Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cau chuyen cua tui

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ly_vuong555
Thành viên mới
Thành viên mới
ly_vuong555

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : song het minh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51451

cau chuyen cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: cau chuyen cua tui   cau chuyen cua tui Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 1:18 am

tui la nguoi sinh ra va lon len tren mot gia dinh kha gia tui duoc tinh thuong cua gia dinh tui that hanh phuc nhung ai co ngo dau anh phuc cua tui bat dau bien mat khi ba ngoai cua tui da xa tui va qua ben nuoc ngoai nhung hanh phuc cua tui dan bieng mat tui that su that bai thiet roi ba me tui li di ba tui co nguoi khac me tui cung quen nguoi khac tu mot tieu thu duoc yeu thuong tui ko con gi ca cai ngay o duong vo nha a nam quyen het chui tui la tui ko tiet mot dong tui buon tui chi biet khoc thui nhu nhuoc lam tui ko dam len tieng phan khang lai ma chi biet khoc den ngay tui that su ko the nao chiu dung duoc nua tui nhu nguoi dien phai thoat ra koi nguc tu tui bo nha di ma ko dem theo ke ca bo do tui bo chan ko ma bo chay tui biet la tuiko co cho di nen tui di theo mot nguoi con trai ma tui ko thuong theo nguoi do tron ve tan ca mau xa thoi binh tui nhu nguoi ko co phuong huong tui buon lam o duoi tui cau ca tui tron xuong duoi tui ko biet chuyen gi ca nhung ban be tui thi tuong tui thuong nguoi nay nen moi bo nha di theo nhung ma ai co biet la ko phai sao mot thang me tui tim thay tui va bat tui len thang photui ko biet gi ca me tui bat tui di hoc lai nhung 3 thang sao tui biet mionh co thâiti sao tui nhu rot vao ho sau vut tham tui van con la mot dua be ma me tui biet bat tui di pha thai tui ko chiu di tui khoc me tui van bat tui di bac si kham noi la ko the pha neu pha le se anh huong den tinh manh cua tui me tui so mat mat muon nha tren binh hung hoa va cho tui duong thai tren do tui song cuc kho mot minh o mot noi hoang vang ko co ai ca tui bi ban be che cuoi bi moi nguoi cham choc chinh nguoi ban than nhat cung xa lanh tui tui that su that bai tui da tim dem tu van tui da mua thuoc ngu tui uong rat nhieu rat nhieu nhung ko hieu sao thuoc ko lam ho tui ngu va lai lam cho tui oi toi oi ra het thuoc nen tin manh tui duoc giu lai dua be cung ko sao o duong thi chui tui ko tiet mot loi chui tui ba me nuoi lon lam xau kho di theo ko nguoi ta lam kho gia dinh mat mat ko co toi mot cai dam cuoi tui kho lam nhung dieu do chang le toan la loi cua tui so tui dau co lam gi toi loi dau roi cung toi ngay tui sinh tui da sinh ra mot dua be trai dep nhu thieng than lan dau tien tui biet duoc cam giac cua mot nguoi me tui lai thuong me tui tui ko biet cach lam me tui ko biet gi ca nhung tuicung lam duoc mot nguoi me nhu bao nhieu nguoi khac tui so yeu so quen voi bat ki ai tui so ai biet duoc qua khu cua tui so tat ca moi thu tui la mot c gai xau xi nhung cuyoi cung tui cung tro thanh mot dien vien ko ngo phai ko tui cung ko ngo do tui da phai tu thay doi minh lam tat ca moi thu de duoc tot hon tui chi biet chi co con duong nay la lam cho tui lay lai nhung danh du ma tui da lam mat thoivi the co ai biet tui da tung song qua cuoc song hkoo lam mot tuan le chi an co 2 goi mi va song khi dang co bau do lam dien vien nhu tui co ai ko kho ko ai bang bua nao quay la phai di muon chu co tien dau ma mua 4 nam troi kho so cuc kho lan lon tui thay doi nhu ngay hom nay thi tui la gap phai mot nguoi nhu nguoi trong giac mo ma tui da tung thay anh chinh la nguoi yeu dau tien nhung chinh tinh yeu do lai lam cho tui so tui ko dam cho anh biet ve qua khu cua tui tui so a che tui so a ko noi chuyen voi tui tui so lam vi a la nguoi tui yeu duy nhat ma chac a ko biet dau tui biet tui ko xung dang voi anh nen tui luc nao cung muon nhung dieu tot dep nhat danh cho anh a se co duoc mot nguoi yeu dem lai hanh phuc cho anh cho du em chi la nguoi ben le cua anh thoi a co nghe bai trai tim ben le ko do la tinh cam e danh cho ado du em co di qua ben mi hay la di dau thi e di nhung trai tim cua e se o viet nam va o gan ben anh thoi thuong anh thoi e se ko mo trai tim mot lan nua dau da qua du doi voi e roi e biet a ko co thuong e nhung e ko can chi can e thuong a la duoc roi ha e se mai la nguoi dung nep o mot goc va chuc a hanh phuc e ko can anh cho e cai gi ko can gi ca chi can e thay anh cuoi la du roi vi e la nguoi chi biet cho thoi ko duoc nhan dau ma tinh yeu cua e mong anh cuoi va lau lau nho ve e la du roi thuy vuong
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
cau chuyen cua tui Left_bar_bleue80/100cau chuyen cua tui Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
cau chuyen cua tui Left_bar_bleue98/100cau chuyen cua tui Empty_bar_bleue  (98/100)

cau chuyen cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cau chuyen cua tui   cau chuyen cua tui Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 12:41 pm

chi ly_vuong555 à! lần sau chi co viet nhớ có dấu chấm phảy để dễ dọc nha chị!
nếu tật sự iu mình thì người đó không, nghĩ gì tới quá khứ đâu chị

cau chuyen cua tui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình (một câu chuyện có thật )
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
» Chuyện con gà con kê...
» Chuyện của Nó 4
» Chuyện của Nó 3