Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao anh cứ im lặng

Go down 
Tác giảThông điệp
ruacute
Thành viên mới
Thành viên mới
ruacute

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sống hết mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50974

Tại sao anh cứ im lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao anh cứ im lặng   Tại sao anh cứ im lặng Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 11:31 pm

trong cuộc tình này là em sai đúng ko anh,em đã từ bỏ 1 người để đến với anh từ bỏ cái người mà em đã yêu hơn 3 năm rồi, từ bỏ 1 nguời mà luôn quan tâm đến em luôn lo lắng cho em những lúc em buồn những lúc em vui anh đều chia sẻ với em, em đã từ bỏ anh để đến với người khác . Nhưng giờ đây em buồn lắm buồn vì người yêu em bây giờ rất lạnh nhạt với em không được như anh, anh ý luôn im lặng dù có giận em anh ý cũng không nói rồi lạnh nhạt với em, em buồn lắm thà anh ý cứ nói thẳng ra cho em biết còn hơn anh ý cứ như thế này, và em chảm nhận được rằng anh ý khôg còn yêu em như lúc trước nữa không còn quan tâm tới em như trước nữa em sợ em sợ lắm ý em phải làm như thế nào đây, em sợ cái im lặng đấy lắm nó làm em khó chịu mệt mỏi buồn chán, mỗi lúc như thế em chỉ biết uống rượu. Và anh ý đã nói rằng không được bia rượu vậy nhưng nếu không uông thì em còn buồn hơn vì thế em phải uống uống để cho nó vơi đi chút ít, anh muốn em phải làm như thế nào đây, liệu rằng 1 ngày nào đó em chết liệu anh có buồn không anh liệu rằng anh có khóc vì em không anh.em phải làm sao đây anh ơi.!!!!!

Tại sao anh cứ im lặng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Im lặng như đêm
» lang son
» Nỗi đau của sự im lặng!
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng
» CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM