Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nơi thời gian ngừng lại

Go down 
Tác giảThông điệp
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51048

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nơi thời gian ngừng lại Left_bar_bleue4/10Nơi thời gian ngừng lại Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Nơi thời gian ngừng lại Left_bar_bleue9/10Nơi thời gian ngừng lại Empty_bar_bleue  (9/10)

Nơi thời gian ngừng lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Nơi thời gian ngừng lại   Nơi thời gian ngừng lại Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 9:25 am

" Thuy định quên Kien thật sao, đừng quá đáng như thế, hãy hiểu cho anh, với anh em là tất cả"
" Em đang cố gắng, anh không quyết định được em sẽ quyết định hộ anh, đừng tham lam thế, anh hãy một lần đối diện sự thật đi, được và mất, em không chịu nổi sự dằn vặt này nữa đâu. Em không thể"
Hôm nay là ngày thứ ba em không gọi không nhắn tin cho anh. Đó là điều chưa bao giờ em làm được và anh không tin em làm được đúng không nên anh đã gọi và nhắn cho em như thế. Em thấy nhẹ nhõm hơn và thanh thản hơn rồi, không quá nghĩ nhiều về anh, không miên man trong những kỷ niệm tưởng như không bao giờ dứt ra được. Cỏ phải vì em hết yêu hay nỗi đau qua đi còn lại là sự ngậm ngùi. Em không biết, chỉ biết rằng em vẫn còn yêu anh và nhớ đến anh nhưng để tiếp tục thì không thể, tình yêu vẫn còn nhưng niềm tin đã mất rồi. Em nhớ đọc blog của Hoàng yến Anh có câu thơ đại loại: Niềm tin đã vỡ vụ rồi, nhặt làm chi nữa cho xước hỡi bàn tay".
Không phải vì lòng bao dung của em đã hết, em đã tha thứ được một lần thì em cũng sẽ làm được lần hai, em đã chấp nhận để anh có cả cô ấy và có em, chỉ cần thời gian để anh xa cô ấy nhưng cuối cùng vẫn chỉ là lời nói, vẫn là sự dối lừa. Em cần sự chân thành và thật lòng, anh không có vậy thì lòng bao dung của em có là gì đâu. Kéo dài chỉ thêm đau mà thôi.
" Nếu như ngày ấy biết ta hạnh phúc sẽ không lìa xa bao khát khao đầy vơi, nều như ngày ấy sống không hờn ghen mình đâu sẽ lạc lối trăm năm. Ước sao thời gian trôi ngược về đây giữ nhau để biết ta mãi luôn cần nhau, trái tim nhỏ bé sống trong tình yêu để mùa đông qua đi nhẹ nhàng" Anh nghe chưa " Nơi thời gian ngừng lại". Coi như đó là điểm tựa để em vượt qua nỗi đau này. Dù rằng em cũng không biết ngày mai, ngày sau làm sao để không nhớ anh nhiều.

Nơi thời gian ngừng lại
Trang 1 trong tổng số 1 trang