Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51596

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue0/0MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue0/0MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (0/0)

MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty
Bài gửiTiêu đề: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 8:27 am

Trong cuộc sống đôi khi có những mối tình ko đến được bến bờ cuối cùng.Nó có thể dừng lại ở giữa dòng chảy thời gian, nhưng chỉ cần bạn biết bạn đã yêu và được yêu bằng một trái tim chân thành như thế là đủ làm ty trở nên vĩnh cửu.
Ty của tôi và anh cũng đuợc gần 7 tháng trôi đi, từng náy thời gian ko phải dài nhưng cũng ko ngắn để tôi có thể cảm nhận hết vị ngọt cũng như đắng cay của nó.
............Cho đến bây jo t cũng ko thể lí giải đc rằng tại sao minh lại yêu anh nhiều như thế, tại sao mình làm tất cả cũng vì anh.
.........Đã bao lần anh nói với em rằng " anh ko xứng đáng với em" nhưng e đã mặc kệ nó, mặc kệ để vẫn yêu anh! và yêu anh nhiều hơn.Bên anh em hạnh phúc lắm anh biết ko? Nhưng mỗi lần anh nhắc đến vợ anh làm lòng em đau nhói, em ghen tị với chị ấy.Gia đình ah ko hạnh phúc nữa và săp phải ra toà.Không hiểu sao em vui mừng vì điều ấy, em chỉ mong ngày đó thật nhanh đến để e có được anh.
........Nhưng có lẽ cuộc sống không như mong đợi, em mong cái ngày ấy đến nhanh nhưng rồi e lại ko thể vựot qua đc chính mình.e đã chờ đợi anh, ngày nào cũng thế cũng bởi vì em chỉ muốn đc gặp anh.được nhìn thấy anh là điều hạnh phúc rồi..................em đau đớn khi biết rằng anh chẳng hiểu những gì em đang làm.Với anh luk nào cũng chỉ là công việc và bạn bè, anh ko hề để ý em như thế nào.Em ốm cũng chẳng 1 lời hỏi thăm của anh, cũng chẳng 1 tin nhắn xem em như thế nào rồi.Vậy mà em cũng ko trách anh, bởi vì em quen với sự đối xử như thế của anh rồi.
Em và anh cũng đâu ở xa nhau lắm đâu, tại sao anh ko đến gặp em chỉ là một chút thôi cũng được.
.............Và như thế em thấy mình quá mệt mỏi khi pải hi sinh cho anh nhiều như thế, em đã quyết định nhắn tin cho anh rằng em sẽ ra đi, em không chịu dựng đựoc nữa, em ko muốn phải hi sinh vì anh nữa................và rồi cũng chẳng thấy anh nhắn lại.Em biết anh muốn như thế, em biết với anh em ko quan trọng.khong có em anh sẽ có người khak.
Với em anh là duy nhất nhưng bây giờ em chẳng thể có anh nữa, em sẽ tập sống cuộc sống không có anh ở bên.Em ra đi vì em không muốn mình thêm đau khổ, không muốn mình là nô lệ của ty em sẽ không chạy theo anh nữa.em sẽ giải thoát cho chính mình...............dù biết rằng ko biết em có thể vượt qua nó hay ko? Bởi vì em nhớ và yêu anh rất nhiều
anh! em làm như thế là đúng hay sai.Thực sự em đang làm trái với lòng mình em không muốn mất anh nhưng lại ko thể tiếp tục đc nữa.Anh im lặng khiến lòng em càng đau nhói và em biết em đã mất anh.
Từ nay em không còn có anh nữa................ vĩnh biệt anh............vĩnh biệt ty của em............HÀ TRUNG à.
Nhưng anh ơi! em thấy lòng mình trống trải quá! phải làm sao đây, làm sao để em quên đc anh.Lòng em yêu anh yeu anh nhiều lắm.
CẦU CHÚC CHO ANH YÊU LUÔN ĐƯỢC HẠNH PHÚC!
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue70/100MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue991/1000MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 10:05 am

tình chỉ đẹp khi còn dang dở đời sẽ vui khi đã trọn câu thề?phải không "mongmanhty"tương lai mới là tất cả.quá khứ hãy để nó đc bình yên
http://vnthutinh.com.vn
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 9:20 am

LÀM SAO ĐỂ QUÊN ĐƯỢC ANH ĐÂY?
TY CÓ MUÔN MÀU MUÔN VẺ, VÀ TÔI ĐANG YÊU, YÊU MỌT NGUOI ĐÃ CÓ VỢ VÀ CON RỒI VÀ TÔI BIT ANH KO HẠNH PHÚC, GIA ĐÌNH ANH KO THỂ CỨU VÃN NỔI.TÔI BIT CUỘC SỐNG CUẢ ANH RẤT BUỒN VÀ NHIU NỖI LO VÀ TÔI ĐÃ XUẤT HIỆN.CHÚNG TÔI YÊU NHAU NHƯNG KO BIT SẼ NHƯ THẾ NÀO.
MỌI NGƯỜI ƠI TÔI PHẢI LÀM SAO ĐÂY.YÊU NGƯỜI ĐÃ CO GD RỒI ĐÚNG HAY SAI.TÔI ĐÃ HỨA VỚI ANH ẤY LÀ SAU KHI ANH ẤY LI DỊ T VẪN SẼ YÊU.NHWN GIỜ T THẤY SỢ, T SỢ GIA ĐÌNH T KO CHẤP NHẬN, T SỢ GIA ĐÌNH PHẢI BUỒN............ SỢ SỢ LẮM.NHƯNG QUÊN ANH T LẠI KO LÀM ĐƯỢC.T ĐÃ THỬ NHIU LẦN TẤT CẢ ĐỀU THẤT BẠI........... TRỜI ƠI T PHẢI LÀM SAO ĐÂY.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue8/10MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue7/10MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 2:09 pm

Đã biết là sai lầm
đã biết là không bao giờ có nhau
đã biết tự vằn vặt mình ngốc hay yếu đuối
đã biết mình khổ sở rất nhiều cũng không bao giờ "người ta" quay trở lại thì mongmanh_ty à! Đừng khóc nữa.
Vết mực của khổ đau đã vô tình nhỏ vào trang giấy trắng tình yêu nơi bạn đã làm bạn không còn là chính mình nữa, nhưng bạn à! Thời gian sẽ giúp bạn quên đi và làm lại!
Hãy cho tình yêu ấy ngủ quên đi bạn à!
Mong rằng bạn sẽ vui hơn và trở lại con đường đi tìm những gì thuộc về mình bạn nhé!
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Projet13
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 8:31 am

NGƯỜI TA BẢO TÔI ĐỪNG YEU ANH.VÌ YEU ANH SẼ KHỔ? NHƯNG TÔI K THỂ CẢN NỔI TRÁI TIM MÌNH.T VẪN CỐ TÌNH NÍU GIỮ TY ẤY. NHỮNG LÂN ĐC GẶP ANH THẬT VUI VÀ HP NHƯNG KO HIỂU SAO VỀ NHÀ MÌNH LẠI BUN THẾ NHỈ?HAY TẠI VỢ ANH ĐÃ GỌI CHO ANH LUK CHÚNG T BÊN NHAU.
MÌNH THÁY BUN WA NHƯNG CHẲNG THỂ TÂM SỰ VỚI AI, KỂ CẢ NGUỜI BẠN THÂN NHẤT CUẢ MÌNH, MỌI NG CẢN T KO NÊN YÊU ANH, VÀ ĐẾN GIỜ T VẪN GIẤU LÀ MÌNH ĐANG YÊU ANH.
ÔI! CUỘC SÔNG ƠI T LÀM THẾ ĐÚNG HAY SAI? KO HIỂU SAO T THÁY BUN LẮM KHI LUK ẤY VỢ ANH GỌI,2NG NÓI KO TÌNH CẢM CHỈ TOÀN CÃI VÃ NHƯNG T THẤY MINH GHEN TỊ, TRONG ĐẦU T CHỈ MUỐN ANH LÀ CUẢ RIÊNG MÌNH.DÙ BIT RẰNG ĐIỀU ĐÓ LÀ KO THỂ? MÃI MÃI LÀ KO THỂ?
ĐÃ HƠN 1NGÀY RỒI MÀ A CHẲNG NT CHO T 1 LẦN NHƯNG T VẪN CỐ GẮNG CHỊU ĐỰNG TRONG SỰ CÔ ĐƠN, NHỚ NHUNG, CHỜ ĐỢI.T VẪN IM LẶNG NHƯ THẾ, VẪN LẶNG LẼ CHỜ NHƯ THÊ.
NHĂN TIN CHO A DÙ CHẲNG BAO JO T NHẬN ĐC TIN TRỞ LẠI,KỂ CẢ LUK BÙN NHẤT CŨNG VẬY.THI THOẢNG ĐẾN LUK NÀO ĐÓ MỚI ĐC A ĐÁP LẠI BỞI NHỮNG DÒNG TIN CỘC LỐC, NHẮN GỌN.................VẬY CŨNG ĐỦ LÀM T VUI BIT NHƯỜNG NÀO.
ĐẾN GIỜ T VẪN KO HIỂU TẠI SAO MÌNH ÂM THẦM CHỊU ĐỰNG GIỎI ĐẾN THẾ. NHIỀU LUK CÔ ĐƠN LẮM, ĐAU KHỔ LẮM NHƯNG CŨNG CHẲNG THỂ TÂM SỰ ĐC VỚI AI CẢ? TẠI SAO KO AI HIỂU CHO T VẬY NHI? KO AI HIỂU LÀM NGƯỢC VỚI TRÁI TIM KHÓ BIT BAO?
TẠI SAO A KO BIT T NHƯ THẾ NÀY NHI?CHƯA BAO JO A ĐỂ Ý CÕI LÒNG T ĐANG ĐAU NHƯ THẾ NÀO, BUỒN NHƯ THẾ NÀO............
CHẲNG BIT MÌNH PHẢI LÀM JI ĐÂY NỮA, BUỒN CHÁN ĐẾN MỨC NGẠT THỞ ÀM VẪN ÂM THẦM CHẤP NHẬN.............
TY LÀM CHO T THIẾU Ý CHÍ VÀ NGHỊ LỰC ĐÉN THẾ SAO, BỎ CŨNG KO THỂ LÀM ĐC, QUÊN CŨNG KO THỂ LÀM ĐC
CHỈ VÀI HÔM NỮA RỒI ANH LẠI LIÊN LẠC THÔI, LẠI ĐC GẶP A THÔI MÀ RỒI LẠI VUI, LẠI BUỒN.................
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue90/100MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue80/100MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 9:06 am

Có một miền kí ức...chẳng thể quên
Có một nỗi đau tim...chẳng thể mờ
Nhưng trong tim vẫn nhớ...một nỗi nhớ
Dẫu biết chỉ là ...tình đơn lẻ thôi!
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 7:48 pm

TRỜI ĐẤT ĐANG SỤP ĐỔ DƯỚI CHÂN T ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠI! T ĐANG YÊU 1 KẺ LỪA DỐI, VẬY MÀ T VẪN TIN ANH ,TIN NHỮNG LỜI NÓI CỦA ANH?
ANH TỪNG NÓI VỢ CHỒNG ANH SẮP LI DỊ NHƯNG NÀO ĐÂU LÀ SỰ THẬT, VỢ ANH ĐANG MANG BẦU ĐỨA THỨ 2.ANH ĐANG SỐNG VỚI VỢ CON ANH HP.VẬY MÀ T CHẲNG BIT JI? HÔM NAY MỌI NGƯỜI MỚI CHO T BIẾT?
CÁI TIN LÀM T NHƯ NGƯỜI CHẾT ĐỨNG VẬY? TẠI SAO A NÓI DỐI A KO HP?TẠI SAO LẠI LỪA DỐI 1ĐỨA NHƯ TÔI.
NHỮNG SUY NGHĨ CỦA T VỀ ANH VẪN CÒN TRONG SÁNG LẮM ANH BIT KO? NHƯNG BÂY JO THI KO THỂ NỮA RỒI.T KO TRÁCH ANH ĐỂU MÀ CHỈ TRÁCH MÌNH QUÁ NGU NGỐC, T HẬN MÌNH HUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
BÂY JO THÌ KO CÒN GÌ ĐỂ NÓI NỮA ANH BIT KO? EM SẼ KO BAO JO CHẤPP NHẬN VÀ THA THỨ CHO ANH NỮA ĐÂU. EM RA ĐI THẬT SỰ DÙ LÀ NHỮNG LỜI MẬT NGỌT MÀ ANH NÓI RA.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue90/100MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue80/100MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 7:46 am

Chuyện của T sao mà...đau quá. Bé lì chỉ mún nói với T là dù có bất cứ chuyện j xảy ra thì T hãy cố gắng lên nhé vì xung quanh mình còn có những ng wan tâm mình mà
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:41 am

CHẲNG HIẺU TẠI SAO TY CUẢ TÔI BUỒN THẾ NHI?T BIẾT TY CUẢ CHÚNG T KO ĐI ĐẾN ĐÂU. KO CÓ KẾT THÚC VẬY MÀ T VẪN CỐ TÌNH THEO ĐUỔI NÓ CŨNG BỞI VÌ T KO THỂ QUÊN ĐC. TẠI SAO, TẠI SAO T LẠI YÊU 1 NGƯỜI ĐÃ CÓ VỢ PHẢI RỒI PHẢI SỐNG TRONG SỰ THIẾU THỐN CUẢ TÌNH CẢM, CUẢ SỰ QUAN TÂM.............. TẠI SAO TẠI ÔNG TRỜI LẠI ĐỂ CHÚNG T GẶP NHAU VÀ TY BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU CŨNG CHẲNG AI BIẾT.
ANH! CHÚNG TA CỨ TIẾP TỤC MỐI TÌNH NÀY SAO? CỨ TIẾP TỤC TRONG SỰ MÙ QUÁNG NÀY SAO? CUỘC SỐNG CUẢ A CÒN 2 ĐỨA CON ĐẤY ANH BIẾT KO? NHƯNG NHÌN THẤY A BẤT HẠNH E THƯƠNG A NHIỀU LẮM, CŨNG CHÍNH ĐIỀU NÀY E ĐÃ KO NỠ RỜI BỎ A. CÓ LẼ CÒN Ở HÀ NỘI E VẪN Ở BÊN A.CÒN 1 NĂM NỮA LÀ E HỌC XONG RỒI, E ĐỊNH CHỌN CHO MÌNH 1 NGHỀ KO PHẢI Ở HÀ NỘI.CHỈ XA HN THÌ E MỚI CÓ THỂ XA A ĐC THÔI.CUỘC SỐNG CUẢ E LÚC ĐÓ KO CHO PHÉP E ĐẾN VỚI A NỮA. NẾU THỰC SỰ VỢ CHỒNG A PHẢI LI DỊ E SẼ CẦU CHÚC A TÌM ĐC NGƯỜI CHO A HP. DÙ E BIẾT BÂY JO A ĐANG HP VỚI E.
TẠI SAO TY CUẢ E CAY ĐẮNG THẾ NÀY CHỨ, E BẾ TẮC TRONG LÚC NÀY.RỜI BỎ A E KO THỂ NHƯNG TIẾP TỤC VỚI A E CŨNG KO NỠ.E HI SINH NHƯ THẾ ĐỂ LÀM JI NHI? E CHẤP NHẬN THÌ CÓ LỢI JI ĐÂY.
TỐI QUA LÀ NGÀY ĐẶC BIỆT, LÀ NGÀY E CẢM THẤY HP BIẾT BAO NHIÊU KHI E VÀ A ĐÃ CÙNG ĐI DỰ SN, A ĐÃ TỎ RA 1 NGY THẬT SỰ.EM VUI, VUI ĐẾN MỨC NGỒI SAU XE A E ĐÃ ÔM A THẬT CHẶT.ĐỂ CẢM NHẬN HƠI ẤM CUẢ A, ĐỂ CẢM NHẬN A LÀ CUẢ E LÚC ẤY.RỒI BUÔNG TAY A CHO A TRỞ VỀ VỚI TỔ ẤM HÀNG NGÀY,THẤY LÒNG MÌNH ĐAU NHÓI.
NHƯNG A BIẾT KO? CHO DÙ TY CUẢ CHÚNG TA KO CÓ KẾT QUẢ, KO THỂ ĐẾN BẾN BỜI HP CUỐI CÙNG E CŨNG VUI VÌ E ĐẪ MANG LẠI NIỀM VUI CHO CUỘC SÔNG ĐANG NHƯ ĐỊA NGỤC CUẢ A LÚC NÀY.DÙ SAO E CŨNG ĐANG LÀM 1 VIỆC CÓ ÍCH ĐÚNG KO A. NẾU AI KO HIỂU E. K HIỂU A HỌ SẼ CHO RẰNG E LÀ NG THỨ 3 PHÁ VỠ HP GIA ĐÌNH A. VÀ A LÀ NG KO BIẾT GIỮ GÌN HP.
NHƯNG E BUỒN 1 ĐIỀU RẰNG TẠI SAO 2NG ĐÃ SẮP CÓ KẾT QUẢ LI HÔN RỒI A LẠI ĐỂ CHỊ ẤY CÓ ĐỨA CON THỨ 2 DÙ A CHẲNG HỀ MONG MUỐN SỰ RA ĐỜI CUẢ NÓ.ĐỂ RỒI BÂY GIỜ A LẠI THÊM THỜI GIAN LÀM MÌNH ĐAU KHỔ? ĐÁNG LẼ RA A KO NHƯ THẾ NÀY ĐÂU NHƯNG A BẢO "ĐÀN BÀ GIĂNG BẪY KHÓ TRÁNH KHỎI". BẤT HẠNH LÀ DO A TỰ LÀM JO A K THỂ ĐỔ LỖI CHO AI ĐC. CHỈ MONG NHỮNG NGÀY THÁNG CÒN LẠI NÀY CS CUẢ A KHÁC ĐI.
E VẪN YÊU ANH, CHO ĐẾN KHI E KO CÒN XUẤT HIỆN TRÊN ĐẤT HN NÀY NỮA.
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 9:42 am

CHẤP NHẬN YÊU ANH LÀ T CHẤP NHẬN MÌNH CÓ THÊM 1 NỖI BUỒN NỮA, NHƯNG TẠI SAO MÌNH VẪN MUỐN LÀM NHI?ĐỂ RỒI LẠI RƠI NHỮNG JOT NƯỚC MẮT VÔ TỘI.
CHẲNG BIẾT CÓ AI GIỐNG TY CUẢ T KO, NHƯNG HIỆN TẠI XUNG QUANH T CHẲNG CÓ AI GIỐNG MÌNH.TY CUẢ HỌ ĐC TRỌN VẸN, CÒN TY CUẢ T LUK NÀO CŨNG PHẢI SAN SẺ TÌNH CẢM.T YÊU ANH BẰNG CẢ TRÁI TIM VÀ T NHẬN LẠI TY CUẢ A CHỈ ĐC 1 GÓC NHO NHỎ THUI BỞI T CÒN PHẢI NHƯỜNG NÓ CHO VỢ ANH, CON ANH.
TY AI CŨNG MUỐN ĐC BÊN NHAU NHIỀU HƠN, NHƯNG VỚI T THẠT SỰ RẤT ÍT.KHI MÀN ĐÊM BUÔNG XUỐNG NGƯỜI TA CẦN NHAU ĐẾN NHƯ THẾ NÀO, CÒN T LUÔN TRONG SỰ CÔ ĐƠN, DÙ RẤT NHỚ, NHỚ NHIỀU LẮM CŨNG CHẲNG DÁM NHẮN TIN.VỢ ANH LUÔN HÀNH HẠ A VỀ MẶT TƯ TƯỞNG, VỀ MẶT TINH THẦN DO ĐÓ T CŨNG KO DÁM GỌI CHO A DÙ NHỚ RẤT NHIỀU.
CHUYỆN TÌNH T SAO BUỒN NHƯ THẾ,BIẾT RẰNG ĐÓ LÀ ĐIỀU T CHẤP NHẬN.MÌNH CẢM THẤY TRỐNG TRẢI QUÁ, TẠI SAO MÌNH KO DŨNG CẢM ĐỂCHONJ CHO MÌNH MỘT CON ĐG KHAK NHI? CÓ LẼ CON ĐG ĐÓ KO BUỒN VÀ TỦI THÂN NHƯ VẬY.PHẢI LÀM SAO ĐỂ MÌNH MẠNH MẼ LÊN ĐÂY.MÌNH MUỐN CHẤM DỨT MỌI CHUYỆN NHƯNG MÌNH LAI KO THỂ?
TY ƠI!ĐẾN BAO JO T MỚI CẢM NHẬN ĐC SỰ TRỌN VẸN CUẢ NÓ, ĐẾN BAO JIO T MỚI HẾT CẢM NHẬN SỰ CÔ ĐƠN ĐÂY.YEU ANH LÀ CHẤP NHẬN SỰ ĐAU KHỔ?CÒN YEU ANH T SẼ CÒN PHẢI RƠI LỆ RẤT NHIỀU.............A BIẾT KO NHẤT ĐỊNH E SẼ RA ĐI VÀO MỘT NGÀY NÀO ĐÓ!
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 8:21 am

NHỮNG LẦN ĐAU KHỔ TƯỞNG CHỪNG NHỦ KO CHỊU ĐỰNG NỔI...VẬY MÀ BẰNG MỘT CÁCH NÀO ĐÓ E VẪN CÓ THỂ CHỊU ĐỰNG NỔI.NHỮNG LẦN TƯỞNG CHỪNG NHƯ ĐÃ KHÓC HẾT NƯỚC MẮT..., TƯỞNG CHỪNG NHƯ K CÒN NƯỚC MẮT ĐỂ MÀ KHÓC... THẾ MÀ BẰNG MỘT CÁCH NÀO ĐÓ NƯỚC MẮT EM LẠI CHẢY. EM QUÁ YẾU ĐUỐI HAY BỞI TẠI EM QUÁ YÊU ANH!
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 10:50 am

"CHỈ CẦN CÓ EM LÀ ĐỦ RỒI.HẺM CẦN J NỮA.A SẼ LÀ THẦN GIÓ ĐỂ GIỮ CƠN GIÓ ĐÓ LẠI BÊN MÌNH.A MUỐN E MÃI Ở BÊN A, VI JU BIT KO, Ở BÊN E A THẤY THỨC SỰ HẠNH PHÚC, VUI VẺ , THOẢI MÁI"
ĐÓ LÀ NHỮNG GÌ HÔM QUA T ĐC CẢM NHẬN TỪ ANH, NHỮNG DÒNG TIN NHẮN KO BIT CÓ PHẢI LÀ SỰ THẬT KO NHƯNG THỰC SỰ T VẪN CẢM THẤY HP VÔ CÙNG,HP ĐỂ RỒI SAU ĐÓ LÀ NỖI BUỒN KHI CHẲNG DÁM NHẮN TIN CHO A DÙ RẤT NHỚ, RẤT MUỐN GẶP, RẤT MUỐN ĐC BÊN ANH NHIU HƠN.
THỰC LÒNG E KO MUỐN ANH PHẢI BUỒN,PHẢI ĐAU KHỔ VÌ 1 CÁI JI ĐÓ..........E BIT PHẢI LÀM JI CHO ANH LUK NÀY ĐÂY............ANH NGỔN NGANG SỰ LO LẮNG CÒN E THÌ LUK NÀO CŨNG NHỚ VỀ A,CHO NÊN E LUÔN TRONG TÂM TRẠNG BUỒN VÌ ANH ÍT QUAN TÂM TỚI E.A ÍT LO LẮNG CHO E.............
CŨNG CHỈ CÒN 1 NĂM NỮA LÀ E SẼ KO BAO JO O GẦN BÊN A ĐC NỮA RỒI,E QUYẾT ĐỊNH SẼ RA ĐI.DÚ BÂY JO A CHẲNG HP GÌ VỚI MÁI ẤM ẤY, NHƯNG A CÒN TRÁCH NHIỆM VỚI 2 ĐỨA CON ANH HIỂU KO? EM KO MUỐN ANH PHẢI LI HÔN ĐÂU.A HÃY SỐNG VÌ THỰC TẠI PHŨ PHÀNG NAY ĐI............E CHỈ CÓ THỂ BÊN A LÀM CHO A HP 1 THỜI GIAN NHẮN NỮA THÔI, HÃY XEM E NHƯ MỘT CƠN JIO BAY NGANG QUA CS CUẢ A? EM SẼ LÀM TẤT CẢ NHỮNG GI CÓ THỂ CHO A CHỈ MONG A LUÔN VUI VE.E SẼ RA ĐI...............
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 9:23 am

buồn quá , vì mấy ngày rồi k được gặp anh,ko đc nhìn thấy anh.ko được noí chuyện cùng anh.........buồn buồn đến chết mất..............mà chẳng dám nhắn itn, chẳng dám gọi..........
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 9:06 am

thấy tủi thân và tự ái quá, món quà sn mình tặng anh ấy cũng ko đc tự do vì anh sợ chị ấy hỏi? luk đó mình thấy tim mình như đứng lại, nhưng mình đã biết trước điều đó rồi mà.bây jo cuộc sống của mình đầy áp lực,áp lực từ bạn bè rất nhiều, mình biết họ lo cho mình thôi.bây jo mình k bit phải như thế nào nữa.mình mong anh ấy đc vui vẻ hp bên gia đình ấy, mình mong a sẽ chịu đựng đc...........bởi vì mình ko thể ko thể tiếp tục cùng a đi hết con đường đó, dù lòng mình buồn.mình sẽ cố gắng trong những thời gian còn lại này làm a đc vui.1năm nữa cơ mà, nó có quá dài ko nhi?để rồi mình sẽ ra đi mãi mãi.......mình sẽ để anh ấy bên gia đình đó.nghĩ đến sao mình buồn thế , hãy để tự nhiên mọi chuyện như vậy sao, mình tự nguyện đến mức ngu muội thế sao ...........mình còn là chính mình nữa ko?mình thương nggta nhưng mình lại ko thương cho chính mình.mình đang làm cái chuyện mà ko biết hậu quả của nó, ko biet mình sẽ cố gắng đc bao lâu dây.ôi! số phận mình chỉ thế thôi sao, .....................buồn buồn...........
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeMon May 03, 2010 10:36 am

những ngày nghỉ đã trôi đi thật nhanh, đúng như cái điều mình mong muốn mà.mình chỉ mong nhanh để đc gặp người ấy thôi.ng mà bây jio đang làm tôi có nhiu nỗi buồn và cũng ko it hp khi ở bên.t cố gắng chấp nhận để làm niềm vui cho anh, trong những ngày tháng này.nhưng thấy buồn, buồn vì đôi luk thấy ghen tị..........ghen tị.
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeTue May 11, 2010 9:21 pm

buồn ! buồn nhiều thật nhiều................ buồn vì nhiều chuyện quá.............làm sao đây.
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeSat May 15, 2010 8:34 pm

kí túc xá ngày 15-5-01
vậy là đã 1 tuần rồi mình chưa gặp anh ấy, thấy nhớ, nhớ vô cùng nhưng vì lòng tự kiêu mà mình khôngg nt hco anh ấy, mình đã chọn phương án tắt máy 1 ngày, và anh cũng chẳng nt cho mình, m bit ngta bận và cs không cho phép chúng tôi tự do hơn những đôi yêu nhau khác.
những ngày này mình sống vật vờ wa, mình nhớ nhớ nhiu lắm.Thực sự là là đến ngày thứ 2 mình đã phải mở máy nt cho lão.chát chit với nhau trên máy tính, nhưng mâu thuẫn không đc giải quyết mà mình đang làm chyện trở nên căng thăng hơn nhìu. mình thực sự thấy chán, chán mối tình lén lún này lắm rồi.............mệt mỏi wa nhưng ngc lại ngta tsao ko hiểu tâm trạng của mình chứ.
hôm nay mình đã lỡ nói nhiu điều không hay, cũng bởi mình không thể kìm chế đc nó.và mình đã mất điểm với lão.......và cũng đúng bởi vì tính cách mình như thế, điiemr hạn chế cua m hum nay đã bộc lộ, nhưng m ko thấy ngại vì du sao ngta cũng nên bit dần về tính xấu cua mình.chấp nhận đc hay không là ở ngta.......... và mình cũng không muốn cố gắng nữa đang buông xuôi tất cả.
mình thấy ức chế và ghen tị với chị ấy, minh là ng thứ 3 trong cs của anh ấy, nhưng m vẫn muốn chiếm lĩnh nó, chiếm trọn anh vè mình.........mình bit mình đang trở nên wa ích kỉ nhưng điều đó là xấu lắm sao..............mình thấy buồn vì tsao anh ko đến thăm minh chỉ 1 chút thui rồi về với gd ấy cũng đc mà.........sao anh ko đên thăm em, em ko giữ anhlaij đâu mà, em sẽ trả a về với chị ấy.
anh nói" thân xác anh ở xa nhưng tâm hồn anh hướng về phía em" nhưng điều đó có nghĩa gì chứ..........anh không đến điều đó có nghĩa là anh vẫn sợ chị ấy..........anh sợ chị ấy biết đúng không anh! em phải làm sao đây, vẫn tiếp tục trong sự đau khổ như thé này sao anh.
anh có hiểu em không?em không muốn cố gắng thêm chút nào nữa nhưng trái tim em quá mềm yếu không đủ niềm tin, nghị lực để thay đổi mọi chuyện.
mà đúng hwon là e ko để can đảm châp nhận sự thật ấy.........dù bit rằng em và anh chẳng đi đến đâu cả? anh thông minh lắm, bây ji anh đến với em là trong tay có tất ca? người yêu, vợ và con anh nữa............còn em thạt ngốc, vẫn muốn chạy theo cái mối tình mù mờ ấy.em muốn quên anh, thực sự trong đấu em đang nghĩ như thế đó nhưng ko bit em thực hiện đc nó ko?
mình ghet. ghét tất cả những gì mình đang có...........nó làm cho mình phải đau khổ, phải nghĩ rất nhiều...........
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 10:50 pm

Lâu rồi mình ko viết gì nữa, khôngphair mình ko buồn, ko phải mình ko có chuyện gì.........đó là dạo này mình ko có thời gian dỗi vào mạng nữa,kì thi thật vất vả, mệt mỏi nhưng lết quả lại đi ngược lại với mình,mình thấy buồn và thất vọng...........
thất vọng với những gì mình đã có gắng nhưng kết quả ko cao, rồi lại nhìu chuyện nữa chứ
chuyện tình cảm chẳng đâu vào đâu, mình muốn kết thúc sự mệt mỏi này quá rồi
chán, chán chán quá.....................
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 2:24 pm

hà nội 14/7/2010
vậy là chúng tôi chia tay đc 4 hôm rồi đó.lần nay chia tay khác với mọi lần quá, lần này chia tay vì có nhìu chuyện sảy ra? những lời nói của anh làm lòng tôi chua chát quá.
nhưng anh bít ko? chia tay anh, phải xa anh em đau khổ lắm nhưng em phải làm sao đây, em phải trả lại anh cho chị ấy, cho gia đình ấy.
anh chưa bao giờ đặt anh ở vị trí của em cả? anh luôn mắng mỏ em,yêu ah đã bao giờ anh nghĩ về những suy nghĩ của em ko?em luôn phải chịu đựng mọi thứ, lúc cần có anh nhưng anh ở đâu?em cảm thấy mình lúc nào cũng cô đơn.còn anh 1 tuần gọi 1 lần, đã bao giờ anh bit em như thế nào không? em ốm chỉ cần 1 lời động viên hỏi thăm của a thui nhưng cũng chẳng thấy.
tất cả mọi thứ em đều làm vì anh nhưng ngc lại anh đáp lại cho e là những gì ngàoi lời nói chua chát đó.
chẳng có nỗi đau nào hơn là xa người mình yêu thương, em đã chỉ bít lao vào công việc để quên moij thứ về anh.để ko phải nghĩ về anh nữa.cuộc sống của mình sẽ như thế noà đây.chán quá!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue10/1MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Left_bar_bleue10000/1MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:24 pm

Đừng bao giờ tự hỏi lòng mình mà tại sao mình lại buồn, cũng đừng tự hỏi câu bây giờ mình phải làm sao đây, bởi lúc đó bạn đã một cái gì đó vô vọng và không thể nào thoát ra được...hãy tự hỏi rằng tại sao mình ko cố lên vượt qua tất cả...như thế có thể sẽ ý nghĩa hơn đó bạn à!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!   MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN! Icon_minitime

MIỀN KÍ ỨC KHÔNG THỂ QUÊN!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Miền Nam tiếp tục off...hưởng ứng và chung vui với không khí miền Bắc...!
» Không miễn cưỡng
» Anh Khong The Quen Em...
» Quên em anh không thể
» Làm sao đây? Anh không thể quên em...