Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giá như em là người khác!

Go down 
Tác giảThông điệp
chuotsocola
Thành viên mới
Thành viên mới
chuotsocola

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống là phải chiến đấu,đôi lúc cần phải gấu.có bị chê là cá sấu thì cũng chả việc gì phải sầu,cứ hiên ngang mà bước chỉ cần chả dẫm lên ai và cũng đừng để ai dẫm lên mình!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51014

Giá như em là người khác! Empty
Bài gửiTiêu đề: Giá như em là người khác!   Giá như em là người khác! Icon_minitimeSun May 02, 2010 1:55 pm

Thời gian trôi qua đối với e thật vô nghĩa nó vô nghĩa vì không có a,nhiều lúc em thấy mệt mỏi và kiệt sức vì nhớ anh nhớ đến quay quắt,ban ngày em lao vào làm việc,làm việc chỉ có làm việc em mới bớt nhớ anh nhưng đêm về lỗi nhớ anh lại bao chùm lấy em,lúc đó em lại khao khát được ở bên anh được anh ôm thật chặt hay đơn giản chỉ được nghe anh gọi "này người hà nội"nhiều lúc em căm ghét chính bản thân mình giá như em là người khác và giá như dì của em đừng lấy anh trai anh và em cũng không phải gọi anh bằng CHÚ thì em có thể được yêu anh được đến với anh công khai mà không sợ làm cho gd phải suy nghĩ,nhiều lúc em thấy bế tắc vô cùng biết là chúng mình đang đi vào một ngõ cụt nhưng sao cả 2 vẫn cứ đi em và anh đã lòng vòng trong đó 8 năm rồi đấy,và e cũng chẳng muốn đi ra nữa,nơi em đang sống chẳng có bóng hình anh những con đường cũng chẳng có dấu chân anh không có một nơi nào in dấu kỉ niệm của anh nhưng anh vẫn cứ ngập tràn trong tâm trí em lạ thật đấy,trong tâm trí em vẫn luôn tự động viên mình rằng cuộc sống đôi khi có những điều không như mong muốn nhưng em vẫn phải sống vẫn phải cười mặc dù lòng rất đau Crying or Very sad hằng ngày em vẫn sống và chống chọi với nỗi nhớ anh em sẽ cố cố đến khi nào gục ngã còn anh,anh hãy sống thật hạnh phúc nhé hãy sông hạnh phúc thay cả phần của em!

Giá như em là người khác!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hãy để em...là cái gì đó của người khác
» em không mún là hình bóng của người khác!
» anh yeu em khac moi nguoi!!!
» Trứơc anh, em là của người khác
» Sẽ có người khác thay thế em yêu anh