Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Left_bar_bleue1000/10Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Left_bar_bleue7/10Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Empty_bar_bleue  (7/10)

Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM   Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 2:46 pm

Tình iu của anh đến với em lúc nào ko hay biết.Nó chẳng ồn ào rộn rã mà chậm chận len vào trái tim em,ko hề mách bảo trước.ko lời hoa văn mỹ chót lưỡi đầu môi.ko màu mè giả tạo của những kẽ giăng lưới bẫy tình.Nó tự đến bằng sự chân thật của chính trái tim khát cháy iu thương ! và cũng được em iu lại anh nhưng vậy ! đã bao lần em hỏi anh:''Nếu cho anh mọt điều ước ,anh ước gì? anh vô tue trả lời :'' anh ước gì?em là của anh và chúng ta mãi mãi bên nhau''. Cũng câu ấy,em hỏi L .L cũng trả lời nhưng vậy và một trăm câu hay 1 nghìn câu hỏi của em thfi cũng chỉ có chung một câu trả lời chung đáp án ấy mà vô tinhg các anh đã biến em thành con thoi đưa dệt dựng lên một bức thản tình xót thương này ko? Nó ko phải là câu chuyện tình tay 3 hay 4 như những phim tình cảm của hàn quốc mà là câu cuyện tình của bao trái tim giàu lòng iu thương khó xử,muốn sống vì nhau,cho nhau muốn san sẻ cùng nhau những trắc trở của của đời.Những tình iu thương ko gì chia cắt được và cũng là tình iu chân chính đi đến bến bờ hạnh phúc.
Tại sao đất trời lại sinh ra các anh như vậy chứ? Hai người ko cùng cha cùng mẹ ko họ hàng thân thích,hai người ko có chưa hề quen biết mà tại sao lại giống nhau nhưng vậy thế? Hai ngươi fitnsh nết như nhau,suy nghĩ,ước muốn,những đức tính cao thượng,tình iu thương,hi sinh tình cảm riêng của minh fcho ngươi khác.sông giữa đời thường sao mà lại co staam hồn thánh tiên kì diệu cho em vậy? em chỉ biết hỏi vì sao mà cũng ko có cách mách bảo,ko có câu trả lời nào cho em,em ko giải thích nỗi.chắc các anh cũng vậy phải ko?
Ngày xưa,tôi là một cô gái ko xinh đẹp cho lắm,nhưng cũng đủ thu hút được những chàng trai đến bên tôi nhưng tôi ko iu ai,vì lúc đo tôi chỉ muốn chuẩn bị cho tương lai lai sau của mình có công việc hẳn hoi mới tính đến chuyện tình cảm.Tôi quen L qua một ngươi fbanj của tôi giới thiệu.Nhưng ngày đầu,tôi ko hề rung độngtrái tim,thậm chí tôi ocnf bảo rằng sẽ ko bao giờ thích anh hay iu anh được. nhưng thời gian đã bào mòn trái tim tôi,đã hé mở một góc để tình iu của anh len vào.Tinnf iu của chúng tôi cũng giống rất giống nhưng tình iu của anh,cũng ko hoa lá cành cũng ko tán tỉnh nịn hót, một tình iu ko gợn chút tính toán,Những tình cảm anh dành cho tôi đủ chứng minh tình iu thương vĩnh cửu anh dành cho tôi rọn đời .Nhưng năm tháng dai fthur thách,tình cảm của tôi guiwr trọn cho hai người.Tôi phải lựa chọn 1 trong 2 người.ko biết bao đêm tôi nằm thao thức đến tận sáng,ko
khóc nhưng nước mắt cứ chảy ròn trên má.Tôi tự anh ủi mình và đổ thừa cho số phận.Cuối cùng tôi chọn anh.Nhưng nào ngờ anh ghé tai tôi bảo:'' Anh là người đến sau,Anh rất thương anh ấy,và anh ấy đang cần có em ở bên cạnh,nếu nhưng anh giành em,anh cảm thấy có lỗi vơi anh ấy.EM HÃy quyết định theo lời trái tim mách bảo.đừng vì anh ma flamf khổ anh ấy,chỉ cần em hạnh phúc,anh nguyện xuốt đời làm ''kẽ chen ngang''.Nghe anh nói những lời chân thật,tôi chỉ biết khóc....
Anh ạ! mõi ước muốn điều ko tròn vành như trăng rằng,tất cả cũng chỉ vì hoàn cảnh mà thôi.em cũng thương anh nhiều lắm,xin anh đừng trạch em là kẻ bạc tình.thấy anh khóc,tôi cũng nghẹn ngào trong tim,rồi quay mặt đi giấu giếm sự lưu luyến vô bờ.cuộc chia tay thật khó nói .Anh nhìn tôi nhưng kẻ mất hồn,còn tôi kìm nén trong tim,mãi đời này tôi đã mắc nỡ anh.Tuy ko lời hẹn trước nhưng nêu smai sau,anh dó đi xây dựng hạnh phúc với kh người khác tôi vẫn nguyện mãi iu anh trong trái tim mình
Anh có biết em đang nghĩ gì ko?nhưng kĩ niệm ngày tháng ấy tràn về,ngọt ngào,hạnh phúc và dắng cay như xiết chặt lấy trái tim nhỏ bé của em.rồi mai đây em phải xa anh.từ đây nếu có chuyện buồn em sẽ ko đươc dựa vào bờ vai anh khóc.Em với anh những bí mật của riêng ai.....trướcc mắt anh em cố tỏ vẻ hạnh phúc,em muốn nói vơi sanh lời tạm biệt nhưng soa lạikhos nhưng vậy.
Tuy chia tay nhưng anh vẫn hay liên lạc với em.động viên an ủi em và ngược lại tôi cũng vậy.tôi khuyên anh nên dự định cho tương lai của mình.anh bảo với tôi''Em ơi ! anh ko thể quên em được,hãy cho anh làm kẻ đơn phương,đừng bắt anh đi iu người con gái khác ngoài em ra,anh ko cần em phải đáp lại tìm iu của anh,chỉ cần em hạnh phúc,bình an vo sự là anh cũng hạnh phúc rồi!'' Thương anh tôi nói rất nhiều về quá khứ,kêu anh lãng quên và ko nên lãng phí thời gian của mình lên tôi nay em ''Ván đã đóng thuyền''trái tim chỉ có 1 mài thôi'' tôi cố tình làm ra vẻ lạnh nhạt hờ hững để anh đi đúng hướng cuộc đời mình.Nào ngờ khi tôi làm nhưng vậy,anh đã mượn rượu giải sầu,sống bất cần vơi sđời ,thời gian dài sức khỏe của anh bị tổn hại,yếu đi.Trong những cơn mêm say anh gọi tên tôi.Thương anh tôi ko biết phải làm sao? tôi đành phải có thêm một tình iu giấu diếm với L thêm một lần nữa tuy ko khóc như trái tim tôi rớn máu,hành trang của nhưng chuyến đi khi tình iu dang dỡ,tôi mong trời đất hãy thương tình chúng tôi,hãy chứng giám cho tôi tình cảm của tôi đối với anh và với L tôi chỉ biết gởi trọn tình cảm cho 2 người.
Nhưng đến một ngày tôi nghe được những lời tâm sự của L. L biết tôi vẫn còn tình cảm với anh ấy,vẫn iu anh ấy,và biết hết tất cả,anh nói trong nước mắt và tự trách mình,thua kém vơi snguwowif ấy về nhiều mặt như hỏi tôi tại soa lại chọn anh mà ko chọn anh ấy?tôi giật mình sợ hãi và hỏi tại soa anh ko phản đối việc làm sai trái của tôi,tôi đã phản bội tình cảm của anh,tại sao? tại soa anh ko ngăn cạn hay nói ra từ lúc đầu.tôi sụp đỗ dước chân anh,em ko xứng đáng,anh trách ,mắc chửi em đí,anh trừng phạt em đi..anh cũng có thể từ bỏ...nhưng tại soa anh lại ko nổi nóng với tôi
Anh nói vì tôi cũng đối sử tốt với anh,bên anh tôi rất thiệt thòi,anh ko thể ít kĩ nhưng vậy được,anh ko thể mang được mần hạnh phúc cho tôi như bao người đàn ông khác,anh ko muốn tôi phải hi sinh đời con gái,tuổi thanh xuân cho anh,và anh cũng cũng thấy anh ấy đối sự và iu tôi thật lòng,nói tôi đáng được hưởng tình iu đó..Vứt bỏ em ư ! khi nào anh ko còn sống trên thê sgian này thì anh mới hết iu em và lúc ấy anh mới chịu bỏ em,em mãi là người iu tốt nhất của anh,anh iu em và ko trách em.anh nói thế..
Trời ơi tôi trách tôi,tại soa lại ko vượt qua được số phận mình.Tại soa thời gian lạiko phai nhạt những năm tháng ấy trong tôi.TÔI yêu nhiều lắm,tôi gận nhiều lắm,gIỜ đây tim tôi như có ai đang thò tay bó chặt nó,những giọt nước mắt nặng trịu...Tôi trách các anh nhiêu lắm.Tại sao,em hỏi các anh nhiều lần .tại soa các anh ko hỏi lại tôi dù chỉ một lần,tại sao các anh ko muốn nghe tôi ước chứ?nếu như bây giờ có 1 thần tình vô hình nào đó cho em 1 điều ước,các anh có biết em ước gì ko?em ước ''Hai hóa thành một,hoặc một người hóa thành hai,để ba ta đều có'tán cổ thủ''và khỏi phai rnowj nhau kiếp này.............
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM   Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 2:12 am

la than tinh iu cua tina day!
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Left_bar_bleue80/100Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Left_bar_bleue98/100Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM   Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 3:52 pm

hay cho anh ay mot co hoi that su tina nhe! anh ay xung dang duoc nhu vay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM   Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM Icon_minitime

Kẻ Chen Ngang Hay Thần Tình YÊU của EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang