Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh hai em...lá thư thứ 2...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Anh hai em...lá thư thứ 2... Left_bar_bleue0/0Anh hai em...lá thư thứ 2... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh hai em...lá thư thứ 2... Left_bar_bleue0/0Anh hai em...lá thư thứ 2... Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh hai em...lá thư thứ 2... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh hai em...lá thư thứ 2...   Anh hai em...lá thư thứ 2... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 12:22 am

A hai ah!
e đang nhắn tin nói chuyện với a này, nhưng e vẫn viết lên những dòng này, a ah mỗi khi nói chuyện với a đó, hình như e chưa thấy 1 tiếng cười nào của a cả, chắc vì mỗi khi buồn a lại gọi cho e và mỗi khi buồn e lại nhắn cho a.
nghe giọng a tình cảm lắm, ngọt ngào lắm, a hai e yếu đuối lắm, giọng của a luôn mang 1 nỗi buồn,
a hai ah, nếu a cảm thấy thực sự thoải mái, thực sự nhẹ nhõm khi quyết định như vậy, thì a ah e gái cũng vẫn luôn bên a!
e ko muốn a e buồn, a e đau 1 chút nào cả, e muốn a e vui, nói chuyện với a được nghe tiếng cười của a. a e mình còn hứa sẽ nhậu cùng nhau mà, đúng ko?
dù a chọn con đường nào, e sẽ mãi là 1 cô e gái bên cạnh chia sẻ cùng a!

Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 52098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh hai em...lá thư thứ 2...   Anh hai em...lá thư thứ 2... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 11:02 pm

Dù sao cũng cám ơn em nhiều lắm em gái ah! Anh thật sự nhẹ nhõm mà. THời gian sẽ lại chữa lành cho anh thôi,Giống như mội lần vậy mà ! lol!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh hai em...lá thư thứ 2...   Anh hai em...lá thư thứ 2... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 11:09 pm

iu a hai nhìu lắm Anh hai em...lá thư thứ 2... 617417
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh hai em...lá thư thứ 2...   Anh hai em...lá thư thứ 2... Icon_minitime

Anh hai em...lá thư thứ 2...
Trang 1 trong tổng số 1 trang