Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Một sự thật tàn nhẫn về em...!

Go down 
113dethuong
tien_angel_lucky
sakura
hoangdon1991cm
bé_lì_90
kesatnhan19932009
quinhon812
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Left_bar_bleue80/100Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Left_bar_bleue98/100Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty_bar_bleue  (98/100)

Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitimeThu May 13, 2010 2:23 pm

meomeo_garfield đã viết:
chiều nay nhặt cánh phượng hồng bỗng nhớ
dấu chân xưa ai để lại sân trường
tôi có một thời yêu không dám ngỏ
ngày chia tay em chợt đẹp lạ thường.

em mơ mình có một tình yêu như những trang thơ của những người đi trước, của cái thời người ta gọi là cổ lỗ sĩ, thời em còn bé xíu....mơ tình yêu như trong truyện tranh,đơn giản và trong sáng. nhưng thực tế là không thể....bởi vì em không còn thấy ai viết thư tình cả, chỉ còn email, sms....có lẽ mình nên theo cho kịp thời đại, thậm chí đi trước cả thời đại chứ, nhưng mà có những thứ không nên vội quên đi. bây giờ, em thậm chí còn không biết nét chữ của bạn trai mỉnh ra sao...hihi....em tham gia diễn đàn vì em thấy cô đơn, xoay như chong chóng với cỗng việc, học hành, áp lực đủ thứ, đến một lúc nào đó em thật sự thấy mình mệt mỏi và cô đơn. em thích đi dưới những hàng cây sao mùa nở hoa,rơi như chong chóng thật đẹp, em thích ai đó ép hoa phượng vào tập để tặng em , thích cùng ai đó dạo chơi dưới trời mưa, thích đủ thứ lãng mạn hết, nhưng nhìn lại hiện tại, tất cả chỉ là mơ ước thui
Một điều đáng buồn trong cuộc sống là khi bạn gặp một người có nghĩa đối với bạn , để rồi cuối cùng nhận ra rằng họ sinh ra không phải để cho bạn và chỉ có thể để họ đi ....
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Điểm : 51440

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Left_bar_bleue80/100Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Left_bar_bleue98/100Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitimeThu May 13, 2010 2:26 pm

113dethuong đã viết:
mới lớp 12 mà đã yêu chi chít rồi. thế này nhanh chết lắm. dad fai chăm chỉ thế này nj
Hãy làm những gì bạn muốn làm, mơ những gì bạn muốn mơ , tới đâu bạn muốn tới , trở thành những gì bạn muốn , bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn .
meomeo_garfield
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống không bao giờ là bình yên, phải biết đón nhận, dũng cảm để vượt qua và mỉm cười khi nhìn lại
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51140

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitimeThu May 13, 2010 5:08 pm

uhm 17 tuoi ma noi chuyengia qua em nhi. nhung dung la minh phai biet doi dien voi hien tai va chao don tuong lai thui.cam on moi nguoi nhe
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitimeFri May 14, 2010 2:51 pm

hoá ra 6 năm trước bạn mới chỉ có 11 tuổi thôi à!
có thật là tâm trạnh bạn viết hay không mà cảm động thế.hix..hix
tien_angel_lucky
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tien_angel_lucky

Nam
Châm ngôn sống : tat' ca chi la` nguy bien!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51527

Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitimeFri May 28, 2010 8:06 am

[i]tôi rất thích các bài viết của quinhin812. cảm ơn ban!!
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Điểm : 54217

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 5:10 pm

bạn ah? tình yêu phải xuất phát từ 2trái tim biết yêu biết lên tiếng và cùng chung 1nhịp đập. liệu có phải là bạn đã ngộ nhận không? tôi đã ở trong hoàn cảnh đó và tôi hiểu bạn đang nghĩ j bạn ah, trước tiên bạn hãy xem tình cảm của mình nhé xem đó có đúng là ty ko hay chỉ là trong mộng tưởng về 1thứ j đó... bạn phải mạnh mẽ và đứng dậy nhìn nhận lại tình cảm của bạn gái kia nhé chứ đừng mù quáng trong tinh yêu như vậy, tôi đã 1lần mù quáng mà đánh mất quá nhiều thứ khi mà n đó ko xứng đáng để tôi trao bạn ah... vẫn biết rằng yêu là trao chứ không nhận nhưng mấy ai nhận mà ko trao!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một sự thật tàn nhẫn về em...!   Một sự thật tàn nhẫn về em...! - Page 2 Icon_minitime

Một sự thật tàn nhẫn về em...!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Bình chọn nhân vật Nhân vật bị chém tuần 3 từ ngày 18/1-27/1/2011
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» em đã sai khi nhận lời yêu a ư???
» loi thu nhan
» tinh yeu thu nhat