Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hoangduchuu
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangduchuu

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tu nay song vi minh ,....khong vj 1 ai khác
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50467

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue0/0FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue0/0FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (0/0)

FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty
Bài gửiTiêu đề: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 8:26 pm

bạn admin thân mến
cảm ơn bạn đã làm nên 4room này
mình nghĩ diễn đàn nên có 1 box chát để mọi người trong 4room có thể gần nhau hơn
để mọi người có thể với nhau nhiều câu chuyện vui,buồn hơn,bởi vì chỉ có chia sẽ mới có thể mang lại cho con người ta niềm vui được bạn ạ
mong nhận được câu trả lời của bạn

thân..!!!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue10/1FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue10000/1FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 10:03 pm

Xin chào bạn...!
Thay mặt BQT mình xin chân thành cảm ơn sự đóng góp ý kiến của bạn...và cũng xin trả lời câu hỏi của bạn như sau: thứ nhất vnthutinh cũng có box chát ở bên dưới cùng...nếu ai muốn online nói chuyện bằng box chat thì có thể online ở phần bên dưới cùng của dd để cùng tham gia thảo luận nói chuyện trong 4rum. Thứ hai việc quản lý box chát là rất khó bởi vì nếu muốn có box chat thường xuyên online thì cần phải có người quản lý online liên tục để tránh tình trạng spam ngoài tâm sự..ví dụ như mắng chửi nhau...như thế sẽ làm mất tinh thần đoàn kết trong diễn đàn, gây chia rẽ nội bộ, khiến cho những người quản lý rất khó bề quản lý tốt được...mong bạn thông cảm cho chúng mình nhé.Hãy chung tay vì một vnthutinh lành mạnh và cùng nhau phát triển nhé bạn.Xin chân thành cảm ơn!
Chào thân ái!
Thay mặt BQT...
Smod hoangtuan.yeuyeu
hoangduchuu
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangduchuu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 11:08 pm

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Xin chào bạn...!
Thay mặt BQT mình xin chân thành cảm ơn sự đóng góp ý kiến của bạn...và cũng xin trả lời câu hỏi của bạn như sau: thứ nhất vnthutinh cũng có box chát ở bên dưới cùng...nếu ai muốn online nói chuyện bằng box chat thì có thể online ở phần bên dưới cùng của dd để cùng tham gia thảo luận nói chuyện trong 4rum. Thứ hai việc quản lý box chát là rất khó bởi vì nếu muốn có box chat thường xuyên online thì cần phải có người quản lý online liên tục để tránh tình trạng spam ngoài tâm sự..ví dụ như mắng chửi nhau...như thế sẽ làm mất tinh thần đoàn kết trong diễn đàn, gây chia rẽ nội bộ, khiến cho những người quản lý rất khó bề quản lý tốt được...mong bạn thông cảm cho chúng mình nhé.Hãy chung tay vì một vnthutinh lành mạnh và cùng nhau phát triển nhé bạn.Xin chân thành cảm ơn!
Chào thân ái!
Thay mặt BQT...
Smod hoangtuan.yeuyeu

cảm ơn bạn
vì mình thấy box chat không hoạt động nên mới nói
mà việc quản lí box chat cũng là 1 việc quan trọng vì những lí do bạn đã nêu trên
mình có ý kiến như thế này:nếu ai spam sẽ band nick hoặc có 1 hình thức xử lí nào đó khác như 1 số 4room khác
ý kiến của mình vẫn là nên cho box chat hoạt động

thân..!!!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54379

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue10/1FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue10000/1FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 11:56 pm

Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến!
Mình cũng xin trả lời thắc mắc cho bạn hiểu rõ hơn về vnthutinh và chat box của vnthutinh cho bạn hiểu nhé.
Thứ nhất vnthutinh là nơi dành cho các bạn trẻ đang yêu, đã yêu và đã từng yêu và là nơi thăng hoa của cảm xúc vì thế nó mang một đặc trưng khác và khá là riêng biệt so với các trang wed khác.Đôi khi nó là những xúc cảm , những giây phút lắng đọng mình trong cuộc sống cũng như trong tình yêu..vì thế cảm xúc đó cần được lưu giữ lại và gìn giữ nó...để nó mãi được lưu truyền và trở thành những kỉ niệm đọc, để những ai đọc được nó thì sẽ hiểu một phần nào đó về con người bạn, một phần nào đó về cách nghĩ, cách hiểu từ đó biết nên làm những gì và nên tránh những gì để đạt điều tốt đẹp nhất.Nếu cho chat box hoạt động thường xuyên thì nó coi như là một bất lợi cho những người không có thời gian online với vnthutinh nhiều được, khi đó những chia sẻ của các bạn sẽ ko thể truyền hết lại được cho tất cả những ai quan tâm đến những suy nghĩ về tình cảm của người khác được. Trong 4 rum hầu hết có tất cả các chuyên mục về yêu rồi, nếu cần thì bạn hãy viết vào đó thì khi đó mọi người đọc và sẽ cùng nhau chia sẻ thì nó sẽ tốt hơn bạn à.
Thứ 2 : nếu vô tình một người nào đó mới vào diễn đàn mà thấy chat box đã nhảy vào nói chuyện tùm lum, spam nhiều...mà những người quản lí như tụi mình nhìn những spam đó mà banner nick hoặc xử lý thì sẽ gây một cái gì đó phản cảm cho thành viên mới, như thế thì theo bạn có lợi hay có hại????Cùng chung tay chia sẻ những cảm xúc nó tốt hơn bạn à.
Thứ 3: lực lượng quản lý của vnthutinh hiện nay không nhiều và cũng không thể online thường xuyên để quản lý 24/24h được vì thế nếu mà có chat box thì sẽ rất khó cho những người quản lý, nếu mà BQT không online được mà vô tình có quá nhiều người nói bậy, spam quá nhiều thì nó sẽ gây ảnh hưởng không tốt cho diễn đàn bạn à....
Điều cuối cùng mình muốn nói với bạn và tất cả mọi người là hãy chung tay vì một vnthutinh vững mạnh....các bạn nhé.
Thay mặt BQT!
Chào thân ái...!
hoangduchuu
Thành viên mới
Thành viên mới
hoangduchuu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 6:01 am

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến!
Mình cũng xin trả lời thắc mắc cho bạn hiểu rõ hơn về vnthutinh và chat box của vnthutinh cho bạn hiểu nhé.
Thứ nhất vnthutinh là nơi dành cho các bạn trẻ đang yêu, đã yêu và đã từng yêu và là nơi thăng hoa của cảm xúc vì thế nó mang một đặc trưng khác và khá là riêng biệt so với các trang wed khác.Đôi khi nó là những xúc cảm , những giây phút lắng đọng mình trong cuộc sống cũng như trong tình yêu..vì thế cảm xúc đó cần được lưu giữ lại và gìn giữ nó...để nó mãi được lưu truyền và trở thành những kỉ niệm đọc, để những ai đọc được nó thì sẽ hiểu một phần nào đó về con người bạn, một phần nào đó về cách nghĩ, cách hiểu từ đó biết nên làm những gì và nên tránh những gì để đạt điều tốt đẹp nhất.Nếu cho chat box hoạt động thường xuyên thì nó coi như là một bất lợi cho những người không có thời gian online với vnthutinh nhiều được, khi đó những chia sẻ của các bạn sẽ ko thể truyền hết lại được cho tất cả những ai quan tâm đến những suy nghĩ về tình cảm của người khác được. Trong 4 rum hầu hết có tất cả các chuyên mục về yêu rồi, nếu cần thì bạn hãy viết vào đó thì khi đó mọi người đọc và sẽ cùng nhau chia sẻ thì nó sẽ tốt hơn bạn à.
Thứ 2 : nếu vô tình một người nào đó mới vào diễn đàn mà thấy chat box đã nhảy vào nói chuyện tùm lum, spam nhiều...mà những người quản lí như tụi mình nhìn những spam đó mà banner nick hoặc xử lý thì sẽ gây một cái gì đó phản cảm cho thành viên mới, như thế thì theo bạn có lợi hay có hại????Cùng chung tay chia sẻ những cảm xúc nó tốt hơn bạn à.
Thứ 3: lực lượng quản lý của vnthutinh hiện nay không nhiều và cũng không thể online thường xuyên để quản lý 24/24h được vì thế nếu mà có chat box thì sẽ rất khó cho những người quản lý, nếu mà BQT không online được mà vô tình có quá nhiều người nói bậy, spam quá nhiều thì nó sẽ gây ảnh hưởng không tốt cho diễn đàn bạn à....
Điều cuối cùng mình muốn nói với bạn và tất cả mọi người là hãy chung tay vì một vnthutinh vững mạnh....các bạn nhé.
Thay mặt BQT!
Chào thân ái...!

mình đã hiểu
cảm ơn bạn vì đã quan tâm đến vấn đề này
Mình sẽ cố gắng hết sức để làm cho vnthutinh ngày càng phát triển
Thân..!!!
cachoicodon_1987
Thành viên mới
Thành viên mới
cachoicodon_1987

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : sống hết mình hôm nay. để không hối hận vào ngày mai
Điểm : 50962

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue50/100FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue90/100FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (90/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 11:47 pm

xin lỗi nhưng mình hỏi cái này thì hơi quê nhung quê thì cũng phải hỏi.mình đăng ký đ cũng khắ lâu rồi nhưng mình ít khi đăng nhập thứ nhấ vì mình có ít thời dan thứ hai cũng vì mình không biết sữ dụng chức năng viết thư nói chung là mình cũng không biết viết vào đâu nữa các bạn dúp mình với
cachoicodon_1987
Thành viên mới
Thành viên mới
cachoicodon_1987

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : sống hết mình hôm nay. để không hối hận vào ngày mai
Điểm : 50962

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue50/100FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue90/100FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (90/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 11:49 pm

xin lỗi nhưng mình hỏi cái này thì hơi quê nhung quê thì cũng phải hỏi.mình đăng kýdd cũng khắ lâu rồi nhưng mình ít khi đăng nhập thứ nhất vì mình có ít thời dan thứ hai cũng vì mình không biết sữ dụng chức năng viết thư nói chung là mình cũng không biết viết vào đâu nữa các bạn dúp mình với
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53169

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue100/10FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue1000/10FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 6:48 am

Bạn có thể về trang chủ của dd, ở đó liệt kê tất cả các Box, các chuyên mục. Bạn mún viết về chủ đề nào thì chỉ cần click vào đó => Gửi chủ đề=> Viết bài=> Send. Đơn giản lém bạn ah. Chúc bạn tham ja dd được zui zẻ queen
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue4/0FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Left_bar_bleue7/0FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 1:03 pm

cachoicodon_1987 đã viết:
xin lỗi nhưng mình hỏi cái này thì hơi quê nhung quê thì cũng phải hỏi.mình đăng kýdd cũng khắ lâu rồi nhưng mình ít khi đăng nhập thứ nhất vì mình có ít thời dan thứ hai cũng vì mình không biết sữ dụng chức năng viết thư nói chung là mình cũng không biết viết vào đâu nữa các bạn dúp mình với
về vấn đề này Dolley Nguyen đã giải thích rồi đó bạn.mình chỉ nhắc thêm vấn đề này nửa .TRong diển đàn có rất nhiều mục và hoạt động một cách riêng lẻ .mõi mục có 1 ý nghĩa và nội dung riêng cho nên những j bạn viết ra hãy đăng đúng mục .đúng vói nội dung và ý nghĩ của nó .ví dụ như bạn viết 1 bài viết nói lên tâm trang cua bạn bạn hãy đăng ở mục tâm sự chia sẽ.hoac 1 bài viết chứa đựng những yêu thuong của bạn mà bạn muốn chia sẽ cho nguoi khác thì hãy đăng ở muc thông điệp tình yêu.vấn đề đăng đúng mục đúng box cũng là 1 vấn đề quan trọng của người quản lí diển đàn đấy bạn
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT   FORROOM  MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT Icon_minitime

FORROOM MÌNH NÊN CÓ 1 BOX CHAT
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nắm chặt tay để mình không lạc mất nhau , a nhé!
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau