Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi vợ yêu !

Go down 
Tác giảThông điệp
Nhungpham2010
Thành viên mới
Thành viên mới
Nhungpham2010

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Có thẳng căng như dây đàn mới tạo nên âm thanh kỳ diệu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50914

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thư gửi vợ yêu ! Left_bar_bleue0/0Thư gửi vợ yêu ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thư gửi vợ yêu ! Left_bar_bleue0/0Thư gửi vợ yêu ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Thư gửi vợ yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi vợ yêu !   Thư gửi vợ yêu ! Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 3:37 pm

Vợ yêu quý của anh!

Vậy là ba ngày kể từ khi em rời xa cái tổ ấm của chúng mình để vào thành phố mù sương ấy. Em yêu, ở trong ấy chắc em buồn lắm, bởi lấy đâu ra một chậu quần ao to của bố con anh mỗi sáng cho em "khởi động". lấy đâu một đống bát đĩa bữa trưa cho em "tăng tốc" và không thể có những căn phòng bề bộn vào cuối ngày cho em "về đích" được.
Em yêu, trước hết báo cho em một tin mừng là sức khoẻ của anh và con đều rất tốt. Nhất là thằng cu nhà mình, nó không khoẻ sao được khi đã ba hôm liền bị cô giáo phạt đứng góc lớp vì đến muộn. Em đừng vội trách anh dậy muộn, mà trái lại, hôm nào anh cũng dậy sớm, cứ như hồi đang yêu và phải đến đón em đi làm vậy. Nhưng khốn nỗi, chỉ riêng việc tìm quần áo và đánh răng rửa mặt cho con đã ngốn hết cả tiếng đồng hồ. Nói đến mới nhớ, thật chán em ghê, sao em không dặn trước anh rằng con mình không với tới nơi để bàn chải và thuốc đánh răng! Anh đâu nghĩ ra chuyện đó, nên cứ để con mình tự đi đánh răng, còn anh thì vẫn như thường lệ ngốn hết phần tin thể thao buổi sáng đã. Kết quả là ba cái cốc đánh răng của nhà ta đã...hoà làm một, và được "yên nghỉ" ở sau vườn.

Hôm qua, anh đã đi họp phụ huynh cho con rồi, em thật vô ý quá, đã dặn anh đi họp cho con mà không nói luôn con học lớp nào, làm anh đến trường tìm bở cả hơi tai. Còn nữa mấy con cá biển em để trong tủ lạnh, hình như chúng sống ở vùng biển bị nhiễm dầu, nên dễ cháy kinh khủng, anh vừa đặt chúng lên chảo rồi tắm ù một cái, mà lúc quay ra chúng cháy đen cả. Một kinh nghiệm cho em về việc đi mua cá biển đấy!
Em mới đi có vài ngày mà anh đã cảm thấy cô đơn ngay trong ngôi nhà của chính mình. May mà còn có con, nó tìm quần áo cho... anh trong ngăn tủ của nó, còn anh thì ngược lại, tìm quần áo cho con trong ngăn tủ của...mình. Vắng em, biết lấy ai trông con, nên anh không thể ra ngoài chơi bài cùng tụi bạn mỗi tối nữa. Nhưng bù lại, mấy tối nay bọn anh đều tụ tập chơi bài ở nhà mình. Cu tí nhà ta tối nào cũng ngồi xem cho đến khi nghỉ chơi, mà con nó thuộc gần hết mặt quân rồi đấy em ạ. Thằng bé đúng là thông minh giống bố nó!

Em yêu, nhớ thu xếp để về trước thứ năm này nhé, vì anh sợ con không đủ
quần áo để mặc đến hết hôm đó đâu. Em biết mà, giặt quần áo chưa bao giờ là ưu điểm của anh, còn cái máy giặt cũ kỹ của ông nội để lại thì đã từ lâu không ai khởi động được nó ngoài em cả.

Mong em nhiều! Chồng yêu quý của em,

TB: Khi xuống sân bay, thấy ai ở trong phòng đợi có bộ tóc cháy sém
thì em nhớ chạy lại ôm hôn nhé, cái bếp gas chết tiệt của nhà mình đã
biến anh thành như thế đấy

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Thư gửi vợ yêu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi vợ yêu !   Thư gửi vợ yêu ! Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 11:54 pm

vợ là quan trọng như thế đấy!vắng nhà có mấy ngày mà loạn hết cả lên.đàn ông hok thể sống thiế phụ nữ!phụ nữ muôn năm! Thư gửi vợ yêu ! Lol

Thư gửi vợ yêu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang