Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu như em thật sự hiểu hết về anh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bigbabolsh
Thành viên mới
Thành viên mới
bigbabolsh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : vi tuong lai hanh phuc-yeu de song song de yeu tat ca vi nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50839

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 4/10
Hài hước:
Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Left_bar_bleue7/10Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Left_bar_bleue8/10Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty_bar_bleue  (8/10)

Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu như em thật sự hiểu hết về anh   Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 11:40 pm

Anh àk!
Từ khi iu anh tới h em cứ lầm tưởng rằng mình hiểu anh. Yêu nhau lâu nhưng chưa chắc đã hỉu nhau fải hok anh nhỉ? Em quyết định học hành thật tốt để tương lai của chúng mình hạnh phúc và anh cũng đã nói sẽ cố gắng vì tương lai đó. Bố mẹ anh cũng đã nói rằng em cứ yên tâm học hành cho tốt sau này đỡ khổ. Và anh cũng nắm lấy tay em và nói sẽ chờ đợi dù là 1 năm, 2 năm, hay ....... nhìu nữa anh cũng chờ. Yêu anh em hok hối hận vì chúng ta có bố mẹ hỉu đc.Nhưng sao có lúc em vẫn hok thể hỉu đc những lời anh nói với em nữa. Em nghe bạn thân em nói rằng anh nói:" Nó iu anh chứ anh có iu nó đâu. Em cứ giới thiệu bạn em đj miễn sao em đừng cho D bjk là đc". Vậy là sao hả anh? Em bjk nếu chỉ nghe từ một fía thì chắc j đã đúng. Nhưng sao nt với anh em lại hok dám hỏi.
Qua bao nhiêu chuyện xảy ra với chúng ta em bjk lúc trước là anh thật lòng yêu em. Vì em jận anh, anh đã bệnh gần 2 tuần liền. Anh đã chờ em vào nhà thăm anh, anh mới chịu ăn uống. Nếu anh Đ hok nói anh bệnh chắc anh chết luôn. Vì thế em hok mún làm anh tổn thương nữa. Anh tuy là đàn ông nhưng anh cũng bjk iu như thế nào là thật fải hok?
Em đã thật sự ngốc nghếch vì em mới chỉ là 1 con bé non nớt chưa hiểu j về anh hết. Từ h em sẽ chỉ ở bên cạnh chăm sóc anh nhiều hơn anh nhé
Hãy hứa là ở bên cạnh ty này chờ em quay về nha anh. Em mong ngày đc ở bên cạnh anh
Hơi thở ấy, nụ cười ấy, cái nháy mắt ấy.......... nhớ mãi mãi
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Left_bar_bleue7/10Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Left_bar_bleue10/10Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu như em thật sự hiểu hết về anh   Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 8:41 am

Cố lên Dung nhé!!!!!!!!!!
_______-----o0o-----___________________

Tôi không dám nghĩ tới yêu đương
Chỉ sợ ngày mai lỡ đoạn đường
Sẽ có tên tôi trong 3 chữ
Tuy sầu, khổ hân với bi thương
sakurashpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
sakurashpy

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Sau cơn mưa trời lại sáng!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50919

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu như em thật sự hiểu hết về anh   Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 3:55 pm

tui chẳng biết nói gì với bà cả nhưng tui cũng chúc bà thành công hơn
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50916

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Left_bar_bleue0/0Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Left_bar_bleue0/0Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu như em thật sự hiểu hết về anh   Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Icon_minitimeThu May 06, 2010 9:45 am

Cảm động quá ta !!!!! Gúm hok ăn 1 tuần hả ngu zdữ ôg !!! sao hok chết sớm hơn xí nhỉ !! Nếu như em thật sự hiểu hết về anh 158610
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu như em thật sự hiểu hết về anh   Nếu như em thật sự hiểu hết về anh Icon_minitime

Nếu như em thật sự hiểu hết về anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em hiểu....
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» nếu như anh hiểu................
» ĐỂ ANH HIỂU HẾT VỀ EM
»  HIỂU LẦM........