Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thôi không chờ nữa

Go down 
Tác giảThông điệp
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51358

Thôi không chờ nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Thôi không chờ nữa   Thôi không chờ nữa Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 10:12 am

[/i]Mình đã quen nhau bao lâu rồi nhỉ ?Mình đã làm bạn anh bao lau rồi nhi?Mình không biết mình đang chờ đợi gì từ anh nũa mình thật ngu ngốc khi nghĩ rằng anh sẽ yêu mình sao mình lại có thể ngộ nhận một thứ không có thật như thế,sao mình lại dại khờ............
Mình đã tin anh tin một cách mù quáng tại sao ngần ấy thời gian mình bên cạch anh mà mình lại không nhận ra rằng anh yêu một người khác tại sao anh lại cho mình hi vọng và rồi anh lại buông trong lòng mình một nối buồn ...........
Thôi thì từ nay giữa chúng ta hãy chỉ là những người bạn bình thường anh đừng quan tâm đến em nũa nhé,đừng nhắn tin,đừng gọi điện mỗi ngày..........Và từ ngày hôm nay Em sẽ thôi không chờ Anh nũa !
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao

Thôi không chờ nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thôi không chờ nữa   Thôi không chờ nữa Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:01 am

mấy ngày hôm nay không nhìn thấy anh mình có cảm giác như thiếu vắng một cái j đó quan trọng trong cuộc đời mình.chán thế
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Thôi không chờ nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thôi không chờ nữa   Thôi không chờ nữa Icon_minitimeFri May 07, 2010 12:38 pm

Vậy là đã chấm hết những tháng ngày phải chờ đợi .Tạm biệt Anh và chúc Anh sẽ hạnh phúc mãi mãi
Sponsored content

Thôi không chờ nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thôi không chờ nữa   Thôi không chờ nữa Icon_minitime

Thôi không chờ nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nửa Mảnh Tình Buồn
» sao anh không về khi gió bắt đầu thổi
» Vậy lá rời cây là vì gió thổi đi hay vì cây đã không giữ lá lại?
» Đến bao giờ em thôi không thích mưa!
» Thời mà tình yêu của em gọi là không tên!