Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng

Go down 
hphong.hnoi
maylangdu
1102
chicken_queen
ka_rot
tuankhanhqs
dậpdìusóngvỗ
yellow_rose
__Kay_
luna
Natasa
Thanh Diệp
CHUNG_VIET_8X4
xuanlong_1115
YSL_TINA25
luckynguyen
20 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52664

Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 9:01 pm

lethilinh29kb đã viết:
các bác ......... em xin .......... các bác chơi cú này đau quá , còn làm ăn gì dc nữa , hic ....

Cái tên này gớm thật lại còn muốn "làm ăn" gì nữa đây? Hihihi
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue8/10Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue7/10Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 1:46 pm

Nếu có lần sau, mình sẽ đến đất cảng một lần cho biết, nhất định là thế~!
Anh cả ui, không ngờ anh rất già mà còn ham dzui zậy. Nói vầy mà ổng nghe chắc ra đó không có trà đã uống luôn quá.
Nhìn hình xong thấy mọi người rất dễ thương, ăn nhậu hơn trong Nam mình nhiều, hihi.
Phụ nữ trong Nam chưa ai uống hết được ly bia nào. Chắc tại nước ngọt mắt hơn nên toàn là uống nước ngọt không hè. Bởi thế mới nói, miền Nam mình sài xang rất nhiều, miền Bắc nhỉ? Xách dzép dzọt chứ không mất luôn răng ghj
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue0/0Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue0/0Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 1:49 pm

Chị ra đây tụi e nhào lun.
mà a Hai ơiiiiii ko thấy đâu cả
a e mình phải nhậu cùng nhau 1 lần đó, e ko bít đâu Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_cry
luckynguyen
Quản trị viên
Quản trị viên
luckynguyen

Tâm trạng : chatty
Nam
Số lần được cám ơn : 25
Điểm : 57493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 5:19 pm

Các bạn nữ miền nam nói rằng không uống hết 1 chai bia thì xách dép là đúng rồi, sóng uống ít nhất mà cũng phải khoảng 2 cốc bia hơi to đùng (ở hiệp 1), hơn 1 chai bia halida (phòng hát) và mấy chén rượu (cuộc khuya), còn các bạn khác như luna và chicken thì không tính hết. Nghĩ lại mà vẫn thấy vui.
chicken_queen
Thành viên mới
Thành viên mới
chicken_queen

Tâm trạng : amused
Nữ
Châm ngôn sống : song vi moi nguoi.............song va choi het minh..........
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51361

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 7:36 pm

ôi anh cả ơi a nói thía nghĩa là a bảo e vơi luna ún nhìu lém hả?????? pirat .đính chính nhá:"e ún có tí ti ấy mà(luna nhỉ)keke tongue
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 8:58 pm

chung việt : chung ơi , không có gì đâu , vui hết mình mà , mà cái dụ ẹp trai ấy , không có đâu , sao mà cái yáy ảnh nó ưu ái linh thế chứ chung xem , mấy đứa đi off đứa nào đứa nấy chê ỏng chê éo , đi 2 ngày mà có mang dc cô nào về đâu ... hic hic , có tiếng to mà chả có miếng nhỏ nào nè , lần sau ra chung giúp linh với nha
natasa : na ơi na , linh nói òi , bạn bè sao lại gài nhau thế chứ , hỏi linh làm ăn gì à , đang định làm chuyến qua nga gặp ngưòi trong mộng và cầu xin 1 cơ hội nà , không biết ai đó có cho không đây , còn cái vụ bông hoa , không phải linh keo đâu , linh cũng ga lăng lắm đó , đấy là hậu quả của trò chè đá mà TRẠNG PHÚC bày ra đó , kiu đi đón mỗi huyền mà cuối cùng lại có cả 2 cô , biết làm sao nữa chứ , hic hic .....
mây lãng du : trong nam mình , con gái đô cũng cao không thua gì miền bắc đâu , bằng chứng là có bé lỳ và bé trúc đợt trứơc đó , có thua gì đâu nà , còn mấy đứa uống nứoc ngọt ý ... ke ke ........ mấy đứa đó làm bộ cho có duyên thôi , chứ trong lòng cũng thèm bia lắm , bữa đó đi off linh nhìn thấy ánh mắt thèm thuồng của mây với thanh diệp mà ...........
lu : con gái mà ...... ham hố thế ......
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 8:59 pm

chicken_queen đã viết:
ôi anh cả ơi a nói thía nghĩa là a bảo e vơi luna ún nhìu lém hả?????? pirat .đính chính nhá:"e ún có tí ti ấy mà(luna nhỉ)keke tongue
BÍCH GÀ : em nói xạo nhá , bữa đó em ít nhất cũng 3 vại bbia cỡ lớn và khoảng chai rưỡi HALIDA , như thế mà còn ít nữa thì anh linh cũng bái sư
chicken_queen
Thành viên mới
Thành viên mới
chicken_queen

Tâm trạng : amused
Nữ
Châm ngôn sống : song vi moi nguoi.............song va choi het minh..........
Điểm : 51361

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 9:08 pm

ekek.hic hic.linh nói thế thì mất hết cả danh tiếng của bích rùi.........hihi.ko đến mức đấy đâu tính lại đê dad
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 10:45 am

xem nào , uống với anh phúc trọn vẹn 1 vại , dô vnthutinh 3 lần . vị chi là 4 vại , đi ca ra ô kê thêm mấy lần dô , khoảng 2 chai halida nữa , chà chà , tính thế này thì thiệt cho em nó quá ,
cộng đi cộng lại là khoảng 4 vại bia bốc và 2 chai halida , đó , được chưa .......
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 10:53 am

hai zaaaaaaa , thế mà cũng gần mười ngày rồi nhỉ , nhanh thật , mọi thứ cứ nhơ 1 giấc mơ , đến giờ vẫn còn nhớ rõ từng bậc cầu thang , từng con đường , góc phố con đường ở đó .... từng tiếng cưồi và những cái bắt tay .. không biết đến khi nào mới trở lại dc nhỉ .....
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 7:07 pm

lethilinh29kb đã viết:
Natasa : na ơi na , linh nói òi , bạn bè sao lại gài nhau thế chứ , hỏi linh làm ăn gì à , đang định làm chuyến qua nga gặp ngưòi trong mộng và cầu xin 1 cơ hội nà , không biết ai đó có cho không đây , còn cái vụ bông hoa , không phải linh keo đâu , linh cũng ga lăng lắm đó , đấy là hậu quả của trò chè đá mà TRẠNG PHÚC bày ra đó , kiu đi đón mỗi huyền mà cuối cùng lại có cả 2 cô , biết làm sao nữa chứ , hic hic .....

Na có gài gì đâu bạn, nghĩa là nỗi khi đón Huyền hả? tưởng có một người chứ gì? Na bit bạn ga lăng lắm chứ, và cũng chịu chơi nữa mà...còn "định làm chuyến qua Nga gặp người trọng mộng và cầu xin một cơ hội gì" nữa đấy bạn hiền? Na đường đột xin hởi bạn hiền một câu - Vậy ai là người trong mộng đấy bạn? còn Na sao lại cho Na có lời mời bạn sang thăm "xứ sở sương mờ", Na rất hân hạnh được đón bạn nơi đất khách, bạn có dám sang không? Cho bạn thưởng thức cái rét trên âm 30 độ liệu khi ấy bạn hiền của tui có chịu đc không đây? Na "bao" toàn bộ vé máy bay 2 chiều luôn...Ok? Kekeke.
dậpdìusóngvỗ
Thành viên rất chi là chăm ngoan

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : những gì thuộc về bản chất thì khó có thể thay đổi .......
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 54353

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 7:31 pm

luckynguyen đã viết:
Các bạn nữ miền nam nói rằng không uống hết 1 chai bia thì xách dép là đúng rồi, sóng uống ít nhất mà cũng phải khoảng 2 cốc bia hơi to đùng (ở hiệp 1), hơn 1 chai bia halida (phòng hát) và mấy chén rượu (cuộc khuya), còn các bạn khác như luna và chicken thì không tính hết. Nghĩ lại mà vẫn thấy vui.

úi chời , anh cả ơi ... em uống nhìu thế á ... hixxxxxxx ................. nghe anh nói lại em mới bít em uống tài thế á //////////////... :x
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:55 am

:x , hic hic , nói đến chuyện yêu đương sao mà xấu hổ thế nhỉ , eo ơi ............
:x :x
na ơi na , cho linh ứng trứơc tiền vé để mua quần áo lạnh trứơc nhà , stk nè 0101411560 :x , èo sao mà xấu hổ thế , cứ nghĩ đến na là đỏ mặt không hà .
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:56 am

bé dập dìu hôm bữa tuyên bố : gì chứ uống bia thì em chấp cả diễn đàn" anh phhúc nghe xong sặc liên tục còn linh thì xanh mặt , khiếp ..........
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 10:26 pm

lethilinh29kb đã viết:
:x , hic hic , nói đến chuyện yêu đương sao mà xấu hổ thế nhỉ , eo ơi ............
:x :x
na ơi na , cho linh ứng trứơc tiền vé để mua quần áo lạnh trứơc nhà , stk nè 0101411560 :x , èo sao mà xấu hổ thế , cứ nghĩ đến na là đỏ mặt không hà .

"hic hic , nói đến chuyện yêu đương sao mà xấu hổ thế nhỉ" Sao lại xấu hổ hở bạn? Na không hiểu bạn muốn nói điều gì ở đây nữa?
Còn khoản ứng trước tiền hả, sao bạn lại xui tui làm "mất của" vô lý như vậy? bạn "khôn ranh" he...? nếu Na "dại dột" gửi tiền cho bạn, bạn không sang Nga nữa thì Na bị Linh biến thành "ếch" mất thui...hổng có dại đâu nha bạn. Lại còn đỏ mặt khi nghĩ đến Na, cớ làm sao vậy L? Nếu tui mà tiết lộ cái bí mật "riêng" của L đã "chót dại" kể cho Na nghe câu chuyện gì nhỉ...? Na còn chúc hai bạn..., L có nhớ hông nè? có "thằng" chít không kịp ngáp đấy bạn "hiền"...cũng xạo lắm nha, bạn của tui "chém gió" siêu từ khi nào zậy?. Kekeke...
dậpdìusóngvỗ

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 7:11 pm

lethilinh29kb đã viết:
bé dập dìu hôm bữa tuyên bố : gì chứ uống bia thì em chấp cả diễn đàn" anh phhúc nghe xong sặc liên tục còn linh thì xanh mặt , khiếp ..........

hixxxxxxxxxxxx, mèn đét ơi ... đọc xong em sặc ... mất ăn mất ngủ kiểm điểm lại mình luôn đó .............. qqq
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 8:08 pm

na : hi hi , nói thế là biết ai đó nói xạo òi , linh đùa thôi , đừng nghĩ lung tung , mệt lắm ..... còn cái bí mật kia na mà nói ra .......... coi chừng linh á ,
còn chém gió là gì ấy nhỉ ...... ừ biết chém gió là gì cả Twisted Evil
dập dìu :hì hì , kiểm điểm xong đi làm 1 chầu ăn mừng ha
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 8:17 pm

lethilinh29kb đã viết:
na : hi hi , nói thế là biết ai đó nói xạo òi , linh đùa thôi , đừng nghĩ lung tung , mệt lắm ..... còn cái bí mật kia na mà nói ra .......... coi chừng linh á ,
còn chém gió là gì ấy nhỉ ...... ừ biết chém gió là gì cả Twisted Evil

Bạn ah! "chém gió" bạn hổng bít sao, trùi gần giống nói xạo ấy bạn nhưng "cường độ" cao hơn thôi mà và có vẻ "uyên bác" hơn một chút ấy. Còn cái bí mật Nếu mà Na nói ra thì Linh định làm gì Na nào? Ổn chưa bạn? "hết mưa là nắng hửng lên thôi" mà bạn, yên tâm đi. Hihihi.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 8:30 pm

hic , bạn với bè kiểu gì vậy trời , đem lòng tin của bạn ra để đe doạ bạn thế hả ..... scratch scratch , na có tin là linh đi bộ sang nga mần thịt na không ?
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 9:05 pm

Na thach do L di bo sang Nga man thit Na day ban hien a. Kekeke
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 11:37 am

hôm bữa đi of có một chuyện mà anh em mình chưa biết đó là chị mùa lục bình 1985 vợ của anh cả , anh ấy giấu chị kín mít , không cho chị đi of mặc dù nhìn thôi là cũng biết chị ham vui cỡ nào rồi , mấy anh em phải bàn nhau tập kích công ti của anh chị đột xuất mới nhìn thấy dc dung nhan của anh ý , tiếc là máy ảnh và các phương tiện ghi âm đã bị bảo vệ tịch thu từ ngoài cổng nên đã không ghi lại dc những thước phim quý giá đó ,
phải công nhận anh cả nhà mình nhìn bân bẩn xâu xấu thế mà làm sao lại lừa dc chị nhà mình ra tận hải phòng lập nghiệp , lại còn dụ làm sao để chị ý sinh cho anh ý thằng cu nữa chứ .......... , bữa nào anh cả vào chỗ bõ dành cho bạn trai để chia sẽ với anh em nhà mình cái ...............
dậpdìusóngvỗ

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 6:58 pm

lethilinh29kb đã viết:

dập dìu :hì hì , kiểm điểm xong đi làm 1 chầu ăn mừng ha

anh kiếm người đi chúc mừng cùng em giùm cái ................... qqq
hphong.hnoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : tự tin là bước đầu trên đường thành công
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 51902

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue5/10Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue5/10Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 3:56 pm

cả nhà ơi "Long Béo" bị ốm nằm viện rồi! mọi người tổ chức đi thăm nhé, đặc biệt là các bạn nữ gần đó. hi hi
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:08 pm

Oái thảo nào ko thấy online như trước, mập quá đó mà, hay là tại ko gửi kẹo lạc cho Luna đây mà, đáng đời
denvoinguoiay
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
denvoinguoiay

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : quá khứ lá kinh nghiệm...hiện tại là phấn đấu..tương lai là của mình..giàu nghèo là số phận..
Điểm : 51333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue50/50Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (50/50)
Nội tâm:
Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Left_bar_bleue50/50Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 7:29 am

hiiiiiiiiiiiiiiiiii````vui quá nhi7?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng   Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng - Page 3 Icon_minitime

Tường thuật buổi off đầy ấm cúng tại Hải Phòng
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Quy luật phong thủy cho buổi hẹn hò
» ai cũng có thể làm thày bói!bói về tương lai và hiện tại và quá khứ
» Cùng nhau phòng tránh H1N1 nào!!!
»  Dương Lệ Quyên- “anh liên tưởng đó là một phòng xưng tội còn những cuộc nói chuyện- môt kiểu xưng tội tập thể”.
» iêu 1 hoàng tử bằng tưởng tượng không hoàn hảo !