Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

giá nhu........

Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
giá nhu........ Left_bar_bleue5/10giá nhu........ Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
giá nhu........ Left_bar_bleue9/10giá nhu........ Empty_bar_bleue  (9/10)

giá nhu........ Empty
Bài gửiTiêu đề: giá nhu........   giá nhu........ Icon_minitimeMon Jan 19, 2009 8:11 pm

anh biết ko ? ngày hum wa em đã ngủ ko được vì nhớ anh , em ngó lên bầu trời kia để ước nguyện . Em ước rằng em sẽ là những giọt nước mắt đầu tiên lăn trên má anh , để em có thể cùng anh chia sớt nỗi buồn vui của anh .
Nhók ! điều em ước cho anh là gì ? Em ước rằng anh sẽ luôn hạnh phúc, và hạnh phúc hơn cả em . và em mong mình sẽ là ngùơi thứ 2 sau anh . Giá như những lúc ngồi bên cạnh anh , thời jan xjn đừng trôi wa . Giá như em có thể bứơc vào tâm hồn anh , có thể hjểu đựơc cái suy nghĩ của anh lúc này . Từ lúc ở bên cạnh anh , gjả vờ được anh ju thương , já như em có thể nhớ mãj những hình ảnh đó trong tâm trí . giá như anh đang ở đây , để em có thể hjểu anh nhjều hơn .Em bjết rằng tất cả con sông đều đổ ra bjển , nhưng đâu phảj con sông nào cũng sâu cạn như nhau , phảj hem anh ? .
Và anh ơj ! gjá như em có thể bjến mọj cảm xúc = lời , gửj ju thương vào jó .giá như ju thương ko phảj là những ngọn cỏ , để ko phảj vô tình đạp nát dưới chân wa . jía như em có thể hjểu được đằng sau ánh mắt nụ cười , sau cách nhìn xa xôi pha thêm 1 chút nỗi buồn khj anh nhìn em và đằng sau nét trầm tư trên gương mặt anh mỗi khj em nghĩ về anh .
Em có thể trở thành những người nổi tiếng như là 1 nhà văn , 1 nhà thơ nhưng em ko thể djễn tả cảm xúc của mình . gjãn đơn vậy thuj....vì em chỉ có thể yêu mình anh mà hoy.......

Được sửa bởi —™[K]º_¥_¶+)ªµ™— ngày Sun Jan 25, 2009 5:02 pm; sửa lần 1.
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
giá nhu........ Left_bar_bleue5/10giá nhu........ Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
giá nhu........ Left_bar_bleue9/10giá nhu........ Empty_bar_bleue  (9/10)

giá nhu........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giá nhu........   giá nhu........ Icon_minitimeTue Jan 20, 2009 7:48 pm

:lol:

giá nhu........
Trang 1 trong tổng số 1 trang