Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi người con gái tôi yêu!!!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
nguoidaukhovn
Thành viên mới
Thành viên mới
nguoidaukhovn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : sống vì tất cả, chết vì em!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49388

gửi người con gái tôi yêu!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi người con gái tôi yêu!!!!!!!!!   gửi người con gái tôi yêu!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 9:48 am

Hôm nay lại là một ngày trời mưa nhưng vô tình anh tự hỏi trời mưa hay là trái tim anh mưa, nhiều hôm anh vô tình bật khóc vì một vấn đề gì đó hay là do anh đã yêu em.
Ngày hôm ấy, cái ngày mà anh không mong đợi, cái ngày mà anh vô tình gặp lại em người con gái anh muốn quên đi trong tâm trí nhưng không thể nào quên được. Một nụ cười thoáng qua ôi sao cái giác hạnh phúc chợt hiện lên trong anh và anh vô tình chợt biết rằng âu hình bóng ấy, nụ cười ấy đã chen vào trong tâm trí anh và anh tự cảm nhận sự thiếu thốn khó khăn mỗi lần mình xa cách.
Thời gian qua âu cũng chỉ là vài hôm nhưng sao anh lại thấy thời gian như dài vô tận, anh đã tìm em, anh tìm em trong muôn ngàn giấc mộng, anh chen chân vào muôn nghìn tinh tú để thầm mong rằng anh sẽ tìm được em và để được nói với em một câu là anh yêu em.
Thật ra lời anh nói anh yêu em không biết rằng nó có thích hợp hay không vì anh là một kẻ trắng tay, anh vào đời chỉ có đôi bàn tay trắng thì không biết anh có giữ được em hay không nhưng anh tin rằng tình yêu của đôi ta sẽ sang bằng tất cả mọi khoảng cách không gian và thời gian. Anh vô tình chợt biết rằng âu những giọt nước mắt kia là những giọt nước mẳt hạnh phúc, hạnh phúc vì em bên cạnh anh trong những giấc mơ và đến hôm nay anh được nói với em rằng anh yêu em. Anh yêu em không vì gì hết, không phải là anh yêu em vì em có vẻ ngoài đẹp hay gia thế của em nhưng anh yêu em vì anh biết rằng anh cần có em chỉ vậy thôi.
Anh mong rằng những dòng chữ này sẽ cho em hiểu được trái tim anh, dù sao đi nữa anh cũng chỉ muốn nói là anh yêu em và anh cần em.
Anh yêu em và sẽ đợi em!
Xin em hãy một lần tin anh em nhé !

gửi người con gái tôi yêu!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi