Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhớ em

Go down 
Tác giảThông điệp
thuphuong
Thành viên mới
Thành viên mới
thuphuong

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : ale
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51003

Nhớ em Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhớ em   Nhớ em Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 3:37 am

Chào em,
Điện thoại cho em mà em hông thèm nhấc máy, nhắn tin cho em mà em hông thèm đọc qua. Anh không muốn làm phiền em nhiều, không muốn phải điện em nhiều lần như thế, không muốn nhắn tin em nhiều như thế, nhưng quả thật là anh rất ...rất nhớ em. Nhớ muốn điên lên dc, đi trên đường thấy dáng người nào đó giống em thì lại nhớ, ngồi đâu đó nghe giọng ai đó giống em thì anh lại càng nhớ.
Nhớ nhiều, nhiều lần muốn tìm gặp em lắm mà chưa dc, vừa lo cho em vừa ngại cho bản thân anh rằng em đã không muốn liên lạc với anh rồi còn tìm em làm gì, em lại càng ngại ngùng càng khó chịu khi gặp anh.
Bây giờ anh không biết mình đang cảm thấy thế nào, anh phải làm thế nào đây? Em có biết anh đang căm ghét bản thân mình như thế nào ko, nhiều nhiều lần nhiều cơ hội để dc bên em mãi mãi, để em là của anh mãi mãi nhưng anh đã bỏ lỡ hết, anh có ngốc quá không? Để giờ đây a không biết mình đang ở trạng thái nào, anh như muốn điên lên dc, muốn nghe giọng em nói, muốn nói chuyện với em mà không thành, em đã xa a rồi.
Không muốn trách em vì nhiều lần thất hứa với anh, không muốn trở nên thế này trước em, nhưng em đừng hoàn toàn không liên lạc với anh như thế. Em hãy nói với anh một câu, dù chỉ là một câu cuối cùng rằng "Cả đời này mình sẽ không bao giờ gặp nhau nữa", em có quyền nói thế mà, anh đã từng hứa là anh sẽ luôn tôn trọng ý kiến của em mà. Hãy nói, nói với anh nghen em, dù chỉ như thế, đừng im lặng với anh như thế, đừng để anh ghét bản thân mình như thế, đừng để anh mãi tự hỏi rằng "anh đang sống vì cái gì thế nhỉ".
Anh không biết mail này em có đọc không hay là em xóa, mong là em sẽ đọc trước khi xóa, mong là em sẽ hiểu anh đang cảm thấy như thế nào? Đừng để anh đi tìm em trong vô vọng? Có được không em?
Nhớ em.

Nhớ em
Trang 1 trong tổng số 1 trang