Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi em lần cuối

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
forgotmego
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55540

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 6:56 am

Em yêu dấu !
Cho đến giờ này anh vẫn không thể quên được em.Anh đã tìm mọi cách để quên em.Khi anh biết rằng chúng mình không thể ở bên nhau được nữa.Anh luôn phân vân tự hỏiphải chăng tất cả như đã có sự sắp đặt và an bài của ông trời??????????..Mình phải chia tay...."CHIA TAY" !???.Tại sao ?.....Anh không muốn vậy chưa bao giờ chưa khi nào anh lại nghĩ rằng 2 ta phải chia tay.Lòng anh đau lắm.Em yêu lai một đêm đông lạnh giá sắp trôi qua,qua ô của nhỏ này dõi đôi mắt về nơi xa xăm ấy...nơi mà chắc giờ này em đang yên giấc ngủ ngon...Từng hạt mưa phùn bay mà lòng anh đau nhói..Mùa đông, Một mùa đông đầu tiên chúng ta không được ở bên nhau ,nó quả thật quá lạnh lẽo nhưng cái lạnh trong tâm hồn mới khiến không đêm nào anh được ngủ yên...Em yêu..!.Trong suy nghĩ của anh em là niềm hạnh phúc là niềm tin yêu và hi vọng,vậy mà tại sao em cũng bỏ anh đi....?5 năm đã có quá nhiều kỉ niệm giữa chúng ta mà anh không sao quên được .Anh không biết mình đã sai điều gì !Anh không trách ai và cũng không hối hận bởi những gì mình đã làm.Điều duy nhất khiến anh buồn khiến anh dằn vặt là không thể mang lại hạnh phúc trọn vẹn cho em.Em biết không ?Những đêm ngồi một mình trong căn phòng vắng....nỗi NHỚ EM lại cồn cào.Anh trách mình đã không giữ được em.Có thể em sẽ chưa thể quên ngay được những kỉ niệm mà chúng ta đã từng có với nhau .Nhưng thời gian sẽ làm phai mờ đi những kỉ niệm đó phải không em.Biết làm sao đây khi 2 chúng ta không thể bước chung một con đường - con đường em bước đã quá xa chỗ anh đứng giờ đây.Anh đã không còn cơ hội để đi chung với em trên một con đường như ngày xưa nữa. Ngoài trời mưa vẫn rơi...từng giọt buồn bay bay,phải chăng những giọt mưa đang có gột rửa đi nỗi buồn trong lòng anh, gió vẫn rít lên từng hồi nghe như khoảng thời gian càng thêm trống vắng.Những đêm buồn ngồi một mình trong căn phòng vắng,hồi tưởng lại từng kỉ niệm xưa-hình bóng em và nụ cười của em vẫn như ẩn hiện ở đâu đây.Ngày mai lại sắp đến, một đêm dài cũng sắp qua.Ở nơi xa ấy có lẽ em đang chìm sâu trong giấc ngủ. Chỉ có anh vẫn đang thức, đang thức để hồi tưởng lại thời gian hạnh phúc của chúng ta, những kỉ niệm tuyệt vời của chúng ta.Nhưng giờ đây tất cả đã quá muộn màng phải không em? Anh xin lỗi, xin lỗi về tất cả những gì đã mang đến cho em sự buồn phiền.Ở phương xa anh luôn cầu chúc cho em luôn được vui và hạnh phúc.Anh hi vọng em sẽ tìm được người đàn ông yêu thương em thật lòng và đừng bao giờ làm em buồn như anh để rồi lại thêm có thêm một câu chuyện tình buồn như anh và em nữa.Em là người con gái đầu tiên và cũng là cuối cùng trong trái tim anh.....Hãy cho anh được gọi em bằng hai tiếng thân quen : Cưng yêu!!!!! Anh yêu em. Anh sẽ luôn nhớ về em. GOOD BYE MY LOVE ..! Chúng ta đã lạc mất nhau rồi em nhi?
forgotmego
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 8:34 am

ghét ai đọc bài không comemt vài câu thế! ít ra cũng phải chia sẻ tâm trạng của mình nữa chứ.
TuongVi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
TuongVi

Nữ
Điểm : 55800

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 9:00 pm

Is that You? And this letter is for me? OK! I will forget you. Have a happy and lucky life !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
forgotmego
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 9:36 pm

này, này, này. mình không biết bạn, mình đâu có viết cho bạn chứ. Bạn hỏi thế là sao?
TuongVi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
TuongVi

Nữ
Điểm : 55800

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 11:46 pm

UH. I'M SORRY.
forgotmego
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitimeWed Jan 14, 2009 8:38 pm

uh, khong co gi ban a.
Sponsored content

gửi em lần cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi em lần cuối   gửi em lần cuối Icon_minitime

gửi em lần cuối
Trang 1 trong tổng số 1 trang