Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một nỗi đau...

Go down 
quinhon812
kesatnhan19932009
bé_lì_90
7 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Một nỗi đau... Left_bar_bleue90/100Một nỗi đau... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Một nỗi đau... Left_bar_bleue80/100Một nỗi đau... Empty_bar_bleue  (80/100)

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 8:07 am

Nó ham chơi quên mất phải về nhà trc 9h. Đây cũng ko phải là lần đầu tiên nhé! Nhưng biết sao giờ, vì có một chị đã hứa là sẽ chở nó về tận nhà mà. Hơn 11h rồi mới chia tay mọi người. Chị ấy ko chở nó mà nhờ 1 người bạn của chị, cũng đi chơi chung tối hôm đó, chở về dùm. Anh ta say. Anh ta lái xe nhanh lắm! Nó sợ...sợ. Nó đã lấy hết can đảm kêu anh dừng xe lại. Nó phóng xuống thật nhanh. Trong lòng nó đang nghĩ đến ai vậy nhỉ? Là anh ấy- người nó iu hơn chính bản thân mình. Mặc dù nó biết anh ấy ko chắc j iu nó, và nếu có iu nó thì lúc này anh ấy cũng ko thể đến bên nó an ủi nó đc. Nhưng nó vẫn gọi. Nó chỉ mong sao đc nghe giọng nói dỗi hờn của anh ấy, để nó bớt sợ. Nhưng...lại ko thể nào gọi đc. Nó sợ lắm. Nó iu anh ấy như vậy nhưng 2 người vẫn chưa hề gâp nhau, và thậm chí những tấm hình anh ấy gửi cho nó cũng chưa chắc là thật, và thậm chí là địc chỉ anh cho nó cũng là giả, và thậm chí...những lời iu anh từng nói với nó cũng giả nốt. Nhưng mà nó vẫn iu. Nhiều lúc nó hận bản thân mình sao lại iu anh đến thế. Sao lại để mình bị chi phối bởi 1 con người ko thật như thế chứ. Nó đau...nó lại khóc. Lần đầu tiên cái cảm giác sợ sệt khi phải đứng 1 mình giữa đêm khuya thanh vắng thế này làm nó khóc. Nó sợ...một cô gái như nó thì phải sợ thôi. Từng dòng người đi qua. Rất nhiều người đàn ông nhìn nó với cặp mắt lạ kì. Và rất nhiều người hỏi nó" đi ko?" Nó sợ lắm. Lúc này nó cần một bờ vai, một vòng tay...chỉ của anh thôi. Tại sao vậy chứ? Nó đã phụ một người để đến với anh. Và giờ lại tiếp tục làm một người đau để duy trì tình iu với anh. Nó biết những lời nói đó ko xuất phát từ con tim anh, nhưng dường như nó đã wen với cái hạnh phúc ảo mà anh đã mang lại cho nó rồi...từ bao giờ nó cũng ko biết nữa. Tại sao nó cứ mãi chờ đợi anh vậy, trong khi những người khác vẫn có thể mang lại sự bình an, vui vẻ cho nó. Nó ko biết. Nó chỉ biết rằng đối với nó, anh vẫn là một người đàn ông tốt và...tình yêu bất diệt của nó.
Đêm nay trời ko mưa...nhưng trên mi người con gái lại có những giọt nước...một đêm thật dài...
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51441

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 8:28 pm

không phải bất cứ người con trai nào cũng như thế đâu bé lì ! tôi cũng trong tâm trạng của "nó" tôi là nam. đời là bất công, thíu sự công bằng nên mình phải cố vượt wa nha!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 10:45 pm

Bạn chắc ko hỉu đc hết tâm trạng của nó đâu bạn à. Chuyện tình cảm của nó và a ấy phức tạp lắm. Dù sao thì cũng cảm ơn bạn
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51150

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Nội tâm:
Một nỗi đau... Left_bar_bleue98/100Một nỗi đau... Empty_bar_bleue  (98/100)

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 12:35 pm

Không biết qua lời tâm sự này có giúp gì cho bé lì không.
mình cũng đã nhiều lần đi uống bia đôi khi la rượu và uống rất nhiều. uống đến không biết gì cả, rồi mới về nhà vào phòng mình mà khóc. trong lúc uống và lúc trên đường về, cũng như là lúc mình khóc, ình rất muốn cô ấy bên cạnh tôi. khuyên tôi đừng uống nữa,đừng khóc nữa...nhưng từ trước tới bây giờ tôi chưa một lần được như thế.
Có thể tình cảm của "nó" khá phức tạp nhưng cuối cùng cũng chỉ có thể diễn tả bằng 2 chữ iu hay không iu thôi, đúng không bé lì. như bé lì nói nếu iu thì người ấy sẽ không làm như thế!
Tôi khắc lên đay ba dòng thơ lạnh
Suốt cuộc đời đau khổ và cô đơn
Miệng tuy cười nhưng trong lòng rơi lệ
Người tôi hận cũng là người tôi iu
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51168

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 5:06 pm

tình cảm dù có sâu đậm nhưng liệu "nó" có thể tin tưởng răengf ng ấy thực sự yêu mình khi mà 2ng chưa một lần gặp mặt:d
hãy suy nghĩ kĩ,đừng chọn cho minh con đường ko có lối thoát:p
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 6:06 pm

Cảm ơn kesatnhan va quinhon, nhưng có ẽ 2 bạn đã nhầm rồi, ng chở nó về ko phải là ng nó iu mà chỉ là 1 ng bạn thôi, 1 ng mới wen, thế nên nó mới sợ....mới gọi cho ng nó iu. Còn nếu là a ấy thì đã ko có ch j rồi. Nó iu a ấy và tin a ấy mà. hì, hỉu lầm nhá! Wink
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 4:22 pm

hihi xin lỗi nha đọc không kĩ rồi.
mình không hỉu tại sao, người con gái lại iu khi bít là chưa có chuyện gì là sự thật 99% thôi.
mình cũng không biết phải nói như thế nào nhưng mình chỉ muốn người bạn thân như bé lì có thể tìm được hạnh phúc thật sự chứ không phải là một hạnh phúc ảo
tien_angel_lucky
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tien_angel_lucky

Nam
Châm ngôn sống : tat' ca chi la` nguy bien!
Điểm : 51237

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 10:22 am

Tại sao nhân vật nữ trong câu truyện lại có thể yêu quá một người con trai chưa hề biết tên tuổi, mặt mũi, thật giả ra sao? Như thế có phải dại quá không?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 10:50 am

Tình yêu mà, đâu có thể biết trước được điều gì, nhiều khi hiểu nhưng mà vẫn ko làm dc, ko thể tự chi phối cảm xúc tình cảm của mình, nếu dễ dàng chi phối tình cảm thì ai cũng hạnh phúc vui vẻ trong tình yêu rồi, sẽ ko còn những nỗi buồn le lói, chán chường tuyệt vọng trong tình yêu. Lúc đó chắc thế gian này đều một màu hạnh phúc.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 6:46 pm

quinhon812 đã viết:
hihi xin lỗi nha đọc không kĩ rồi.
mình không hỉu tại sao, người con gái lại iu khi bít là chưa có chuyện gì là sự thật 99% thôi.
mình cũng không biết phải nói như thế nào nhưng mình chỉ muốn người bạn thân như bé lì có thể tìm được hạnh phúc thật sự chứ không phải là một hạnh phúc ảo
Cảm ơn bạn nhìu nhoa
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 6:47 pm

tien_angel_lucky đã viết:
Tại sao nhân vật nữ trong câu truyện lại có thể yêu quá một người con trai chưa hề biết tên tuổi, mặt mũi, thật giả ra sao? Như thế có phải dại quá không?
Tình yêu mà, ko lí do, ko thể giải thix đc. Đúng ko nà?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 6:49 pm

thanh diep đã viết:
Tình yêu mà, đâu có thể biết trước được điều gì, nhiều khi hiểu nhưng mà vẫn ko làm dc, ko thể tự chi phối cảm xúc tình cảm của mình, nếu dễ dàng chi phối tình cảm thì ai cũng hạnh phúc vui vẻ trong tình yêu rồi, sẽ ko còn những nỗi buồn le lói, chán chường tuyệt vọng trong tình yêu. Lúc đó chắc thế gian này đều một màu hạnh phúc.
Chị Diệp nói đúng quá! Đúng là người lớn rùi, iu nhiều rùi có khác c ha tongue . hì, dù sao thì e cũng...hun c cái nà...chụt
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 6:55 pm

affraid , yêu ai đâu mà nhiều, để xem hình như mối tình đầu của chị ở ngưỡng hơn 100 rồi thì phải ;-\' , vậy cũng chưa nhiều đâu á, mới có 2 con số 0 thôi mà. tongue
Khách vi
Khách viếng thăm

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 7:06 pm

rõ ràng là bữa đó mình với thằng xuyên lên đón chở nó về dàng hoàng , mình còn ngồi đợi nó , hic ,.......... bữa đó mình làm mất mất cái dt yêu quý nhất trong đời mình ....... hic ... thế mà nó chả nhắc tới mình lời nào ......... đổ bội bạc ........... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 7:13 pm

ủa vậy hả anh. Em có bik đâu, em nghe c mây nói hôm sau mọi ng còn rủ nhau đi cafe mà. huhu, em xin lỗi nhoa. Em chỉ viết đoạn đầu thui chứ có viết đoạn cuối đâu mà anh trách nà. hix, cho em xin lỗi nhoa anh 2 iu dấu dâuuuuuuúu ooo
Khách vi
Khách viếng thăm

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 7:21 pm

ừ thèm .... ứ cho , trên thì viết những dòng trào nứoc mắt...... dưói thì cưòi toe toét ........ ứ tin
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Điểm : 51376

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Một nỗi đau... Left_bar_bleue0/0Một nỗi đau... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Một nỗi đau... Left_bar_bleue0/0Một nỗi đau... Empty_bar_bleue  (0/0)

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 11:25 am

CỐ GẮNG LÊN CÔ BÉ NHÉ
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 10:18 pm

Nỗi đau này sau ko thể chấm dứt? Nó dường như càng ngày lớn dần lên. Dường như người ta nói đúng, người ngoài cuộc thì sáng suốt còn người trong cuộc tối tăm. Tôi đã bỏ ngoài tai những lời khuyên dạy, la mắng, thậm chí sỉ vã của mọi ng để giờ đây nhận lại...một nỗi đau
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 10:26 am

chứng tỏ bản lĩnh của một người con gái mạnh mẽ đi bé lì. tìm một người thật sự iu mình tốt với mình để mình cho người đó tất cả tình iu cuẩ mình
Sponsored content

Một nỗi đau... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một nỗi đau...   Một nỗi đau... Icon_minitime

Một nỗi đau...
Trang 1 trong tổng số 1 trang