Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình yêu bắt đầu từ đâu??

Go down 
Tác giảThông điệp
hoanghaj_hp
Thành viên mới
Thành viên mới
hoanghaj_hp

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : song tren doi can mot tam long
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53717

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình yêu bắt đầu từ đâu?? Left_bar_bleue0/0tình yêu bắt đầu từ đâu?? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tình yêu bắt đầu từ đâu?? Left_bar_bleue0/0tình yêu bắt đầu từ đâu?? Empty_bar_bleue  (0/0)

tình yêu bắt đầu từ đâu?? Empty
Bài gửiTiêu đề: tình yêu bắt đầu từ đâu??   tình yêu bắt đầu từ đâu?? Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 11:45 pm

thế là đã 6 tháng quen em rui ngố ak!6 tháng để anh quên đi một mối tình đầu buồn .và bắt đầu một bầu trời mới,sau những tháng ngày không có một niềm tin vào thứ gì với anh mọi thứ là vô nghĩa !!anh đã sống trong niềm vô thức bỏ quên mọi thứ !!mặc kệ dòng đời mặc kệ tất ka?
nhưng cũng lúc đó em đến bên anh đem đến cho anh niềm tin vào cuộc sống !!va điều quan trọng nhất la em đã đem dến cho anh một tinh yêu ,một tình yêu mà anh đã tưởng là chẳng bao giờ có được !!em là môt người con gái tốt ..em không xinh ,không có gì đặc biệt nhưng em có một trái tim yêu anh chân thật và nồng cháy
cám ơn đời đã mang đên em cho anh!!
khj yêu một ai đó hãy viết tên người đó vào vòng tron,vi vong tròn không co diểm đầu và không có điểm kết thúc ,cũng như tình yêu không có diểm đầu và co điểm kết thúc.....
anh đã viết tên em vào vòng tròn đó của anh rùi đó ngố ak

tình yêu bắt đầu từ đâu??
Trang 1 trong tổng số 1 trang