Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sao em ko yêu như lời em hứa....

Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55559

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
sao em ko yêu như lời em hứa.... Left_bar_bleue5/10sao em ko yêu như lời em hứa.... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
sao em ko yêu như lời em hứa.... Left_bar_bleue9/10sao em ko yêu như lời em hứa.... Empty_bar_bleue  (9/10)

sao em ko yêu như lời em hứa.... Empty
Bài gửiTiêu đề: sao em ko yêu như lời em hứa....   sao em ko yêu như lời em hứa.... Icon_minitimeMon Jan 26, 2009 12:28 pm

em àh, vậy là chấm hết rui phải khong em...!!! anh cứ ngỡ mọi chuyện sẽ không như vậy...Ông trời đã khong cho mình ở bên nhau...Khi ra đi, em khong lời từ biệt, anh cứ mãi hình dung, tìm kiếm mãi để 1 ngày anh nhận ra rằng : " em khong là của anh như bao lời em da nói "....Và em khong yêu anh như lời em đã hứa.vi sao vậy em ???hàng ngàn câu hỏi cứ xoay quanh trong tâm trí anh lúc đó...

trời đang mưa ,Mưa rơi, mưa làm anh nhớ đến những lúc em bên anh, những lúc đi bên em, anh đã hứa anh sẽ luôn là người che chở cho em,quan tâm em nhưng bây giờ thì sao ??? ... sự thật thường rất trớ trêu, phải không em ...Yêu em, không bao giờ anh phải nói rất tiếc, yêu em va luôn mong em đc hạnh phúc

từng ngày...

Nếu em thắc mắc tại sao anh lại không nhắc đến những ngày chứa đầy kỉ niệm của chúng mình,vì nó quá nhiều em nhỉ ???.Nhiều đến nổi không thể nào viết ra hết. và Anh biết, cuộc chia tay này có thể cũng làm em tổn thương vì anh cũng hay......Nhưng còn anh thì sao ??? sao em không hề suy nghĩ cho anh, cho cuộc sống sau này của anh ...1 sự mất mát lớn lao hơn anh từng nghĩ sẽ như thế. anh vẫn yêu em, vẫn hằng mong rồi 1 ngày nào đó em sẽ trở về bên anh như ngày xưa.....Em nhé!!!

anh chưa kip chuẩn bị sống xa em mà, anh còn chưa nói hết những lời yêu thương mà!!!Muốn quên em đi lắm ,nhưng sao không thể em ah . Hình bóng của em quá lớn, che kín cả trái tim anh , không còn chỗ cho những thứ khác nua rồi còn gì..Mất em ,lòng anh đau như cắt, anh vẫn phải để em ra đi trong vui vẻ, để em tìm đc niềm hạnh phúc mới..1 người mới..........và anh bik Người đó không bao giờ là anh cả !! em ra đi để rồi em sẽ cảm nhận được, anh luôn yêu em nhiều hơn em nghĩ và nhiều hơn bất cứ người nào trên thế gian này...forever

Hằng ngày, anh vẫn gặp em. Vẫn thấy đc bóng dáng của em. Vẫn nghe đc tiếng cười nói quen thuộc nhưng ...Anh cũng đã dần quen với cuộc sống không có em kề bên , dù biết quên em là 1 điều không thể ...Nhưng đó sẽ mãi là những kỉ niệm đẹp không quên trong lòng nhau em nhỉ??? và anh vẫn luôn chúc em hạnh phúc bên người em đang và sẽ yêu.... thật lòng đó...

Còn gì đâu em ơi, khi lối anh về không còn hình bóng của em...Tình ta giờ đây chia ly và mang theo đó là rất nhiều niềm đau..Cầu mong cho em nhiều niềm vui.......khi nước mắt anh khong mang em trở về.......

Mỗi người mỗi ngã, câu yêu đương không còn như ngày xưa , khi trái tim em bây giờ đã xa rời anh ...anh vẫn không dám mơ, dám mong em trở về......Em trở về rồi em lại ra đi......Làm tim anh càng thêm đau nhói, em biết không???

Nếu chúng ta thật sự la của nhau, thì dù có trăm ngàn nỗi đau. Dù có khiến con tim chảy máu. Chúng ta cũng tìm được đến nhau..Nếu biết trứơc cuộc tình này co nhiều nước mắt ,thì mình đừng yêu nhau em nhỉ..anh vẫn biết yêu em là anh sẽ đau, nhưng tại sao ngay từ lúc đầu em lại không chịu nói, Làm cho tim anh bây giờ đau nhói....Nhưng bây giờ, anh không còn biết tình yêu là gì nữa ,cũng nhờ em mà anh nhận ra rằng tình yêu không như ta muốn..Cám ơn em.......................

sao em ko yêu như lời em hứa....
Trang 1 trong tổng số 1 trang