Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những ngày không em

Go down 
Tác giảThông điệp
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50973

những ngày không em Empty
Bài gửiTiêu đề: những ngày không em   những ngày không em Icon_minitimeSat May 15, 2010 1:03 pm

những ngày không em anh như một người điên lang thang trên những con đường mà khi xưa chúng ta đã đi qua. Không biết em có còn nhớ đến nó không nhưng anh không thể nào có thể quên được nó em à. Dù biết giờ em đang bên người nhưng anh vẫn nuôi hi vọng rằng một mai em sẽ nhận ra người đó không yêu em thật lòng và em sẽ quay về bên anh nhưng hi vọng của anh chắc không như vậy. Mà thôi khi em đi xa anh rồi thì tận đáy lòng mình anh nguyện ước cho em được hạnh phúc bên người đó còn ở nơi này anh khóc vì nhớ em rất nhiều .Nhưng thôi khi xa em anh vẫn yêu em nhưng anhkhông biết làm gì được hơn là chúc phúc cho em và người đó được hạnh phúc bên nhau dù trái tim của anh không muốn như vậy. Khi đọc được những dòng chữ này chắc em đã xoá được hình bóng của anh trong đầu của em rồi thì phải nhưng dù thế khi em đọc được những dòng chữ này thì hãy nhìn lên trời cao và nghĩ lại răng trước kia mình đã đồng ý cho một người đợi mình sau 5 năm thì sẽ gặp lại và lúc đó sẽ đổi thay lúc đó ngườ đó sẽ nhận mình là người yêu và đi đến hết cuộc đời nhưng không biết em có làm như vậy không nữa nhưng anh cũng nghĩ nhiều về chuyện đó anh chỉ nghĩ rằng cố găng không để lòng mình rung động trước một ai để anh đợi em . Những người bạn của anh cũng đã nói anh làm như vậy là ngu là điên nhưng anh vẫn kệ vì anh đã thề là sẽ đợi em hết 5 năm rồi và anh sẽ thưc hiện câu thề đó của mình bằng niêm tin và ngij lực của mình để được bên em đến trọn đời anh sẽ quyết tâm vì anh yêu em mà vì em anh sẽ làm đúng như vậy!!!!

những ngày không em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» CHO NHỮNG NGÀY KHÔNG EM
» Những ngày sống không em...
» Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh!
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!