Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thư không muốn gửi!!!....

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

thư không muốn gửi!!!.... Empty
Bài gửiTiêu đề: thư không muốn gửi!!!....   thư không muốn gửi!!!.... Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:57 pm

Hôm nay mình đã đến chổ làm để gặp anh ấy, dường như anh ấy không muốn gặp mình, nghe tin anh ấy bị tai nạn thật sự mình lo lắm không biết anh ấy có sao không nữa, chắc mình quá lo lắng rồi.
Vì muốn gặp anh ấy mình đã diên mọi lý do để thuyết phục bản thân, khi sắp đến gần chổ anh ấy tim mình đập nhanh lắm, cảm giác như muốn ngạt thở luôn vậy đó, nhưng nhìn thấy anh ấy vẫn khỏe mạnh mình thật sự rất vui. Tối hôm qua anh ấy đã chủ động nt cho mình, bạn biết không mình vui lắm, tuy lúc đó anh ấy bị đau nhưng ít ra anh ấy cũng nhớ đến mình, vẫn muốn mình chia sẽ 1 ít gì đó với anh ấy, mình nhận ra môt điều trong lòng mình vẫn còn đang rất yêu anh ấy, yêu nhiều hơn mình tưởng, lúc trước mình cứ giận anh ấy bỏ rơi mình, giận vì anh ấy wen người khác lường gạt mình nhưng nghĩ lại người đã khiến anh ấy như vậy là mình, mình không tốt mình đã làm anh ấy tổn thương rất nhiều, nếu như có kiếp sau mình nhất định sẽ yêu anh ấy không làm cho anh ấy buồn và tổn thương như bây giờ.
Mình rất nhớ những ngày tháng trước đây, anh ấy đã vì mình mà từ trên quê xuống, dầm mưa để rướt mình tan học về, mỗi buổi sáng đều đến từ giả mình trước khi đi làm, những lúc anh ấy có chuyện vui đều ôm hôn mình, những lúc mình say anh ấy lo lắng biết bao,….mình đã không biết quí trọng những ngày tháng đó đã làm anh ấy tổn thương, đã khiến anh ấy thay đổi tất cả là vì mình, vì mình hết, khi nhận ra được thì đã quá muộn màng mình đã đánh mất anh ấy thật rồi, vĩnh viễn không tìm lại được, mình nhớ anh ấy nhiều lắm, ước gì bây giờ anh ở đây, em thật sự rất nhớ anh không ai có thể thay thế vị trí của khúc gỗ ngốc trong lòng của em đâu, không bao giờ….em sẽ mãi mãi nhớ đến anh, mãi mãi chúc phúc cho anh, anh có thể nghe thấy những lời em nói không??????...
Ngày 14-2-2010
Hôm nay trùng hợp ngày mùng 1 tết lại là ngày 14-2, nếu như không trùng hợp như vậy thì mình và anh ấy sẽ như thế nào đây???? 14-2 đầu tiên của mình và anh ấy thật hạnh phúc, lúc đó mình lên trễ nên phải ngủ bên phòng Tiền, suốt đêm nằm bên cạnh anh ấy mình thật sự rất hạnh phúc, ngày 14-2 lần thứ 2 không lãng mạn mình còn khóc rất nhiều hôm đó nữa kìa. Không biết mình có hiểu lầm anh ấy không nữa? Mình lúc nào cũng nghĩ ngợi lung tung có lẽ vì như vậy khiến anh ấy không được vui, hôm nay chắc anh ấy và người yêu đang vui vẻ hạnh phúc bên nhau rồi!!!! Tự nhiên mình nhớ anh ấy quá, không biết anh ấy có nhớ mình không nữa?? Có nhiều lúc mìh nhớ lại những ngày tháng trước đây, mình cảm thấy mình ít kỉ thiệt đó, luôn muốn chiếm giữ anh ấy là của riêng, yêu anh ấy càng nhiều mình lại dần làm anh ấy tránh xa mình, mình nhớ anh ấy quá, ước gì bây giờ anh ấy ở đây mình muốn nói rất nhiều với anh ấy muốn được ah ấy ôm vào lòng như trước đây. Nhưng bây giờ đó chỉ là mơ ước của riêng mình thôi.huhuhuhhu…

thư không muốn gửi!!!....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» Anh Không Muốn Làm Khổ Em
» Thư không muốn gửi
» Em không muốn mất anh...
» không muốn gởi anh