Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh nhẫn tâm vậy sao!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
ruacute
Thành viên mới
Thành viên mới
ruacute

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sống hết mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50974

Anh nhẫn tâm vậy sao!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh nhẫn tâm vậy sao!!!   Anh nhẫn tâm vậy sao!!! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 12:46 am

Anh à sao anh có thể nhẫn tâm như thế chứ anh, anh đến bên em cướp mất trái tim em, và giờ đây anh lại nhẫn tâm tự tay mình bóp nát nó, anh đã bao giờ yêu em như em đã yêu anh chưa, 1 lần anh phản bội em đã làm em đau đớn lắm rồi vậy mà giờ đây anh lại 1 lần nữa như thế anh bảo em phải là như thế nào đây anh, bỏ qua cho anh hay là chia tay anh đây,bỏ qua cho anh thì anh sẽ chắc chắn rằng sẽ không bao giờ như thế không anh hay la chỉ vài ngày ah lại như vậy, và em đã quyết định em sẽ không như thế nữa em sẽ chia tay anh và em đã làm được điều đó . Tính đến bây giờ đã được năm rồi đúng không và bây giờ em đã yêu người khác 1 người mà luôn mang đến cho em những tiếng cười va hạnh phúc khi ở bên người đấy . Cuộc sống của em đang yên ổn tại sao anh lại như thế này sao những lời nói này anh không nói lúc trước đến bây giờ anh mới nói chứ nhưng giờ đã quá muộn rồi , anh nói nếu em không quay lại với anh anh sẽ giết người yêu em ư, sao anh lại hèn nhát như thế anh làm như thế thì em sẽ quay lại với anh sao, như thế em sẽ ghét anh hơn thà anh cứ để yên thì em còn coi anh là bạn. Em đã nói với anh rồi em đã yêu thì rất yêu nhưng 1 khi đã hết yêu thì rất tuyệt tình đấy anh à. anh làm ơn để cho em yên đi. anh Buông tha cho em đi, như thế em rất cảm ơn anh đó.

Anh nhẫn tâm vậy sao!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang