Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue7/10Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue10/10Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....   Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 10:59 am

Có người nói, cuộc sống là một quá trình tìm kiếm tình yêu, mỗi một người đều phải tìm thấy 3 người. Người thứ nhất là người mình yêu nhất, người thứ hai là người yêu mình nhất và người thứ ba là bạn đồng hành trong suốt cuộc đời (bạn đời).Trước tiên mình sẽ gặp được người mình yêu nhất, sau đó hiểu được cảm giác yêu, chỉ có hiểu được cảm giác bị yêu mới phát hiện ra người mình yêu nhất; khi đã trải qua cảm giác yêu và bị yêu, mới có thể biết được mình cần điều gì và cũng sẽ tìm thấy người bạn đời thích hợp nhất trong suốt cuộc còn lại. Thật đáng tiếc, trong cuộc sống thực tế hiện tại, cả ba người này thường không cùng là một người, người bạn yêu nhất không chọn bạn, người yêu bạn nhất lại không phải người bạn yêu nhất và người bạn đời luôn luôn không phải là người bạn yêu nhất, cũng không phải là người yêu bạn nhất, chỉ là người xuất hiện vào lúc thích hợp nhất.Bạn sẽ là người thứ mấy trong cuộc sống của tôi ? Không ai muốn thay đổi tình yêu của mình, khi anh ta yêu bạn, đó là lúc anh ta thật sự yêu bạn, nhưng khi anh ta không yêu bạn thì cũng thật sự là không yêu bạn, anh ta không thể giả vờ không yêu khi anh ta đang yêu bạn, cũng như anh ta không thể giả vờ yêu khi không yêu bạn. Khi một người không còn yêu mình muốn rời xa mình, mình cần hỏi lại bản thân có còn yêu anh (cô) ta nữa không. Nếu bạn không còn yêu người ấy nữa thì xin đừng bao giờ vì lòng tự trọng mà không chịu rời xa người ấy. Nếu như bạn vẫn còn yêu người ấy, lẽ đương nhiên bạn sẽ hy vọng người ấy có được một cuộc sống hạnh phúc, vui vẻ; hy vọng người ấy được ở cùng người mình yêu. Ðừng bao giờ ngăn cản, nếu bạn ngăn cản người ấy có được hạnh phúc thật sự của mình nghĩa là bạn không còn yêu anh (cô) ta nữa, và nếu như bạn không còn yêu thì bạn lấy tư cách gì để trách anh (cô) ta bạc tình.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue90/100Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue80/100Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....   Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 7:41 pm

chời ơi seo mà khó hỉu quá, làm bé lì đau cả đầu. huhu
trungkie_no1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trungkie_no1

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Những gì trong tâm trí bạn có thể sẽ ra đi, nhưng những gì trong tim bạn sẽ tồn tại mãi mãi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51608

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue1/10Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue10/10Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....   Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 8:49 pm

hem` he`m qqq
nghe cũng coá lí đấy chứ (*)
không bít mình sao này cóa thể thoát khỏi quy luật nghiệt ngã mà bạn vừa nêu ra không nữa :D
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Left_bar_bleue7/10Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....   Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 7:18 am

hjhj. Quy luật nghiệt ngã của của cuộc đời ý mà. Trong cuộc sống của mổi người au củng phải trãi qua nhưng cái quy luật này hjk á, nếu ko tin thì thời gian sẽ chứng minh cho 2 bạn thấy
______________o0o____________

Tôi không dám nghĩ tới yêu đương
Chỉ sợ ngày mai lỡ đoạn đường
Sẽ có tên tôi trong 3 chữ
Tuy sầu, khổ hân với bi thương
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....   Cuộc sống, tình yêu và bạn bè.... Icon_minitime

Cuộc sống, tình yêu và bạn bè....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuộc sống thật vô vị....
» Bí mật từ cuộc sống
» Cuoc Song Cua Em !
» ''''''''cuộc sống ........tự kĩ................
» Cuộc Sống Là Thế