Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi đến anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51609

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Gửi đến anh! Left_bar_bleue6/10Gửi đến anh! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Gửi đến anh! Left_bar_bleue8/10Gửi đến anh! Empty_bar_bleue  (8/10)

Gửi đến anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi đến anh!   Gửi đến anh! Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 1:42 pm

Anh yêu ơi!
Anh có biết em nhớ và yêu anh nhiều thế nào không?
Có đôi khi em tự nói thầm và khóc 1 mình. Anh có biết không?. Em đã từng yêu và để rồi em nhận ra rằng không bao giờ có tình yêu nào gọi là vĩnh cửu, bởi vì không 1 ai thật lòng.Những ngày không có anh em đã khóc rất nhiều và dường như em không suy nghĩ được gì khác ngoài anh, hình ảnh anh, giọng nói anh, những kỷ niệm mình từng có với nhau, nó cứ vây quanh em. Nhiều lúc đi ngang qua đoạn đường mà khi xưa 2 ta cùng đi e lại thấy anh xuất hiện đâu đó. Anh có biết không giờ đây em sợ nhất là cuối tuần và ngày lễ,bởi vì khi đó em lại thấy cô đơn hơn khi nào hết, ra đường nhìn người ta đi bên nhau mà lòng em thắt lại, cảm giác quen có anh bên cạnh giờ chỉ còn lại em khiến em sợ lắm.
Lại một ngày nữa đi qua rồi anh a.Cũng không sao mỗi ngày qua đi nỗi nhớ về anh lại càng nhiều. Biết thế là sẽ đau khổ nhưng không sao, Tình yêu là cho đi mà không bao giờ cần nhận lại.Từ trước khi gặp và yêu anh em luôn mạnh mẽ, chưa bao giờ em có thể nghĩ mình lại yếu đuối như lúc này. Tình yêu làm thay đổi tất cả biến một trái tim mạnh mẽ trở nên mềm yếu. Và ngược lại. Em đã từng có những ước mơ về một cuộc sống hạnh phúc bên anh, Nhưng giấc mơ mãi cũng chỉ là giấc mơ mà thôi. Anh đã gieo vào trái tim em một niềm tin vào tình yêu đích thực, anh đã đặt vào lòng em một niềm tin và một tình yêu mãnh liệt. em yêu anh và chỉ có thế thôi. Ngày mai khi anh ra đi, khi con tim anh tìm về nơi trái tim một người khác, hãy nhớ rằng có một trái tim khác luôn rõi theo anh. Em đã qua mộng tưởng vào tình yêu đích thực sao? Không em tin vào điều đó vì tình yêu em giành cho anh là tình yêu đích thực.trái tim em có 4 ngăn chứa đựng yêu thương - thù ghét - uất hận - và vô tình đúng không a?". Nhưng trái tim chỉ có máu. máu sẽ mang đến sự sống. Em chỉ có thể yêu thương - thù ghét - uất hận hay vô tình khi em còn sống.với em dù tim ngừng đập và máu không còn chảy thì ở một nơi xa xôi nào đó em sẽ vẫn mãi nhớ về anh.
Em vẫn khóc, 24h của ngày hôm qua em khóc, 24h của ngày hôm nay em vẫn khóc và 365 ngày trong năm em vẫn khóc. Xin anh đừng lau nước mắt cho em, xin anh đừng ngăn nước mắt em lại khi anh không còn yêu em. Hãy cứ để em khóc khi trong 4 ngăn của trái tim e vẫn còn có máu.
Em yêu anh!

Gửi đến anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang