Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tại sao em không thể quên tôi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hunglk
Thành viên mới
Thành viên mới
hunglk

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : sống vì tương lai,sống vì ngày mai,vì đất nước chúng ta
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51827

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tại sao em không thể quên tôi Left_bar_bleue0/0tại sao em không thể quên tôi Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tại sao em không thể quên tôi Left_bar_bleue0/0tại sao em không thể quên tôi Empty_bar_bleue  (0/0)

tại sao em không thể quên tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: tại sao em không thể quên tôi   tại sao em không thể quên tôi Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:55 pm

Em ơi hãy tha thứ cho anh vì anh đã không còn một chút tình cảm nào với em nữa,hãy tha thứ cho anh nha em,thà ngày truớc mình đừng quen nhau thì có thể anh sẽ không đau khổ như thể này,lời chia tay em đã nói ra rồi thì còn gi nữa đâu em,đã không có tình yêu thì làm gì còn tình bạn chứ em,mình hãy quen6 nhau đi còn co hạnh phúc hơn.mong em hiểu cho anh dù anh khônng muốn nhưng anh cũng không thể làm gì hơn được.Em ơi nếu đã không còn tình yêu thì nói chuyện với nhau còn có ý nghĩa gì nữa hả em,biết nói gì đây khi tình đã hết,em ơi hãy quên anh đi và hãy tim hạnh phúc mới cho mình anh không xứng đáng với em đau,có thể người khác sẽ yêu em nhiều hơn là anh,coi như anh là người có lỗi với em đã không thể mang hạnh phúc đến được với em.
BUỒN LÀM GÌ KHI TÌNH ĐÃ HẾT
TÌNH YÊU CHỈ LÀ GIẤC MƠ
ĐỪNG VÌ NÓ MÀ LÀM ĐAU KHỔ
GIẤC MƠ ĐÃ QUA ĐỪNG BUỒN
BUỒN LÀM GÌ KHI TÌNH ĐÃ QUA
Mong em hiểu cho anh và hãy tha thứ cho anh nhé em,rôi cuối cùng em cũng sẽ nhận ra là anh không phải là người hợp với em.Chúc em luôn hạnh phúc.
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=LqhORRiOgN
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Điểm : 51510

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao em không thể quên tôi   tại sao em không thể quên tôi Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 10:05 pm

Nếu có thể dễ dàng quê đi thì tốt rồi.
Con trai các bạn toàn làm người khác khổ
lúc thì nói iu
lúc thì nói không còn iu nữa. chẳng nghĩ gì đến cảm giác của bọn con gái tụi mình.
cuối cùng đau khổ cũng chỉ là bọn con gai tụi mình thui.huhuhu Crying or Very sad
hunglk
Thành viên mới
Thành viên mới
hunglk

Nam
Châm ngôn sống : sống vì tương lai,sống vì ngày mai,vì đất nước chúng ta
Điểm : 51827

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao em không thể quên tôi   tại sao em không thể quên tôi Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 10:56 pm

ai mà không đau chứ bạn mình cũng đau lắm nhưng biết làm sao giờ
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=LqhORRiOgN
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao em không thể quên tôi   tại sao em không thể quên tôi Icon_minitime

tại sao em không thể quên tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em không thể cho anh quên em!
» Anh Khong The Quen Em...
» em có lên quên anh không
» Tại sao không thể quên?
» Anh không thể quên em