Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

làm gì đây?...

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51210

làm gì đây?... Empty
Bài gửiTiêu đề: làm gì đây?...   làm gì đây?... Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 12:57 pm

Em phải làm sao đây anh???...Chọn anh hay tiếp tục sống với những kí ức của cuộc tình tan vở. Ngày ấy anh đến bên em và nói:" anh không màng quá khứ của em, anh không quan tâm em đã từng yêu ai, không quan tâm trước đây em là gì, chỉ biết bây giờ em là em là người anh iu nhất". Anh biết không em đã rất hạnh phúc khi nghe được nhưng lời nói đó, vì ít ra trên đời vẫn còn có người quan tâm và iu thương em. Nhưng anh ơi!!..đâu phải trên đời chuyện gì cũng có thể dễ dàng quên được. Em biết anh quan tâm em nhiều lắm, nhưng tận sâu trong trái tim em vẫn không thể quên đi hình bóng của người iu cũ. Dù biết rằng, Anh ấy đã rời xa em mãi mãi nhưng trong lòng em vẫn nhớ và iu Anh ấy nhiều lắm. Em không thể chấp nhận tình cảm của ah, em mong anh hiểu và tha thứ cho em. Em chỉ mong anh xem em như một người em gái, chỉ như thế thôi. Nhưng tại sao anh lai không hiểu chứ, tại sao lại iu em làm j, quan tâm e làm gì. Anh càng là như vậy em càng cảm thấy bản thân mình có lỗi. Tình iu là phải xuất phát từ 2 trái tim hòa cùng nhịp đập, nhưng trái tim em đã trót trao cho một người khác rồi. Em biết điều này sẽ làm anh đau lòng và thất vọng nhiều lắm, nhưng nếu em nhận lời làm bạn gái của anh tức là em đã lừa dối anh và cũng tự lùa dối bản thân mình.
Từng đêm, từng đêm trôi qua em cứ nghĩ, mình có nên chấp nhận anh không??..có nên cho anh và cho bản thân một cơ hội không? nhưng em không thể anh àh, em không nhẫn tâm, không muốn khi anh hiểu ra mọi chuyện rồi bản thân sẽ đau đớn nhiều hơn. Trên đời còn biết bao nhiêu cô gái tốt, đừng vì em mà lãng phí những ngày tháng tươi đẹp trong cuộc đời. Em không mong muốn anh vì em mà phải đau khổ thêm nữa. Hãy sống thật vui vẻ và hạnh phúc anh nhé!!!...

làm gì đây?...
Trang 1 trong tổng số 1 trang