Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trở về nơi bắt đầu

Go down 
Tác giảThông điệp
meo_beo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
meo_beo

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : không có vết thương nào mà thời gian không xóa nhòa được cả
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trở về nơi bắt đầu Left_bar_bleue0/0Trở về nơi bắt đầu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Trở về nơi bắt đầu Left_bar_bleue0/0Trở về nơi bắt đầu Empty_bar_bleue  (0/0)

Trở về nơi bắt đầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Trở về nơi bắt đầu   Trở về nơi bắt đầu Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:26 am

Em lại trở về nơi bắt đầu , là nơi tâm trạng em rối bời khi anh nhìn em . là khi em nhìn thấy bóng hình của một ai đó trong mắt anh . Em trở về nơi tim em dao động vì hình bóng của anh trong trái tim . em trở về nơi em đang đứng mong ngóng được nhìn thấy anh hàng ngày .
Em trở về nơi mong được anh nói thì thầm vào tai em , là nơi em vô tình bắt gặp ánh mắt của anh đang nhìn em .
Em lại trở về là em , không đủ mạnh mẽ để biết mình có thể vượt qua những cơn gió lốc đang thổi tạt vào người em không . Em trở về là em khi những giọt nước mắt lăn dài trên má vì không biết em đang nhớ ai nữa .
Em trở lại là em khi người đó làm em đau đớn . Em trở lại với nỗi sợ bị đau đớn nếu như anh bỏ em đi mất . Phải em đang sợ lắm . em đang sợ nếu như ngày mai , em không nhìn thấy anh nữa , em sợ mình sẽ lại khóc lóc , sẽ lại có thể phóng xe như điên trên đường chỉ để chạy trốn cảm giác sợ hãi của mình .
Em trở về nơi em bắt đầu bước đi sau 3 năm mất đi niềm tin . Trở về là chính em khi yêu thương thay đổi , khi em nhìn thấy em đang ngồi khóc trong giáo đường , nơi mà em đã rất mong muốn được ngồi bên cạnh người đó .
Giờ đây em đang bối rối rất nhiều . em đang không biết mình sẽ như thế nào , Em sẽ lại quay về như lúc trước thôi anh nhé . KHông quan tâm , không để ý đến anh nữa . Cho dù em đang nhớ anh , em đang nhớ anh rất nhiều . nhưng em đã dừng lại đây rồi . em không thể bước thêm về phía anh được nữa .
Em trở về là em , một con bé hơi trầm lặng một chút , hơi ít nói một chút . nhưng sẽ không quan tâm nhiều đến anh như lúc trước nữa .
Em sẽ trở về là em , về nơi mình bắt đầu . về nơi mà ta chưa từng bước đi anh nhé . về nơi mà mình chỉ vô tình bước qua nhau mà thôi . Và em cũng sẽ hứa là em không khóc đâu . vì nước mắt sẽ làm em thêm yếu đuối và rất khó để em quên đi những gì em đã từng có . và để em có thể đối xử với anh như bình thường , như thế sẽ tốt hơn phải không anh ?
Em sẽ trở về là em anh nhé , trở về như ngày đầu . trở về nơi 2 đứa vẫn chỉ chào hỏi nhau qua loa như hai đồng nghiệp , trở về nơi em chưa đi tìm hình bóng anh ấy ở trong anh . Trở về là em và là anh như ngày đầu mình quen nhau ……

Trở về nơi bắt đầu
Trang 1 trong tổng số 1 trang