Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LINH CUẢ EM !

Go down 
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53863

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
LINH CUẢ EM ! Left_bar_bleue0/0LINH CUẢ EM ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
LINH CUẢ EM ! Left_bar_bleue0/0LINH CUẢ EM ! Empty_bar_bleue  (0/0)

LINH CUẢ EM ! Empty
Bài gửiTiêu đề: LINH CUẢ EM !   LINH CUẢ EM ! Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 10:10 am

LINH YÊU THƯƠNG !
Em lại thêm vào chiếc bình may mắn của mình một con hạc giấy ,một nỗi nhớ gửi tới anh .Cuối cùng anh vẫn giữ được lời hứa qua tháng 2 anh vào ,anh đã không sai hẹn vào với em đúng ngày 29/02.
Nhưng đó là ngày cuối cùng anh ở bên em để rồi xa em một thời gian với em là dài bất tận .Em xót xa mà không thể nào bật khóc ,em cười vui ôm anh gửi tới anh những lời may mắn mà nước mắt chảy ngược vào trong .
Anh ! Trong tình yêu còn nỗi buồn nào hơn phải xa nhau không anh .Thà mình không còn yêu nhau sẽ không còn nỗi nhớ nhung ,em phải làm sao đây để vượt qua được những lời khuyên can của gia đình người thân ,xa anh quên anh để tìm một bến bờ mới .
Yêu anh thật lòng em làm sao nghe lời ai được chứ ,đúng không anh?
Anh ơi em đã quen rồi ai kia mỗi buổi sáng kêu em "cọt ơi dậy với ",mỗi buổi tối " vợ ơi ngủ ngon ,nhớ vợ quas làm sao đây".Tất cả ,tất cả em đang hoài niệm theo mỗi phút giây trôi qua ,giờ đây ở nơi đất khách quê người có biết em đang nhớ đang mong .Hai phương trời xa lạ còn đâu gửi tới nhau lời yêu thương mỗi ngày ,yêu lắm nhớ lắm biết không anh ?
Bạn bè em ai cũng bảo em khờ khại ,con trai chẳng ai chung tình được đâu ,nhưng em vẫn tin ở anh ,tin vào tình yêu của mình .Để đến khi có một người con trai khác thay anh gửi tới em những lời ngọt ngào ,em thử giả vờ quên anh đi để tìm kiếm tình cảm em dành cho người ấy ,nhưng không thể em lại thấy mình càng yêu anh hơn ,em mới biết mình yêu anh nhiều hơn mình nghĩ ,không ai đi qua trái tim em để thay thế anh được nữa rồi .
Hai năm dài lắm anh ah ,nhưng em đã lựa chọn xếp hạc giấy mỗi ngày để đợi ngày anh về bên em .730 con hạc giấy là 730 ngày ,em sẽ giữ lời hứa chờ đợi anh 2 năm ,ngày anh về cùng em đếm lại những điều may mắn anh nhé .
Yêu anh thật nhiều heo ơi !

LINH CUẢ EM !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thơ vui về... vợ lính
» Gửi một linh hồn ^^
» LINH HỒN CUẢ BIỂN
» Viết... Để vỗ về jấc ngủ...
» Nha trang ơi / anh nhớ em nhiều lắm