Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?

Go down 
Tác giảThông điệp
alicethu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
alicethu

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : song la ko cho doi
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51075

tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ? Empty
Bài gửiTiêu đề: tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?   tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ? Icon_minitimeFri May 07, 2010 11:28 am

anh thương mến !
a hãy để e gọi a như vậy anh nhé . e bik mình ko nên gọi a như vậy kể từ ngày hwa . Đã nói là e sẽ cứng rắn chấp nhận quyết định của a mà sao e ko thể làm được như vậy .??? e ko thể nào quên được nhưng giây phút mình bên nhau .
Phải làm sao bây giờ khi 2 đứa mình đã quyết định trở thành những ng anh em trong gia đình , liệu rằng anh và e có làm được như vậy ko khi cả 2 đứa mình đều yêu nhau nhiều như vậy , nhà anh lại o đối diện nhà e . e bik cái độ tuổi của anh cũng đã đến lúc phải lập gd , anh làm kinh doanh , a cũng co nhiều những cô gái đẹp vây quanh , e bik anh cũng đã có ai đó . a đã nói cho e và e cũng hiểu hết . ..anh ngỏ lới yêu e , a có bik là e vui va cung buồn đén chừng nào ko ? e vui vì anh cũng yêu e vậy , nhung e buon vì rằng e rằng e nhỏ t hơn a , e chưa sẵn sàng làm vợ , và bên cạnh a đâu phải chỉ có mình e . a nói e suy nghĩ . 1 tuần , 2 tuần ngày nào e cũng nghĩ đến a hết . e nghĩ rằng mình sẽ từ bỏ a để 2 đứa như những ng bạn tốt với nhau thôi . nhưng có lẽ tình yêu lớn wa , e ko muốn sau này mình hối hận . e trả lời a rằng : e chấp nhận và đồng ý , mình cứ thử đến với nhau 1 lần nếu ko đc sẽ tiếp tuc là những ng anh em , bạn làm ăn của nhau như luc trước . hãy cho nhau 1 cơ hội
nhưng có lẽ rủi ro đau khổ cho 2 ta là quá lớn . ... chúng mình chỉ nên làm bạn . a nói ko muốn làm e khổ . sẽ thế nào đây khi "ng kia" tới nhà a chơi , liệu rằng a có can tâm đi chơi vui vẻ với ng ta khi bik e ở nhà mà khóc ko ? mặc dù gd a ko chấp nhận ng đó và a cũng ko còn yêu ng ta như thuở ban đầu . mối quan hệ chỉ là cố níu kéo vì gd ng đó khó khăn và vì 2 ng bik nhau từ khi còn đi du học . rồi ra sao đây nếu như 2 đứa mình ko thành e và a sẽ thế nào khi ra gặp vào cũng gặp khi là hàng xóm như vậy đây???
e nhớ cai ngày mà anh chuyển tới làm hàng xóm . 2 đứa nhìn nhau mà ko thèm chào 1 tiếng . anh còn nói e chảnh . nhưng rồi thì đâu cũng vào dấy . sau 5 tháng a chuyển tới từ 2 kẻ lạ mặt "nhìn nhau là ko muốn chào" rối thì sau cái tối e đi chơi với bạn về a ngồi o xích đu trước nhà 2 đứa mình đã wen nhau . rồi kể từ đó tối nào 2 đứa cũng buôn dưa lê wa điện thoại . rồi cứ mỗi buổi chiều rảnh mình lại gạp nhau di uông cafe nói chuyện , đi ăn , xem phim nữa . Rồi thì cuôii cùng anh cung hôn e . và cả những nụ hôn vụng trộm đáng yên nữa
a ơi ! bao nhieu kỷ niệm vậy làm sao mà e có thể quên được đây . " Bỏ thì vương , nương thì tội " . a nói a yêu e nhiều lắm. e bik . e bik hết . lúc đầu e ko tin nhưng ma rồi thì những hành động của a đã làm e tin vào điêu đó la sự thật . 2 đứa mình sẽ ra sao dây .
những cảm xúc này a sẽ ko bao giờ bik đâu , vì e bik rằng sẽ rất khó xử cho cả 2 ta nếu như a bik e buồn như vậy . e cũng ko muốn mất đi 1 ng bạn như anh , hơn nữa chúng ta lại là hàng xóm . giá như anh ko là ai hêt , giá như a đừng hôn e , đừng nói cho e bik rằng a cũng yêu e thì có lẽ mọi chuyện đã khác rồi . liệu rằng mình có thể có lại được những giây phút như ngày xưa ko a ? làm sao đây khi về nhà rồi mà e ko dám ra ngoài đường vì sợ nhìn thấy a , cứ về nhà là e sợ lắm a , e sợ nỗi nhớ a lại đến với e . " gần trước mắt mà như xa vời vợi " . trước mặt a e giả vờ can đảm như những j đã nói với a , e sẽ cười thật tươi để a bik e ko buồn , như vậy cả 2 đứa mình sẽ ko khó xử với nhau
chuyện của 2 đứa mình sẽ là 1 quá khứ mà ko có ai bik đến .những lời lẽ này có lẽ ko đủ để nói nên hết nhưng lỉ niệm của chùng ta và tình cảm 2 đúa dành cho nhau . e ko bik tu ngày hnay 2 đứa mình sẽ đối diện với nhau ntn . nhưng lúc này đây e chỉ có thể nói rằng: e sẽ quên a .quên đi tất cả những j của 2 đứa minh để giữ lại 1 tình bạn đẹp . e hy vọng là a sẽ hạnh phúc và đừng quên 1 ng em gái như em . hôn anh lần cuối.....

tại sao yêu nhau mà ko đến được với nhau ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHỜ NHAU MỘT LẦN TRONG ĐỜI, CÓ ĐƯỢC KHÔNG ?
» Là bạn thân, chúng mình vẫn yêu nhau được chứ?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau