Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em yêu anh như chưa từng được yêu!

Go down 
Tác giảThông điệp
bsdungle
Thành viên mới
Thành viên mới
bsdungle

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : gì cũng được
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51264

Em yêu anh như chưa từng được yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em yêu anh như chưa từng được yêu!   Em yêu anh như chưa từng được yêu! Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 11:18 am

Anh à! Liệu một lúc nào đó gặp nhau trên đường anh có mỉm cười với em không anh. Em nhớ anh nhiều lắm.
Lần đầu tiên gặp anh em đâu biết rằng cuộc đời em thay đổi đến vậy. Cuộc sống của em chưa bao giờ biết đến thất bại, tình yêu của em cũng chỉ dành để ban phát. Em gặp anh ngây thơ hồn nhiên, em coi anh như anh trai và không nghĩ đến một ngày em sẽ yêu anh đến vậy. Nếu như được quay trở lại những ngày đó em sẽ hạnh phúc hơn không? Không đâu anh ạ! Ngay lúc này đây, em đau đớn biết bao nhiêu khi anh nỡ rời xa em, nỡ lừa dối em thì con tim em vẫn ngày đêm thổn thức vì anh. Em sống trong hoài niệm, hoài niệm về một điều chưa bao giờ xảy ra. Tình yêu của chúng ta chỉ là bào thai không bao giờ được sinh ra nhưng em yêu anh hơn bất cứ người đàn ông nào trên thế giới này.
Anh còn nhớ không anh! Những lúc ngồi nép sau anh em cảm thấy thật ấm áp. Em sợ gió, sợ mưa, sợ lạnh, em sợ mọi thứ nhưng đi bên anh em cảm thấy thật an toàn. Vậy mà sao anh nỡ bỏ em đi, sao anh nỡ lừa dối em...
bsdungle
Thành viên mới
Thành viên mới
bsdungle

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : gì cũng được
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51264

Em yêu anh như chưa từng được yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em yêu anh như chưa từng được yêu!   Em yêu anh như chưa từng được yêu! Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 1:50 pm

Đôi khi em mong rằng những điều em đang trải qua chỉ là do em không chấp nhận được thất bại (Từ chưa có trong từ điển của em). Nhưng càng ngày em càng nhận ra rằng điều đó không phải. Em cảm thấy tức tối bao nhiêu thì em càng nhớ đến anh nhiều hơn. Tại sao em lại rơi vào hoàn cảnh này chứ? Em không tin vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên vì vậy em đã bằng lòng làm em gái anh. Mọi sự quan tâm đến anh em luôn phải san đều cho những người khác, để tránh mọi sự hiểu lầm. Thật đáng tiếc khi em không còn bất cứ sự cảnh giác nào thì anh biến mật khỏi cuộc đời em một cách đột ngột đến mức đến tận lúc này đây em vẫn còn bàng hoàng không hiểu chuyện gì đã xảy ra?
Em không hiểu nổi tại sao?
Em đã nghĩ em có thể ngẩng cao đầu, ngạo mạn trước mặt anh nhưng thực tế em không làm được. Hôm trước em đợi anh trước cửa nhà anh đến gần 10h, không phải em không đợi được tiếp nhưng đó là lúc mà em nhận ra em không thể đối mặt với anh được. Hôm qua, buổi sáng em cố gắng để chỉ nhìn thấy anh trong vài giây rồi phải tránh đi. Em đã tự nhủ sẽ làm tốt hơn vào buổi chiều nhưng rồi em phải bỏ đi. Em không thể khóc trước mặt anh.
Cuộc sống của em chưa bao giờ đơn giản như vẻ bề ngoài của nó. Nhưng chưa bao giờ em gục ngã, chưa bao giờ em cảm thấy hết lạc quan về cuộc sống. Em lúc nào cũng bằng lòng với những gì mình có, không bao giờ cho phép mình hi vọng vào những thứ hão huyền. Nhưng tại sao anh xuất hiện và lấy đi niềm vui trong em. Trong đầu em không có thứ gì khác ngoài nỗi nhớ anh. Em nấu cơm không ngon, em làm việc nhà thì đổ vỡ, ở cơ quan thì em chỉ nghĩ đến việc vào viện (dù vào nhiều nhưng em cũng không dám gặp anh, chỉ đơn giản để cảm thấy gần anh hơn)... Thiếu vắng anh cuộc sống của em thật ảm đạm và vô nghĩa. Em yêu anh, một cảm giác mà chưa bao giờ em có và chắc chắn là không bao giờ có lại.

Em yêu anh như chưa từng được yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quên như chưa từng yêu
» Gửi người anh yêu chưa từng nhận lời yêu anh
» Một giấc mơ chưa từng trở thành sự thật..
» Em chưa từng hối tiếc khi yêu anh và cũng không sai lầm khi để anh ra đi
» gửi đến anh người mà em chưa từng nghĩ mình sẽ thích !