Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!

Go down 
khoc_mong dc hp
bilinh
quinhon812
mongmanhty_nn
snow_angle
honey
1102
ninhngocanh
12 posters
Tác giảThông điệp
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51148

Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 1:39 pm

Mình đã ~.~.~Tìm thấy nhau giữa ngổn ngang cuộc đời
Mình đã ~.~.~Bước chung một con đường , chung một lối
Mình đã~.~.~Cùng cười một nụ cười hạnh phúc
Và~.~ Mình cũng đã ~.~Chia tay nhanh như khi mới bắt đầu
Anh ah ! từ bao giờ mình thôi không còn là của nhau nhỉ?Anh.. nhớ không?...Hôm nay là tròn một tháng mình xa nhau rồi đó! Một tháng thôi...không còn là của nhau thời gian trôi thật chậm. Một tháng thôi...Không còn được giận,được hờn.Một tháng thôi...không còn được cảm giác hồi hộp khi tiếng chuông Em cài đặt riêng cho Anh vang lên.Một tháng thôi...không còn những tin nhắn vào mỗi buổi sáng thức dậy và chúc ngủ ngon vào mỗi tối trước khi chìm vào giấc ngủ...Có Anh!
Cho dù đã yêu nhau thì sao?cuối cùng thì cũng vẫn chia tay.Xa nhau rồi trong lòng mỗi người còn lại gì?Nước mắt đã rơi quá nhiều để có thể chấp nhận rằng không còn nhau trong cuộc đời...Mãi mãi...
Em không dám nói Em yêu Anh nhiều hơn ai đó nhưng Em biết là Em yêu đủ,đủ để khi chia tay Em thấy thật đau lòng...Thật đấy...!
Anh nói ! Anh vẫn thế và sống không có tình yêu của em bên cạnh nũa Em hiểu Anh cũng buồn,buồn như Em vậy...Phải không?...
Em đã từng hỏi Anh "Nếu một ngày nào đó Em bước đi Anh có giữ Em lại không?" Anh bảo "Anh sẽ giữ Em lại chỉ sợ bàn tay Anh bé nhỏ không giữ nổi Em" Em đã tự nhủ rằng sẽ không làm Anh buồn sẽ không rời xa Anh vậy mà .........Anh lại là người bước đi không một chút do dự .Có lẽ Tình yêu của Anh dành cho Em không đủ lớn để Em có thể ngăn cho Anh thôi bước ("Buồn") ! Crying or Very sad
Haingười đứng nhìn nhau và bắt đầu bước...một bước,hai bước,ba bước........Vẫn bước và mỗi bước đi là mỗi bước về hai hướng khác nhau như hai nam châm cùng cực đẩy xa...thương tiếc
Rồi thời gian qua đi tất cả sẽ dần nguôi ngoai,những gì hôm nay ngày mai sẽ trở thành kỉ niệm !
Cảm ơn đã cho Em ở bên cạnh Anh trong quãng thời gian qua ! Em chúc Anh sẽ tìm được hạnh phúc tìm được một nủa trái tim mình và nơi đó không có Em !

Được sửa bởi ninhngocanh ngày Fri Apr 09, 2010 12:17 pm; sửa lần 1.
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la cho di nhieu va nhan chang bao nhieu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51143

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: cao 1m61 năng 49kg
Hài hước:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue0/10Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue100/100Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 8:09 pm

ban a. Hai người đã chia tay như thế sao? Ít ra cả hai cũng cảm thấy nhẹ nhàng hơn, một bước, hai bước rồi ba bước, nhưng mình hi vọng đó là những bước khi trai tim các bạn quay lại gần nhau hơn. Còn mình không đủ tự tin đẻ nói ra lời chia tay. cả hai cứ như thế đúng giữa ngã ba tình...........
honey
Thành viên mới
Thành viên mới
honey

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cai gi ko phai la cua minh thi se ko thuoc ve minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51031

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 9:21 am

Ninh Ngoc Anh than men! khi minh doc xong nhung dong ban viet minh ngi la minh co the hieu dc phan nao do tam trang cua ban. 2 nguoi chia tay nhau that nhe nhang. chia tay nhau doi khi ly do lai ko phai la ko yeu nhau nua ma co the con co ly do khac nua phai ko ban. minh hy vong 1 ngay nao do 2 ban lai co the gap lai nhau noi cuoi con duong va cung buoc di chung 1 loi. Chuc ban hanh phuc.
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 11:40 am

cảm ơn Honey ! Mình cũng hi vọng một ngày nào đó nơi cuối con đường 2người lại có thể bước chung một lối !
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la cho di nhieu va nhan chang bao nhieu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51143

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: cao 1m61 năng 49kg
Hài hước:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue0/10Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue100/100Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 3:17 pm

hay buoc nhung buoc va dung nghi suy ban nhe
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Điểm : 51178

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 8:01 pm

bạn ah.dù j thì người ấy cũng đã rời xa bạn rồi,hãy vui vẻ lên nha^^
rồi bạn sẽ tìm đc 1ng yêu bạn hơn ng ấy ma:p
hp sẽ mỉm cười với bạn:x
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 7:42 am

Mình thấy buồn quá ! Tại sao lại vẫn nhớ anh nhiều như thế ,biết làm ntn bây giờ.........
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Điểm : 51386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue0/0Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue0/0Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 9:40 am

chia tay ai cũng buồn, chia tay rồi vậy mà ai cũng nhớ...............nhớ đến đau lòng, lòng đau như thắt vậy.phải cố gắng thôi, cố gắng để mình k gục ngã nữa.cố gắng đứng dậy đi bạn ơi!
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51160

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue80/100Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (80/100)
Nội tâm:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue98/100Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 10:11 am

Mình cũng thật buồn khi đọc xong lời tâm sự của bạn.
cuộc chia tay củ bạn và người ấy thật nhẹ nhàng thật nhẹ đó ban. tôi và bạn gái của tôi, chia tay rồi quay lại chia tay rồi quay lại, đau lắm đó bạn. tôi ước gì có thể dứt khoát một lần cho xong, không phải là tôi không iu cô ấy nữa nhưng chỉ vì tôi thấy mình không mang đến cho cô ấy hạnh phúc nên ra đi,đôi khi chia tay mà có những lí do không thể nói ra được. cố gắng nhe bạn, nếu giữ lại được thì phải cố giữ.
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 7:04 pm

chia tay ai cũng buồn, chia tay rồi vậy mà ai cũng nhớ...............nhớ đến đau lòng, lòng đau như thắt vậy.phải cố gắng thôi, cố gắng để mình k gục ngã nữa.cố gắng đứng dậy đi bạn ơi
mongmanhty_nn ah`! cảm ơn bạn đã ghé qua bài viết của mình và còn động viên mình nũa mình đang cố rất cố nè
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSat May 01, 2010 4:31 pm

. tôi ước gì có thể dứt khoát một lần cho xong, không phải là tôi không iu cô ấy nữa nhưng chỉ vì tôi thấy mình không mang đến cho cô ấy hạnh phúc nên ra đi,đôi khi chia tay mà có những lí do không thể nói ra được.

quinhon812 Sao câu nói đó của bạn lại giống ng ấy thế mình cũng tin là ng ấy ra đi không fai là không còn yêu mình nữa mà vẫn còn lý do không thể nói ra đc nên mình thấy mình thật nhẹ nhàngkhi ng ấy bước đi Exclamation [i]
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50843

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSat May 01, 2010 10:12 pm

chị ơi ,em không biết thế nào là cảm giác khi yêu vì em chưa yêu bao giờ nhưng thật sự đọc những dòng chữ chị viết em biết rằng khi yêu thật sự rất hạnh phúc nhưng càng hạnh phúc bao nhiêu thì mình lại càng đau bấy nhiêu .Nhưng dù có đau khổ nhưng mình cũng không bao giờ hối hận đúng không chị?vì mình đã yêu hết mình đã cháy hết mình . thế là quá đủ.Chia tay dù đau nhưng rồi chị lại gặp một người thật sự tốt và yêu chị nhiều hơn vì thế chị hãy vượt qua .vượt qua nỗi đau để tìm đến với hạnh phúc mới
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeMon May 03, 2010 8:03 pm

Bilinh ạh ! mình sẽ không hối hận đâu vá mình cũng không làm ảnh hưởng đến cuộc sống của ng ấy nữa và có lẽ ng ấy sinh ra không fai là dành cho mình mà là của một ng khác thì chảng có lí do gì mà mình lại cố giử lại bên mình đẻ rồi khổ cả hai bạn nhi?
khoc_mong dc hp
Thành viên mới
Thành viên mới
khoc_mong dc hp

Nữ
Châm ngôn sống : mong đc hp bên gd ,bạn bè và ng mmình yêu thương.
Điểm : 50782

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeTue May 04, 2010 11:16 pm

hãy vui lên khi mọi điều tốt đẹp còn đang ở phía trước . người mà bạn yêu đã , đang và sẽ h0k quen bạn đâu .mình tin điều đó . . . . . và bạn sẽ gặp đc hp nhưng hok phải bên ng ấy mà bên ng họ thực sự yêu bạn hihihihihihihihihihhihihihihi mình tin bạn ạk
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSun May 09, 2010 7:22 pm

Mình cũng mong là ng đó sẽ hp dù hp của ng đó không có mình nũa bạn a
nguoicontraikhoc
Thành viên mới
Thành viên mới
nguoicontraikhoc

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Vượt qua tất cả
Điểm : 50723

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeMon May 10, 2010 10:56 pm

Bình minh sẽ mang anh về bên em, rất mong người bạn mong muốn sẽ đọc được những lời tâm sự chân thành này
Good luck
Cao Văn Chinh
Thành viên mới
Thành viên mới
Cao Văn Chinh

Nam
Châm ngôn sống : Hãy yêu bằng tất cả trái tim
Điểm : 50815

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 05/10
Hài hước:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue9/10Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue9/10Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeTue May 11, 2010 3:23 pm

Đôi khi ... con người ta cần dừng lại ... dừng lại để rồi bước nhanh hơn ... Đôi khi ... con người ta cần buông tay ... cần cho đi để rồi có nhiều hơn ... Đôi khi ... con người ta cần khóc ... khóc thật lớn để rồi lại cười thật to ... Đôi khi ... con người ta cần 1 mình ... 1 mình để biết có nhau là quan trọng như thế nào ...
Chúc bạn luôn vui vẻ và yêu đời.Cuộc sống vui vẻ của bạn sẽ trở lại khi bạn bỏ qua được quá khứ.Chúc bạn thành công.
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeWed May 12, 2010 6:41 pm

"thời gian một phương thuốc kì diệu phải không Ạnh?
vậy là nỗi nhớ Anh trong em đã bình yên trở lại.
em không như ngày xưa nữa?em chỉ biết vui cười để những kỉ niệm không làm em khổ sở ,mỗi ngày trôi qua là mỗi ngày em quên anh đc một phút.em sẽ làm như vậy trọn 7000 đêm .khi đó hình bóng anh sẽ phai nhạt theo màn đêm mỗi ngày trôi qua."

Em rất muốn mình sẽ làm được những điều như vậy em sẽ phải rất cố gắng đúng không anh ? phải cố gắng rất nhiều....................!
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeWed May 12, 2010 7:20 pm

thời gian một phương thuốc kì diệu phải không Ạnh?
vậy là nỗi nhớ Anh trong em đã bình yên trở lại.
em không như ngày xưa nữa?em chỉ biết vui cười để những kỉ niệm không làm em khổ sở ,mỗi ngày trôi qua là mỗi ngày em quên anh đc một phút.em sẽ làm như vậy trọn 7000 đêm .khi đó hình bóng anh sẽ phai nhạt theo màn đêm mỗi ngày trôi qua."

Em rất muốn sẽ làm được những điều đó vậy nên Em phải cố gắng đúng không anh ? sẽ phải rất cố gắng ..................!
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSun May 23, 2010 9:11 am

Mấy hum nay mình bận quá chẳng vào forum đc .mình có quá nhiều chuyện để phải suy nghĩ nên đã quên mất anh trong 1s
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue90/100Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Left_bar_bleue80/100Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSun May 23, 2010 9:17 am

Quên anh trong 1s nhưng nhớ anh đến cả đời...
mju.zjzj
Thành viên mới
Thành viên mới
mju.zjzj

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : hãy giữ lấy những hạnh phúc giản đơn mà bạn đang có
Điểm : 50594

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSun May 23, 2010 9:20 am

uhk...mình chán quá... khj đọc dòng này. k phải vì bạn viết k hay... mà vì đúng tâm trạng của mình
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 7:18 pm

mình cũng buồn như bạn vậy nhưng biết làm như thế nào đc phải không bạn chúng mình chỉ có thể chấp nhận mà thôi
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitimeSat Jul 17, 2010 1:20 pm

có lẽ thời gian qua chưa dài nhưng cũng là quá đủ để tiếp tục những gì thuộc về anh trong cuộc đời mình.Anh quay lại và cho t bao hi vọng mặc dù chưa một lần t hỏi Anh về chuyện hai đứa nhưng đến thì sao? Phút này đây nghĩ về Anh t thấy 2 chúng t thật xa lạ cảm xúc bây giờ là trống rỗng .. ............. Có lẽ t sẽ không theo bài viết này và những j thuộc về Anh nũa . Tạm biệt "Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm..!"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!   Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...! Icon_minitime

Nhưng~ gi` ho^m nay,ngay` mai da~ tro? thành ...Ki? Niêm...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» phát sóng( show 1) chào mừng kỉ niệm 2 năm ngày thành lập vnthutinh
» Những quà tặng ý nghĩa kỷ niệm ngày cưới
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.