Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?

Go down 
Tác giảThông điệp
maingocthanh
Thành viên mới
Thành viên mới
maingocthanh

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : I HAVE REMAINING HALF WHO REQUEST NOT?
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51008

Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?   Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em? Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 10:40 am

Em yêu của anh!!!

Đã có người bảo anh rằng Thế Giới này không còn tình yêu nữa...Riêng anh đến tận ngày hôm qua, ngày sinh nhật lần thứ 32 của anh. anh vần tin rằng cuộc đời này vẫn tràn ngập tình yêu...Và em của anh cũng đang lạcvào ngã ba nào đó! em phai vuợt qua chặng đường dài hay những trắc trở của cuộc đời...để tìm đến anh, anh tin là như vậy đó...Anh tin vào tình yêu của mìnhngay cả mùa Valentine năm ngoái anh ngồi trong quán cafe một mình thi ngoài đường từng cặp, từng đôi tình nhân dang dìu dắt nhau đi nuồm nuộp ngoài đường, ngay bên cạnh anh người ta cũng đang ríu rít với nhau...

- Anh tin rằng rồi đay mình sẽ gặp nhau thật tình cờ và tình yêu của chúng mình cũng sẽ thật mãnh liệt như vậy phải không em?

- Anh rất tin vào tình yêu cũa mình ngay cả những khi anh phải đau đớn khi mà nhưng lơi vô tâm cũa những người vô tâm nhắm vào anh.Họ cho rằng cánh cửa tình yêu đã khép lại với đàn ông đã ngoài 30 tuổi, cuộc đời bận rộn đã bỏ quên anh trong xó tối nào đó!...Làm sao anh có thễ tin được cánh cữa tình yêu đã khép lại với anh chứ! Nhìn những đôi lứa đang quấn quýt bên nhau, những giọt nước mắt đoạn trường thấm đẫm cũa những cô gái tựa đầu vào lồng ngực cũa chàng trai và nhũng nụ cười thật hạnh phúc trong những bộ phim tình cảm...Thì tình yêu sẽ không thể mất đâu em ạ! Cho dù cuộc đời này có bị tàn phá bời những lòng tham lam, sự nhỏ nhen ích kỷ và thù hận...Lúc nào đó cuộc đời này là những bức tranh xám xịt thì anh vẫn tin rằng tình yêu sẽ là hộp bút chì màu kỳ diệu, là ánh sáng lý tưởng phải không em...

- Vì vậy anh vẫn tự tin bước trong ánh nắng bình minh, anh vẫn vui cười và hạnh phúc như bao người khác...bởi vì anh đang yêu mà em. anh tin là khoãng thời gian nào đó anh và em sẻ bất ngờ gặp nhau, tình yêu chúng mình cũng sẽ thật dịu dàng, ngọt ngào...

http://sbt.blogtiengviet.net/2009/10/16/tham_garni_cho_ngamar_i_ta_i_ya_u

Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu của mình có phải như trong phim????
» Co phai la minh da sai khong???
» MÌNH CHIA TAY NHƯ THẾ PHẢI KHÔNG EM ????
» MÌNH CHIA TAY NHƯ THẾ PHẢI KHÔNG EM ????
» Chỉ cần mình đừng thôi hi vọng phải không anh!