Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi niềm của em gởi đến anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
mưa vẫn rơi
Thành viên mới
Thành viên mới
mưa vẫn rơi

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : hãy sống thật vui vẻ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51750

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nỗi niềm của em gởi đến anh! Left_bar_bleue50/100Nỗi niềm của em gởi đến anh! Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
Nỗi niềm của em gởi đến anh! Left_bar_bleue70/100Nỗi niềm của em gởi đến anh! Empty_bar_bleue  (70/100)

Nỗi niềm của em gởi đến anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi niềm của em gởi đến anh!   Nỗi niềm của em gởi đến anh! Icon_minitimeTue May 04, 2010 4:39 pm

Ngày buồn, tháng nhớ, năm thương.

Anh à! Những ngày ở bên nhau lúc nào anh cũng làm em phải khóc. Không có một phút giây nào em ở bên anh mà em cảm thấy vui vẻ cả. Anh hay giận hay hờn mà em thì chẳng thích cái tính đó tí nào. Hở một tí là anh lại hờn emlamf cho em đau lòng lắm. Anh có biết không? Những ngày anh giận hờn em là những ngày đau đớn nhất của cuộc đời em. Nhiều lần em đã muốn nói với anh rồi... nhưng em không thể mở miệng ra trước mặt anh được. Đôi mắt của anh thật triều mến khi nhìn em. Đôi môi anh làm em xao xuyến và nụ cười của anh làm cho em muốn ôm anh thật chặt và nói 3 chữ:"EM YÊU ANH". Ôi! Cảm giác được ở bên anh thật ấm áp nhưng tại sâ anh lại giận hờn để cho cảm giác đó hao mòn đi. Nguyễn Ngọc Hậu ơi em yêu anh nhiều lắm.

Nỗi niềm của em gởi đến anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Niềm tin ở đâu
» KỶ NIỆM QUA MAU
» Xa rồi kỹ niệm ơi!
» Màu kỷ niệm
» ??Các Kỷ Niệm ...??