Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bengoc_iuanhnhiu
Thành viên mới
Thành viên mới
bengoc_iuanhnhiu

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hết mình, làm việc hết mình , yêu hết mình!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51154

Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé!   Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:13 am

Ox ah! A có biết là e iu a nhìu đến thế nào ko? Từ lúc quen a, e đã làm những việc mà trước kia e chưa từng làm với 1 ai khác, và e cảm thấy vui vì điều đó. Nói chuyện với nhau đã hơn 1 năm, nhưng mình mới chỉ gặp nhau gần đây. Thời gian ko quá dài nhưng cũng đã đủ để e thích a.
Tưởng chừng như mọi việc sẽ diễn ra tốt đẹp và lãng mạn như 1 câu chuyện tình Hàn Quốc, e đang chìm đắm trong 1 giấc mộng ảo phải ko a?. Gặp a, e cảm thấy vui, vui lắm! Có thể tâm sự và kế cho a nghe những câu chuyện của e, và lắng nghe a kể về công việc, học tập và những suy nghĩ của a. A nói với e rằng:” a chưa từng quen hay yêu ai cả” và một cô bé ngốc ngây thơ như e đã tin điều đó là sự thật. E nghĩ về chuyện của 2 đứa mình sẽ là mối tình đầu tiên của cả 2, nhưng e thật ngốc… Mọi người ai cũng nói e hiền, ngây thơ, nhưng ko vì lý do này mà a lại nói dối e phải ko a?
E đã bị điều gì đó ở a cuốn hút, và khiến cho e ngày càng yêu a nhìu hơn. Một cô bé chưa từng yêu, có lẽ những hành động và việc làm của e là quá trẻ con, và có lẽ là sự quan tâm quá mức đến a đã làm phiền a? Xin lỗi a! Nhưng cũng bởi e yêu a rất nhiều, e sợ mất a. Hôm nay khi nghe bạn thân của a kể về những người bạn gái trước kia của a, e đã thật sự bị shok…và cảm giác bị tổn thương. Có thể là e ko xinh như họ, ko toàn diện như họ…nhưng e đã iu a thật lòng, vậy mà trái tim bé nhỏ ngốc nghếch này một lần bị nhói đau bởi chính a, và lần đầu giọt nước mắt rơi vì một người con trai. Buồn lắm a ah!…
E ko trách a bất cứ một điều gì cả, nhưng e cần ở a một sự chân thành, chỉ cần a iu e thật lòng là đủ rồi. Anh ah! E biết là a đang gặp phải những khó khăn trong công việc và học tập, e ko biết nên làm gì để có thể giúp a được ngoài việc quan tâm đến a qua những tin nhắn hay những việc làm a vui. Mỗi lần khi thấy a ko vui, e cũng không thể vui được, nhìu lúc biết a buồn và muốn nhắn tin hỏi thăm chia sẻ cùng a, nhưng lại sợ a ko trả lời. 1 lần , 2 lần…điều đó đã làm cho người con gái nhạy cảm như e cảm giác tủi thân, nhưng vẫn không thể nào giận a được. Người ta nói: ‘Trong tình yêu mang đến cho 2 người hạnh phúc chứa đựng một sự hy sinh ở trong đó”. Yêu a, e có thể chờ, chờ đến khi nào con tim ngừng đập, chỉ cần duy nhất một điều là “ anh đến với e bằng tình yêu chân thành, chỉ cần a yêu e” – chỉ thế thôi…
Em sẽ không nói gì cả và ra đi một cách thầm lặng… Một khoảng thời gian dài để anh và em suy nghĩ về chuyện của chúng mình. Thời gian sẽ trả lời tất cả, nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau, a nhé!
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Left_bar_bleue5/10Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Left_bar_bleue9/10Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Empty_bar_bleue  (9/10)

Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé!   Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé! Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 9:11 pm

câu chuyện này nghe cảm động thiệt...chị biết ko ngày ấy em cũng từng như vậy...cũng bị mối tình đầu gian dối là chưa iu ai....hình như là em bị lợi dụng chị àh....anh ấy ban đầu ko iu em...chỉ muốn vui chơi wa đường....khi em nghe những người bạn thân của anh ấy là đừng tin những điều anh ấy nói...1 thằng con trai ngoại hình tốt...gia đình thì cũng khá giả...nói chung là được và đặc biệt là cái miệng biết ăn nói...1 người con trai có điều kiên tốt như vậy thì làm sao người con gái nào ko ai muốn...em ko phải là người đặc biệt 1 con bé chập chững khi biết thế nào là iu....em cũng chẳng xinh đẹp ì nhưng bù lại...những lúc anh ấy buồn...em luôn là người gần anh ấy nhút...chẳng ai chịu nũi mỗi khi anh ấy la toát lên...nhưng em ko bận tâm....có lẽ vì thế theo thời gian anh ấy hỉu ra rằng anh ấy bắt đầu có tình cảm thật sự với em...là con gái em có thể hiểu những ì chị ngĩ lúc này...nhưng em cũng ko bek làm ì hơn chĩ chúc chị...tìm được lại hạnh phúc từ chính người mà chị iu...hạnh phúc nha chị...

Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» không quen nhau là giải thoát cho nhau...
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn