Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đến bây giờ

Go down 
Tác giảThông điệp
meomeo_garfield
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống không bao giờ là bình yên, phải biết đón nhận, dũng cảm để vượt qua và mỉm cười khi nhìn lại
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50850

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
đến bây giờ Left_bar_bleue0/0đến bây giờ Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
đến bây giờ Left_bar_bleue0/0đến bây giờ Empty_bar_bleue  (0/0)

đến bây giờ Empty
Bài gửiTiêu đề: đến bây giờ   đến bây giờ Icon_minitimeFri Apr 30, 2010 4:48 pm

đến bây giờ em mới biết mình yếu đuối biết chừng nào, quen nhau không bao lâu đã vội xa nhau..anh sai rồi có biết không anh.nếu yêu em sao anh lại nói ra những lời đó, nếu yêu em sao anh lại không đặt mình vào em để cảm nhận nỗi đau của em.
em đã khó xử biết chừng nào khi gặp anh, em đã cố lảng tránh tình cảm của mình để giữ quan hệ đối tác,nhưng rồi sao...em thất bại rồi, em yêu anh...mặc kệ ai nói gì thì nói, em luôn tin anh sẽ vì em làm mọi thứ, luôn tìm cách để mọi người nghĩ tốt về anh, vì anh tốt thật mà,...nhưng ai sẽ tin chứ, hoàn cảnh đã sắp đặt như vậy rồi.
anh cũng đã nói tình cảm là tình cảm, công việc là công việc sao lại đối với em như vậy.anh sai rồi nhưng em mặc kệ ai đúng ai sai, em nhận cả lỗi về mình vì em cũng thiếu sót, mỗi ngày xin lỗi anh để làm gì. sao anh khôg thể bỏ qua cái ích kỷ sĩ diện của bản thân mình mà xem em như một cô sinh viên bình thường. dù không thể bỏ qua thì ích ra chia tay cũng để lại cho nhau những gì là tốt đẹp nhất chứ. sao lại nặng lời, trách móc nhau, sao lại hờ hững khi đối phương gặp khó khăn.
anh àh bây giờ em có quá nhiều áp lực, em thật tủi thân khi không có ai bên mình, em muốn tâm sự với anh,chia sẻ với anh những điều em không thể nói với ai, nhưng anh....chẳng thèm nghe em nói nữa rồi...anh đã từng nói sẽ khồng chịu nổi khi không nt với em khi em đề nghị mình đừng liên lạc một tuần, vậy mà bây giờ như thế nào....gần 3 tháng rồi, thời gian em đau buồn vì anh còn nhiều hơn thời gian bên nhau,anh ở bên cạnh người đó, dù chẳng là gì của nhau nhưng em nhìn còn đau hơn cả khi anh có người con gái khác, nhưng anh chẳng hiểu đâu phải không.em luôn im lặng vì em muốn bạn trai mình sống có tình nghĩa, nhưng anh thì sao, bắt em phải thông cảm mà ko thèm nghĩ tới cảm nhận của em, em cũng biết buồn, biết ghen vậy, có khi nào anh an ủi động viên em đâu...có lẽ đối với anh em chẳng phải là con gái, là bạn gái anh....đến bây giờ em thật sự không hiểu mình đang chờ đợi cái gì ở một người như anh. đến bây giờ em mới biết mình không có ý nghĩa gì với anh, mọi cố gắng của em anh chỉ xem là vô nghĩa....đến bây giờ em mới biết tình yêu của anh quá mong manh...anh chỉ yêu bản thân anh thôi...em không còn buồn nữa nhưng đau , đau lắm anh àh....hạnh phúc được nhắc lại không còn là hạnh phúc, nhưng nỗi đau nhớ lại thì suốt đời vẫn thấy đau đó anh./.

đến bây giờ
Trang 1 trong tổng số 1 trang