Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54283

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!!   Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 12:56 am

Còn nhớ có một bài hát được nghe đâu đó: "Đừng bao giờ em hỏi vì sao ta yêu nhau? Vì sao môi anh nóng? Vì sao tay anh lạnh? Vì sao thân anh run? Vì sao chân không vững? Vì sao và vì sao?"

Quả thật lúc đó chả hiểu gì, nhưng càng lớn lên mới thấy, không phải câu hỏi nào cũng có câu trả lời.

Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau hay vì sao anh đến với em. Đừng nói em không tiền, không quyền , không đẹp không xinh , Nếu vì những thứ đó anh đã chẳng ngồi đây và viết entry này.

Từ nhỏ anh đã chẳng có được tình cảmtrọn vẹn, người thương anh nhất là bà nội cũng ra đi. Còn đối với bạn bè, mọi thứ đều có giới hạn, cho dù họ có tốt đến như thế nào đi nữa. Như vậy chỉ còn lại một vị trí: đó là người yêu.

Có tham lam quá không khi anh muốn người yêu mình vừa có tình yêu bao la như nội, và sự bao dung như người pa, vừa đủ tôn trọng như một người bạn, và vừa đủ khám phá như một người yêu.

Em bảo điều gì cũng có thể. Anh rất cảm ơn về điều đó, nhưng thật sự anh không nghĩ trên đời có một người như thế, có vẻ như anh chỉ đòi hỏi quá nhiều

Đừng nói trước những gì chưa xảy ra. Đừng nói 5 năm, 10 năm nữa em sẽ thế này, chúng ta sẽ thế kia... Không phải anh không có kế hoạch gì cho cuộc sống của mình, nhưng không phải lúc nào mọi chuyện cũng diễn biến theo kế hoạch. Có đôi khi những chuyện không thể nào ngờ tới lại xảy đến.

Bỗng dưng một ngày em cảm thấy anh không hiểu em...
Bỗng dưng một ngày anh cảm thấy tâm hồn em nhỏ bé không chứa nổi tình yêu của anh...
Hay bỗng dưng một ngày anh bị tại nạn và không bao giờ tỉnh dậy nữa...
Chuyện gì cũng có thể xảy ra, đừng vì những tự ti, những suy nghĩ nhỏ nhen len lỏi vào tâm hồn mà dập tắt những ngọn lửa hy vọng trong ta.

Và...
Đừng nói yêu một người khi thật sự ta không thể chia sẻ những suy nghĩ thật trong lòng.

Đừng hỏi vì sao ta yêu nhau !!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» xin đừng làm khổ nhau
» Đừng làm đau em nữa....buông tha cho nhau đi anh nhé!
» đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé!
» Giá như ta đừng vô tình bước qua nhau