Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi đến anh người tôi yêu!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Hoa_ sương
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hoa_ sương

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Hạnh phúc là gì
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51799

gửi đến anh người tôi yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến anh người tôi yêu!   gửi đến anh người tôi yêu! Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 8:48 pm

Anh à, có lẽ em đã mất anh thật rồi nhỉ? Nhanh quá.
Xa anh em không buồn, không vui, không đau đớn... Dường như mọi cảm xúc trong em đã chai lì rồi. Em không còn là cô bé mỗi khi gặp chuyện buồn là ôm mặt khóc từng đêm nữa. Đêm nay em thấy nhớ đến anh và nỗi buồn lại chợt ùa về như vết cứa trong tim.
một lần tan vỡ và đau đớn đã giúp em thêm cứng cỏi hơn đê rồi giờ đây, khi lại tiếp tục tổn thương em không còn rơi nước mắt nữa.
Em xa anh và sẽ mãi không có được trái tim anh nhưng nước mắt em không còn rơi từng đêm. Không buồn, không đau đớn...
Vậy là đây là lần cuối em lên thăm anh rồi, lần cuối để em sẽ xếp anh vào 1 góc nào đó trong tim em. Anh đến với em nhẹ nhàng và cũng ra đi rất nhẹ nhàng.
Ngày cuối cùng ngồi bên anh, lặng lẽ ngắm nhìn anh, không gian trở nên yên ắng và lặng lẽ đến vô cùng. Anh đâu biết em lặng nhìn anh, lặng nhìn để thu vào trong mắt hình ảnh người con trai em yêu thương, để rồi một mai xa anh rồi em sẽ không bao giờ quên anh.
Em không trách anh điều gì cả, chỉ trách em đã để anh rời xa em. Và đó là lỗi của em! Lỗi của con bé chỉ biết yêu mà không biết suy nghĩ, không biết người con trai mình yêu thương cần điều gì.
Nhưng em không hối hận vì đã gặp anh, quen anh và yêu anh.
Thay vì một mình khóc trong đêm, một mình gặm nhấm nỗi buồn nỗi cô đơn một mình. Em đã biết cách vượt qua nó. Giờ đây hằng đêm em nằm nghe những bản nhạc như chính mối tình của mình vậy anh à, nó như tâm sự của chính em và rồi em thiếp đi chìm vào giấc ngủ lúc nào không hay. Sáng ngày mai khi tỉnh giấc mọi thứ tốt đẹp lại sẽ đến.
Em sẽ đứng bên cạnh anh, sẽ lặng lẽ theo từng bước anh đi. Sẽ mãi là một người đi bên lề cuộc đời anh.
Chính anh đã làm cho em biết thế nào mới thật sự là tình yêu. " Yêu một người không nhất thiết có được người đó". Giờ đây em mới thật sự hiểu hết câu nói này. Em thật sự cầu mong anh sẽ hạnh phúc. Em cầu mong sẽ có một người con gái có thể mở cửa trái tim anh, mang đến cho anh nụ cười...
Hãy thật hạnh phúc anh nhé vì nụ cười trên môi anh chính là niềm vui trong em!
Hoa_ sương
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Hoa_ sương

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Hạnh phúc là gì
Điểm : 51799

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người tôi yêu!   gửi đến anh người tôi yêu! Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 11:59 pm

sao trái tim tôi lại đa cảm đến vậy chứ???? Một bộ phim, một lời hát cũng đã làm tôi rơi nước mắt. Tôi nghĩ đến nhân vật đó rồi lại nghĩ đến mình. Tôi lại không thể kìm nén được mình, nước mắt lại tuân rơi. Vậy là tôi đã nhầm, tôi đã nghĩ rằng mình sẽ ko còn khóc trong đêm nữa, vậy mà giờ đây nước mắt rơi không ngừng. Tôi lại nhớ đến anh. Giờ đây mọi yêu thương mọi nỗi đau như chợt vỡ òa trong tim tôi.
Hãy mạnh mẽ lên, hãy cứng rắn lên. Mọi vết thương mọi nỗi đau nào rồi cũng nguôi ngoai. Cố gắng lên. Hãy cố gắng lên nào!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
gửi đến anh người tôi yêu! Left_bar_bleue0/0gửi đến anh người tôi yêu! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
gửi đến anh người tôi yêu! Left_bar_bleue0/0gửi đến anh người tôi yêu! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người tôi yêu!   gửi đến anh người tôi yêu! Icon_minitimeThu Mar 18, 2010 12:18 am

gắng lên bạn nha! rồi mọi chuyện sẽ qua, như mình vậy nè, nó qua và bây giờ mình lại là mình đó gửi đến anh người tôi yêu! Icon_wink

cuộc sống chưa hết, đường tình còn dài lắm đó, chỉ sợ bạn ko chịu bước đi thôi gửi đến anh người tôi yêu! 617417
nguyenthuyvinh1993
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyenthuyvinh1993

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : song la ko cho doi
Điểm : 50981

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người tôi yêu!   gửi đến anh người tôi yêu! Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 8:35 pm

trung anh ak ?đôi khi em đã tự hỏi mi`nh rằng liệu tình yêu mà em dành cho anh là đúng đắn hay đang sai lầm nữa? giờ đây giọt nước măt cua em rơi từng đêm khi mà anh sắp rời xa ngôi trường thân yêu, anh đến 1 phương trời khác và sẽ gặp người con gái khác tốt hơn em rất nhiều, em biết rằng từ trước tới nay anh chưa từng để ý đến em, để ý đến 1 cô gái bình thường về mọi mặt. Nhưng có 1 điều mà mãi mãi anh ko thể biết đc đó chính la "tình yêu của em dành cho anh chưa bao giờ thay đổi" em luôn mơ về 1 hp nhỏ bé khi có anh kề bên, thế là chưa đến 1 tháng nữa là anh đă rới xa em vĩnh viễn. anh ra đi trả lại cho em hàng ngàn kí ức dẹp đẽ trên mái trường tĩnh gia 3 này, những kí ức mà có lẽ trọn đời này em sẽ đem theo? thật nực cười thay khi 1 cô bé học lớp 10 lại có đủ can đảm để viết thư tình cho 1 chàng trai học lớp 11, một chàng trai mà đc mọi người nhận xét là toàn diện. Nhưng rồi chính cô gái ngốc đó đã rời xa chàng trai chỉ vì nghe lời đồn này nọ, để cho đến giờ đây thì cô bé ngốc chợt nhận ra rằng "sẽ chẳng bao giờ cô bé sống được khi thiếu di chàng trai đó" nhưng có lẽ khi nhận ra điều đó thì đã quá muộn màng, cô bé ngốc đã mất người yêu mãi mãi...giờ đây cô bé ngốc muốn quay lại với chàng trai lắm nhưng có lẽ chàng trai đã quên cô bé ngốc tù lâu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến anh người tôi yêu!   gửi đến anh người tôi yêu! Icon_minitime

gửi đến anh người tôi yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» nguời biết không người...
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi