Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kissbabydt92
Thành viên mới
Thành viên mới
kissbabydt92

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : vui la chinh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51219

[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Empty
Bài gửiTiêu đề: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 3:01 pm

1 cô gái ở quê quen quen 1 anh chàng ở Thành Phố. anh này thương cô này lắm mà cô này cũng thế nhưng mỗi lần anh này về quê chơi thì anh này điện cô rủ đi chơi nhưng cô ko chịu cô nói là ngại, anh này nói gì cũng ko nghe cô mà thấy anh về là cô chùn liền àh ko chịu gặp mặt dì chỉ 5 phút cũng ko trong khi đó 2 tụi nó quen đc nửa năm rồi hix hix

theo mình đoán là cô ấy chưa quen với anh này cho lắm vì 2 đứa ở xa nhau rất ít gặp nhau
vậy mình làm sao để cô ấy khỏi ngại đây?????????????????

Mọi nguời ơi cho mình ý kiến đi????????????????????????????????
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Left_bar_bleue0/0[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Left_bar_bleue0/0[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 11:15 pm

- có lẽ cô gái đó ko muốn cho gia đình biết là cô gái quen chàng trai
- cô gái ko muốn cho làng xóm (ở quê mà) biết vì ở quê thường thường ng ta hay "tai vách mạch rừng lắm"
- có thể cô gái đã có bạn trai ở quê và chắc chắn ko gặp được chàng đó oy
[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_wink
kissbabydt92
Thành viên mới
Thành viên mới
kissbabydt92

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 5:19 pm

luna đã viết:
- có lẽ cô gái đó ko muốn cho gia đình biết là cô gái quen chàng trai
- cô gái ko muốn cho làng xóm (ở quê mà) biết vì ở quê thường thường ng ta hay "tai vách mạch rừng lắm"
- có thể cô gái đã có bạn trai ở quê và chắc chắn ko gặp được chàng đó oy
[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_wink

hì cũng có thế là vậy hehehehe cảm ơn bạn nhìu nha Wink
ùh chắc do ở quê nên vậy hehehe
chắc kỉu này vík thư là chắc nhất ^^
đc hok ta ???????????????????????????????????????????/
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 6:55 pm

có nhìu cách để liên lạc mà bạn, nhưng gặp nhau bao giờ cũng là tốt nhất
kissbabydt92
Thành viên mới
Thành viên mới
kissbabydt92

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 3:47 pm

éc gặp đc mình gặp rồi huhuhuhuhuhuhuhuhu
mỗi lần gặp là cô chùn ko gặp hết nói nổi
chỉ còn vík thư thui chứ gì nửa hehehe :)

cảm ơn chị nha hehe chị còn cách nào hay hơn hok chỉ e với đi ^^
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 8:25 pm

khó nhỉ , bạn mới 18 tuổi thôi mà , hình như vấn đề này với bạn cũng chưa đến nỗi lớn lắm , coi như là bạn tham khào 1 vài chiêu để tán gái thôi mà .....
yêu nhau qua dt và qua chat , nói chung là tình yêu qua làn sóng ảo , cái khó nhất là phá đi ranh giới giữa ảo và thật , nếu bạn đã thử 1 vài lần mà cô ấy không gặp , hay không dám gặp , có lẽ bạn nên thay đổi lại cách gọi điện , cách nhắn tin đi 1 chút , trứoc hết kéo ngưòi ta đến gần bạn hơn , những câu chuyện 2 ngưòi trao đổi nên hướng về thực tế 1 chút , bạn kể về bạn nhiều hơn , và càng bình dân càng tốt . nói chung là xoá đi cái khoảng cách giữa thành thị và nông thôn , và cố gắng tìm điểm chung giữa 2 người , để cho không còn những khúc mắc nữa , khi đó 1 cuộc hẹn hò sẽ dơn giản hơn , nội dung các tin nhắn có thể xoay quanh vấn đề gia đình bạn , sở thích của bạn , rồi về niềm yêu thích đồng quê gió nội , đồng thời không nên quên ca ngợi 1 chút về người quê , gái quê , dù không ngưõng mộ cũng phải cố gắng ngưõng mộ , không thích cũng cố gắng mà thích ...... chỉ thế thôi ... bạn sẽ thành công
tuy nhiên ở đây bạn phải xét tới khả năng rất lớn là em gái kia của bạn là 1 cáo già hơn bạn vài tuổi và cuộc tình với bạn đơn giản chỉ là 1 trò chơi ,
hoặc là cô ấy đã có gánh nặng ở quê , giờ không thể tay xách nách mang thêm bạn nữa , nên lấy lí do ngại để trốn tránh , với 2 khả năng này thì bạn phải biết làm gì rồi chứ
ngưòi ta nói khi yêu là mù quáng ..... , tuổi 18 còn dang bồng bột và nên thơ , bạn cũng ko nên bạn tâm về tình cảm nhiều , mà mục dích chính của bạn là học và xây dựng sự nghiệp của mình , mối tình này của bạn chỉ là cảm xúc và chỉ là ở mức ấn tưọng , và thích thôi ...... cuộc đời còn đẹp hơn nhiều .. bạn ạ
ruacute
Thành viên mới
Thành viên mới
ruacute

Nữ
Châm ngôn sống : sống hết mình
Điểm : 50984

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 3:52 pm

nếu như thế bạn làm cách nào để nói với cô gái đó so lại như thê. ban phải hỏi trực tiep mới biết được . vi nếu cô ấy có lý do gì đó ko thể gặp bạn được hoặc cô ấy sợ bạn biết điều gì về cô ấy
kissbabydt92
Thành viên mới
Thành viên mới
kissbabydt92

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 5:15 pm

hì thế thì mình hỉu rồi hêhehehehe :D
cảm ơn các bạn nhìu nhan heheheheee
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]   [b]Phải làm sao đây ????????????????[/b] Icon_minitime

[b]Phải làm sao đây ????????????????[/b]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Tôi phải làm sao...???
» Tôi phải làm gì