Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51576

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Left_bar_bleue0/0nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Left_bar_bleue0/0nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty_bar_bleue  (0/0)

nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty
Bài gửiTiêu đề: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 7:59 pm

ấy àk! bây giờ tớ k bít phải làm sao nữa, tớ nhớ ấy wá, tớ nhớ ấy muốn phát điên lên lun đó, ấy bít k có đôi khi tớ nhớ ấy nhiều tới mức mà tớ sắp khóc zì nhớ ấy đấy...chưa có ai mà tớ nhớ nhìu như zậy hết đấy..bây giờ tớ k bít là tớ phải làm cách nào để nổi nhớ của tớ dành cho ấy đừng wá lớn zới bản thân của tớ...zì tớ sợ tớ mà nhớ ấy wá tớ sẽ làm những điều mà tớ biản thân tớ cũng k bít nữa lun đó...ấy bít k hở, tớ mún đc ở bên ấy ngay bây giờ...tớ mún đc nắm tay của ấy hằng ngày...mún dc ngày nào cũng dc nhìn thấy khuôn mặt của ấy...mún lúc nào cũng dc xờ zào khuôn mặt của ấy...mún dc nghe giọng nói của ấy hằng ngày...tớ mún ngày nào cũng dc nghe chính miệng của ấy nói là '' ấy iu tớ nhìu lắm...nhìu nhất trên đời...''lúc đầu chưa gặp ấy thì tớ cũng đã nhớ ấy nhìu riồ zậy mà h gặp ây tớ lại nhớ gấp đôi nữa...ấy àk!..tớ mún ấy bít là tình yêu mà tớ giành cho ấy là rất là thật, lời nói của tớ đều xuất phát từ trái tim của tớ mà ra...tuy tớ k đẹp...k tài giỏi nhưng tớ có 1 trái tim dành cho ấy k 1 lời nào dối cả...tờ iu ấy nhìu hơn nỗi nhớ mà của tớ dành cho ấy đó...lúc nào tớ cũng mún sáng sớm lun dc nhận những dòng tn của ấy k đó...ấy tin k... geek
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Left_bar_bleue90/100nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Left_bar_bleue80/100nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:27 am

Rồi người ấy sẽ đọc đc những dòng chữ này của bạn mà- những dòng chữ ngọt như socola vậy @:-]
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Nữ
Châm ngôn sống : sự thật thì có thể là một nữa nhưng tình iu thì k một nũa bao giờ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 12:57 pm

^^! có k zậy...đừng có làm cho socola zui hụt đó nha lol!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Left_bar_bleue90/100nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Left_bar_bleue80/100nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:14 pm

socola1893 đã viết:
^^! có k zậy...đừng có làm cho socola zui hụt đó nha lol!
Thiệt mà chời, mình là kon trai là cảm động lìn á Wink
socola1893
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
socola1893

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 6:26 pm

^^ zậy àk! socola sợ là mình ziết k hay nên cứ sợ sợ là ziết lên mọi ng đọc rồi cười rồi kòn chê là sến nữa k đó... king 01264616813 đây là số dt của socola mong là dc kết bạn zới bélì nha geek
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51168

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 4:58 pm

cảm động nhưng hơi.........trẻ con xíu;))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...   nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy... Icon_minitime

nỗi nhớ k nguôi của tớ zề ấy...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có ai gieo yêu thương để nhận về lại nỗi đau...?
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Nhật ký của tôi_buồn
» Em nhớ anh...!
» Thu về nhớ nhỏ