Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em ổn rùi nha anh...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52374

Em ổn rùi nha anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em ổn rùi nha anh...   Em ổn rùi nha anh... Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 11:28 am

Anh ah!
Có những thứ sẽ đi qua, có những thứ sẽ để lại dấu vết, nhưng quan trọng vẫn là chấp nhận và bằng cách nào đó để có thể làm lại từ đầu phải không anh...!? Thế là những ngày chúng mình vui vẻ bên nhau không còn nữa, buồn lắm anh ah, mình chia tay cũng buồn quá. Em cũng không biết đặt tên cho cuộc tình của chúng mình tên gì đây anh? Nghiệt ngã? đắng cay? ngang trái?. Giữa chúng ta có phải là một cuộc tình không? Em đã tự hỏi mình bao nhiêu lần, em không tự trả lời được. Em đã mong rằng đó là một cuộc tình đẹp, có như vậy em sẽ không hối tiếc. Có nhớ lần gần đây không anh, em và anh đã hứa cả hai sẽ cùng cố gắng, rồi dẫu kết quả có thế nào thì chúng ta cũng sẽ không ân hận, hối tiếc vì đã không làm hết mình. Em chỉ mong sao tình cảm là không gượng ép, đã yêu thương thì hãy sống trọn vẹn với nó, vun vén, chăm lo cho nó để rồi nếu phải buông tay thì không phải hối tiếc vì mình đã không làm hết mình. Chỉ vậy thôi anh, con người ta sống với nhau là sự chân thành. Cũng chưa bao giờ em bảo anh phải sống khác đi.
Nhưng em đã tiếc...!
Em tiếc mình đã tự chịu một mình mà không nói với anh, em đã đau như thế nào và thật khó khăn biết nhường nào khi anh ra đi mà không nói một lời. Đó một cảm giác mà chỉ khi anh thực lòng yêu thương một ai đó mới hiểu được. Em có thể không nuối tiếc vì những tình cảm yêu thương đã trao, nhưng em lại khóc cho một tình yêu kết thúc như thế. Em khóc vì anh không chịu hiểu cho em. Sự tôn trọng của anh khi nhìn về cuộc tình này sẽ làm cho em nhẹ lòng hơn khi ra đi biết bao, nó cho em niềm tin về tình yêu giữa con người với con người, đâu nhất thiết phải là tình yêu nam nữ. Có lẽ vì thời gian đầu chúng ta yêu nhau quá đẹp nên cả anh và em đều không thể rời xa lần này đến lần khác. Vì con người ta tình cảm thường lấn át lý trí mà anh. Em thì hiểu anh ah, em hiểu sự bấp bênh trong đó, em hiểu cả những tình cảm pha lẫn sự đam mê trong anh, em cũng biết đó là một tình yêu không sâu sắc và đối với anh, nhiều thứ còn quan trọng hơn em.
Nhưng bây giờ mọi thứ đối với em đều ổn rồi anh, anh có thể làm những gì mình thích, thực hiện những ước mơ của anh, những ước mơ mà không có em bên cạnh. Để rồi nếu có một ngày nào đó trở về, chúng ta sẽ chào nhau như hai người bạn phải không anh?. Bình an nha anh. Dù bằng cách này hay cách khác chúng ta cùng nhau vượt qua thử thách đầy khó khăn này.
Cún Nhớ anh rất nhìu. Hôn anh và cầu chúc cho anh trên đường đời hạnh phúc, may mắn Đừng quên mình đã có với nhau những ngày, tháng đẹp nha anh và đừng gieo lỗi đau khổ cho những người con gái khác như em nghe anh.

Được sửa bởi Natasa ngày Sat Feb 20, 2010 7:43 pm; sửa lần 4.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em ổn rùi nha anh... Left_bar_bleue0/0Em ổn rùi nha anh... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em ổn rùi nha anh... Left_bar_bleue0/0Em ổn rùi nha anh... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ổn rùi nha anh...   Em ổn rùi nha anh... Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 12:32 pm

nếu họ muốn đi hãy để họ đi. bạn yêu họ, mình biết bạn yêu họ nhưng không phải yêu là để có thể dắt tay nhau đến hết cuộc đời, yêu là để cho nhau những j hạnh phúc nhất, để được giữ lại những kỉ niệm đó.
" thà 1 phút huy hoàng rồi chợt tắt
còn hơn là ôm hận suốt ngàn thu"

"Đừng quên mình đã có với nhau những ngày, tháng đẹp nha anh và đừng gieo lỗi đau khổ cho những người con gái khác như em nghe anh"

bạn yêu họ và bạn cũng thầm trách họ!
vui lên bạn! còn nhìu điều thú vị trong tình yêu mà bạn chưa bít đó, hãy zui zẻ để tìm chúng nha!
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ổn rùi nha anh...   Em ổn rùi nha anh... Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 4:47 am

luna đã viết:
nếu họ muốn đi hãy để họ đi. bạn yêu họ, mình biết bạn yêu họ nhưng không phải yêu là để có thể dắt tay nhau đến hết cuộc đời, yêu là để cho nhau những j hạnh phúc nhất, để được giữ lại những kỉ niệm đó.
" thà 1 phút huy hoàng rồi chợt tắt
còn hơn là ôm hận suốt ngàn thu"

"Đừng quên mình đã có với nhau những ngày, tháng đẹp nha anh và đừng gieo lỗi đau khổ cho những người con gái khác như em nghe anh"

bạn yêu họ và bạn cũng thầm trách họ!
vui lên bạn! còn nhìu điều thú vị trong tình yêu mà bạn chưa bít đó, hãy zui zẻ để tìm chúng nha!

Bạn ah!
Tình yêu là một điều gì đó rất đẹp và thiêng liêng nếu nó trọn vẹn. Khi nó mất rồi trong ta chỉ còn là sự trống vắng và nỗi cô đơn, buồn tủi. Giận hờn, trách nhau đó cũng là hương vị của tình yêu mà bạn, bây giờ thì tôi cũng ổn rồi mà. Tôi cũng cảm ơn bạn rất nhiều có lời an ủi và động viên nha.
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51138

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ổn rùi nha anh...   Em ổn rùi nha anh... Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:42 am

bạn a tôi hiểu cảm giác của bạn vì tôi cũng như bạn ngta ra đi mà tôi chẳng thể làm đc j chỉ biết đứng nhìn và bất lực nhưng rồi mọi chuyện sẽ qua đúng không
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ổn rùi nha anh...   Em ổn rùi nha anh... Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 12:55 pm

ninhngocanh đã viết:
bạn a tôi hiểu cảm giác của bạn vì tôi cũng như bạn ngta ra đi mà tôi chẳng thể làm đc j chỉ biết đứng nhìn và bất lực nhưng rồi mọi chuyện sẽ qua đúng không
Ninhngocanh ah! Cảm ơn sự chia sẻ của bạn, uh đúng vậy bạn ạ rồi mọi chuyện cũng sẽ qua nhờ thời gian tất cả đấy bạn, Na có thêm những người bạn mới trên trang vnthutinh.com cùng nhau động viên xây dựng những tình cảm chân thành và rất tốt nữa, dắt tay nhau, kéo nhau khi mình đang trên bờ vực thẳm của mặt tinh thần bạn biết rùi đấy...khổ tâm, mệt mỏi và cả chán nản nữa. Một lần nữa Na tks bạn rất nhìu. Bye
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ổn rùi nha anh...   Em ổn rùi nha anh... Icon_minitime

Em ổn rùi nha anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang