik` là người chia sẻ mọi vui bùn mọi suy nghĩ của ấy và đừng dấu tôi chuyện j` cả mỗi khj giấu tôi khj tôi bik đc đó là sự thật nó sẽ thành 1 Điều ác mộng nó làm tôi tức kinh khủng. Nhưng tôi lại tha thứ cho những việc làm đó của ấy tôi thấy nếu đã là tính cách rồi thì tôi jận để làm j` và jận thì sẽ làm mất người mok` mik` cần người mok` mik` iu thật thế đó nhjù lần tôi đã nói chia tay, và 1 vài lần tôi đã có những hành động thật ngu ngốc thật về nhà nghĩ lại thì mới thấy thật là ngu taij sao lúc đó mày lại làm thế và mún nói lời Xin lỗi trăm lần vạn lần để ấy tha thứ cho tôi. Tôi cảm thấy tôi đã làm ấy khóc nhjù vì thế tôi nói ấy kiếm 1 người # và người ấy lo cho ấy hơn tôi người đó phải iu ấy hơn tôi và người ấy làm đc những việc tôi không thể làm cho ấy. Đấy là nói thế đấy nhưng tôi không mún đâu không có ai như Kiều đâu và tôi cũng thế ai lại đy trao tặng tình yêu của mik` cho người khác cơ chứ chỉ có Kiều thôi :D. Chuyện mới xảy ra gần đây thôi chắc đó chính là lần Chia Tay thật sự và cũng đã và đang bắt đầu lại hum đó tôi khóc nhjù lắm, tối hum thứ 2 đó tôi nói ra 1 là khóc 1 thật sự ngoài trời thj` mưa người ngồi trong phòng thì khóc 1 mik` tôi đã nghĩ là đây là nước mắt xoá đy tình cảm, xoá đy tình yêu của chúng ta, tới hum thứ 3 thì tôi nhận được mặt Trăng nó làm tôi mún la hét mún khóc ngay tại trên lớp nhưng tôi đã kìm đc và đã cố đến đêm tự nhiên thấy bùn lại đy lại đường chúng ta đã đy để quên đy hết những j` đã làm và kỉ niệm của chính mik`. Nhưng cũng lại là ngày 10/3 nữa ngày đó là ngày bắt đầu cũng là kết thúc và cũng là 1 sự bắt đầu khác trở lại. Tôi nhớ lắm khó thể quên một năm đầu này.:D Ấy bik đấy nhju đây chắc là nhjù lắm ngồi đọc cũng đừ hj` thôi nếu mún đọc thj` đọc chẳng qua là những sự việc đã qua và h thj` kể lại thôi mok` hj` . Tình yêu này lun sống mãi trong tôi và tôi phải sống vì tình yêu này. hj` Đọc i đã nhen.
dad adm
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Nữ
Châm ngôn sống : Sau cơn mưa trời lại sáng!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50929

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!   những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 8:37 pm

có lẽ người đã nói hết những suy nghĩ of mik uj , đúng có nhìu chiện làm ta cảm thấy mệt mỏi lắm nhưng bây h chúng ta có thể hỉu nhau hơn. Tôi nghĩ ngày chúng ta bắt đầu wen nhau cũng là lúc tôi cảm thấy thĩ ấy nhưng bây h thì tôi hỉu rã hơn Tình iu tuổi học trò nó hồn nhiên lắm cũng có thể tôi cảm ơn người đã cho tôi hỉu đc mọi điều trên thế gian này. Người nek! tôi hỏi người 1 điều: trước khi ju tôi người chỉ xem tôi là bạn jair hum? vậy bây h thi hơn bạn thân hay là cảm giac' nhớ tôi thật đấy. Tôi hok jair hok tyn người tôi rất tyn vào người vj người cho tôi hỉu đc thế nào là iu hj` tôi cũng iu người mà. iu nhìu là đàng khác nữa kìa , người wan trọng đối với tôi lắm người ak. Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!   những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!! Icon_minitime

những lời này tôi viết cho bạn để bạn hiểu tôi hơn và biết tôi đang nghĩ gì!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những dấu hiệu khi bạn đang yêu
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Anh đang nghĩ gì?