Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hỡi Người Con Gái Lòng Anh Yêu Thương

Go down 
Tác giảThông điệp
khangmo
Thành viên mới
Thành viên mới
khangmo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Hãy Về Thái Bình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51103

Hỡi Người Con Gái Lòng Anh Yêu Thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Hỡi Người Con Gái Lòng Anh Yêu Thương   Hỡi Người Con Gái Lòng Anh Yêu Thương Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 9:28 am

Nhớ lại ngày đầu khi anh đến phòng em,với thái độ lớt phớt, cái gì cũng tếu táo, bông phèng.

hjjjjjjjjj rồi mọi thứ bắt đầu thay đổi, khi lần đầu tiên anh được nhận một lá thư điện tử(mail) qua nông trại vui vẻ, em chúc anh sẽ có những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh, anh không tin điều đó và không trả lời thư cũng như cố lờ nó đi. Ta biết nhau thêm một thời gian nữa, anh thấy em cũng hay hay đó chứ(và hay vì cái gì thì thú thật anh chịu), có phải vì em ở Thái Bình, hay bài hát của nhạc sĩ Vĩnh An, hay nụ cười giòn của em, nhưng chắc là vì tất cả…

Khi biết em nhiều rồi, thấy cũng nhớ, cũng buâng khuâng lắm lắm, anh đã đặt ra cho mình những bước đi cụ thể hơn cho chính mình cái đã, sau đó bắt tay vào thực hiện. Nghe em nói kém tiếng Anh, lại được nhà trường tạo điều kiện anh đã đăng ký một khóa Toeic để có thể biết một cái gì đó mà nói, rồi đến nhà em vào một ngày khá rét(có cả mưa nữa :D), hôm đó 30 tết, nhưng bù lại anh thấy thật quý hơn đất Thái Bình, thấy không khí tết năm nay khắp mọi nơi trên con đường nối liền hai quê, quê anh và quê em. Nói vậy nhưng anh không phải là người lãng mạn với những mơ ước quá cao sang, hay những lời hứa có thể chạm tới trời. Nghĩ lại cũng thấy mình hơi dại… vì lãng mạn đâu có mất tiền đâu!

Mỗi sang anh gửi tin nhắn cho em chào buổi sang, đó là một thói quen cũng hay lắm chứ, qua đó ta cũng có thể nhắc lại mình mỗi ngày hãy thực hiện theo những gì mình đã đặt ra, và nếu một sáng em khi thức dậy mà không có TN thì chắc em sẽ nhớ đấy, thiếu cái gì mà không thấy. Anh chưa hứa với em điều gì nhỉ, nhưng nếu anh có nói thì cố gắng thực hiện, đó là cách anh làm, hơi khác mọi người một chút, biết đâu đó lại điều đặc biệt để mãi không quên :D

Anh sắp ra trường, công việc đang bắt đầu tuy còn nhiều khó khăn nhưng cũng không đến nỗi nào, tương lai ở phí trước, nên những suy nghĩ của anh, của em tuy anh biết nhưng anh vẫn để trong lòng mình, một ngày không xa khi anh đã vững vàng hơn anh sẽ nói ra điều mà hai ta còn vướng bận. Em hãy cứ tin điều đó, hãy để anh có thể chia sẻ cùng em những suy nghĩ, băn khoăn và trách nhiệm mà một người chị cả như em trong gia đình phải làm. Người ta vẫn thường nói “Còn Hy Vọng Nghĩa Là Hạnh Phúc” vậy tại sao ta phải dừng lại giữa dòng, em nhỉ!!!

“Dẫu cuộc sống còn nhiều chông gai nhưng …NGU” anh tin điều đó, mong em giúp anh thêm động lực. NEVER GIVE UP.

Best Regards To You

"•´`•.(*•.¸(`•.¸ ¸.•´)¸.•*).•´`•"
"•´¨*•.¸¸.*.. Vũ Thị Loan .. *.¸¸.•*¨`•"
"•´`•.(¸.•´(¸.•* *•.¸)`•.¸).•´`•"
*(¨`•.•´¨)*
`•.¸•´

Hỡi Người Con Gái Lòng Anh Yêu Thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» Lám sao để vơi đi vết thương lòng
» Gửi....vết thương lòng của em!
» người em yêu nhất cũng chính là người em làm tổn thương hiều nhất.