Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại vì ai....

Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55559

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Tại vì ai.... Left_bar_bleue5/10Tại vì ai.... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Tại vì ai.... Left_bar_bleue9/10Tại vì ai.... Empty_bar_bleue  (9/10)

Tại vì ai.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại vì ai....   Tại vì ai.... Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 8:57 pm

Những lúc buồn...chẳng biết làm ì....chỉ biết chat...blog để cho wa thời gian tẻ nhạt này....những dỏng chữ tâm tư tình cảm em trao về ai đó đã gửi vào đây....em biết là em mất anh mãi mãi nhưng đôi khi con tim mình lại nhói đau...khi em chỉ có 1 mình....khi tình cờ em nhìn anh và khi 1 người nào đó vô tình nhắc tới anh....
Em sợ.....em sợ....sợ bóng đêm buông xuống và lúc ấy chỉ còn mỗi em....em sợ thời gian cũng sẽ làm em dần xa anh...mãi mãi....chỉ còn 1 thời gian nữa thôi sẽ ko xa nữa đâu....em phải đi rồi...
Mỗi tối em cố giấu lòng mình là em ko còn iu anh nữa...nhưng khi em nói ra từ đó thì em lại khóc...có lẽ khi ép mình làm 1 điều gì đó mà mình ko muốn....cảm xúc dồn nén lâu dài sẽ tự đẩy nước mắt ra ngoài...
Em đã ko khóc cũng lâu lắm rồi....1 lân duy nhất em khóc vì anh là ngày cuối cùng mình chia tay nhau...ngày chia tay em cũng ko thể nói 1 từ ì....1 vạn giờ bên nhau sao ko bằng 1 ngày chia tay... em ko khóc vì tránh né...nụ cười của em...sự hồn nhiên của em nay đâu rồi??.....dường như nó đã biến mất...
Ngày xưa chính anh từng nói là sẽ iu em thật lòng...nhưng hôm nay lại là 1 người em đã iu ....anh nói dối em là anh đã ko iu em....chỉ có em...em ngốc quá nên bây giờ em iu lầm anh...
Anh.... chính anh là người đã khiến trái tim em chẳng còn cảm giác khi bên cạnh ai khác....vì em sợ mình sẽ sa lưới 1 lần nữa...người em iu thương chính em cũng ko giữ lại được thì người sau làm sao em dám iu...
1 con điên chạy theo người con trai ấy trong mưa...nước mưa cùng nước mắt hòa nguyện vào nhau che lấp ánh mắt khi nó tìm tới anh....anh vẫn đi mãi và chắc anh nghĩ bây giờ nó là 1 con người trong suốt...diên cuồng vì anh...
Con người khi sinh ra điều cần phải có tình iu...nhưng có nhiều loại tình iu để người ta có nhiều loại cảm nhận khác nhau....từ cành cây ngọn cỏ nó cũng có tình thương...còn anh chỉ đến với em 2 từ thương hại thôi sao?....
Mọi thứ trôi wa tất cả chỉ là quá khứ...em nghĩ rằng sẽ mong anh way về nhưng bây giờ cảm giác em đã khác...và em tin mình có thể nói...ko có anh em vẫn có thể sống và làm lại chính mình...sorry baby...

Tại vì ai....
Trang 1 trong tổng số 1 trang